ดู: 9011|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอเป็นลูกศิษย์ดั้งโด่ง ของ คุณหมอ ธนยศ อีกคนนะคะ

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งหัดโพสคะ
ไปทำมาแล้วคะได้1เดือนอยากรู้ว่ามันจะยุบอีกไหมคะ
ขอดูรูปด้วยคร้า...
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-10 21:26:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปนี่แหละคะถ่ายล่าสุดเลย

พี่ ที่มหาลัยนี่

หนูก้อทำ ยุบเต็มที่สุด 5 เดือน จ่ะ

1 ปีนี่ก้อได้ที่แร้ว
อยากดูรูปก่อนทำด้วยอ่ะคัรบ
อยากเห็นความเปลี่ยนแปลง
อุ้ย มีคนหน้าตาดีมาอีกแล้ว :)  ดูรูปเก่ามีไม๊ค้า
ทรงสวยมากๆครับ เข้ากับหน้ามากเลยอ่ะ

ยินดีด้วยครับที่ทำออกมาแล้วสวยถูกใจ
ตาโตดีจังเลย จมูกก็สวยดีค่ะ
เราก็ไปทำมากับหมอธนยศ ทำมา 3วันแล้วยังเป็นนาเนียอยู่เลย
แต่มำทาหน้าไม่เขียวนะ มันบวมแล้วก็เหลืองหน่อยๆ
ตอนนี้รอยุบอยู่ ไว้สวยได้ที่แล้วจะเอารูปมาลงให้ดูตั้งแต่แรกเลย
หืมมม
อิดฉาคนสวยยยยย ^^
สวยอะ หน้าคม *-*
หน้าตาดีจัง  เห็นแล้วอยากอัพสวยให้ตัวเองมั่ง
หน้าสวยจัง

เสริมจมูกแล้วหน้าคมขึ้น
แก้ไขล่าสุด milk1 เมื่อ 2009-11-25 19:55

ขอดูพัฒนาการด้วยคะเรียนหนักหรือคะ
ไม่มีรูปก่อนทำให้ดูมั้งเรอคะ อยากดูคะ
เราก็ไปทำมากับหมอธนยศ ทำมา 3วันแล้วยังเป็นนาเนียอยู่เลย
แต่มำทาหน้าไม่เขียวนะ มันบวมแล้วก็เหลืองหน่อยๆ
...
ต้นฉบับโพสโดย essa เมื่อ 2009-10-12 17:14

น้องจ๊ะไปทำมาแล้ว พี่ขอเมลล์หน่อยคะพี่ นัดคุยกับคุณหมอวันศุกร์นี้คะ น้องเลือกซิลิโคนแบบไหนคะ
ทำจมุกสไตส์ไหนคะ
เพื่อนเป๊กใช่ปะคะ
ก่อนทำบอกหมอว่าเอาแบบไหนสไตส์ไหนคะ หรือหมอเลือกให้เอง
แบบว่าอยากคุยด้วยคะ ทิ้งMail หน่อยได้ป่าวคะ ปอนด์นัดวันผ่ากับคุณหมอแล้วคะ
แต่อยากถามตะเองเพิ่มเติม ก่อนขึ้นเขียง
หวานหยดติ๋งเลย ตาน่ะโต๋โตอ่ะ ความสวยไม่เคยหยุดนิ่งอ่ะ
สาวสุนันทาคนสวย หายไปไหนเเล้วเอ่ย
พี่จีจี้เห็นน้องพลอยไปเล่นมิวสิควีดีโอที่ลิ้งค์นี้

http://musicbox.dontreeza.com/mv/mv_loog/2012.html

น่ารักมากๆเลยคร่า ...
ต้นฉบับโพสโดย laink เมื่อ 2010-2-8 17:56

ตายเเล้ว ตัวจิงคนสวยคงไม่ได้เป็นทอมนะคร๊ะ อิอิ
งืม ๆ หน้าคมเฟี้ยว เชียวครับ
หง่าเล่น mv ด้วยอ่ะ hiso เชียว
สวยคมน่ารักดีค่ะ..1เดือนก็น่าจะเข้าที่แล้วอาจจะยุบอีกนิดนึงเข้ากับหน้าดีค่ะ
คนไร  น่ารักจังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้