12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nuau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก 5 เดือน กับ คลีนิคหมอจำรูญค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หมอทำแบบเสริมธรรมดาสวยทุกคนคะพี่สังเกตคนที่ไปคลีนิคกับน้องสาวเราทรงสวยมากเลยเก็บปีกหมอก็ทำสวยเนียนดี ของพี่ก็แก้แบบต่อหลังหูเหมือนกันตรงหัวตาสวยดีแต่ปลายสั้นแดงตลอดไม่หายคะไม่ค่อยอยากจะไปไหนเลยเบื่อคนชอบทักว่าปลายจมูกแปลกแปลก

แสดงความคิดเห็น

ใจเย็นๆๆนะค่ะ กี่เดือนแล้วเอ่ย  โพสต์ 2011-8-28 05:08
กี่เดือนแล้วค่ะ ไปพยคุณหมอบางรึเปล่าค่ะ  โพสต์ 2011-8-28 05:08
ดีใจจังที่เห็น คุณน้องทำออกมาแล้วสวย เพราะพี่โดนตัดปีกเหมือนกันเลย ตอนแรกก็ลังเลอยู่ แต่พอเห็นคุณน้อง ก็เลยว่าพี่คงตัดสินใจไม่ผิด นัดหมอไว้เดือนเมษา อะจร้า ขอถามหน่อยนะว่ากี่วันถึงจะออกจากบ้านได้

แสดงความคิดเห็น

1 อาทิตจร้า ชั่วๆๆ 2อาทิตค่ะ  โพสต์ 2011-12-6 22:50
แก้ไขจมูกเท่าไรค่ะ รวมค่าตัดปีกเท่าไร ทำหยดน้ำเท่าไร มีเบอหมอไหมค่ะ สวยมากเลยค่ะ
สวยมากกกกกกก เนียนเลย ดีเปนสาวสวยขึ้นเยอะเลยอ่ะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้