ดู: 4069|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

***ปรึกษาคะ คลีนิคแพทย์สมชาย หมอนก แก้จมูกดีไหมคะ****

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเคยทำจากที่อื่นมาคะ นี่รอบที่ 3 แล้วก็ยังไม่ถูกใจเยยย เึคยเห็นพี่ๆเพื่อนๆเสริมที่ คลีนิคแพทย์สมชายเห็นสวยๆกันทุกคน อยากทราบว่าที่นี่ทำจมูกทรงไหนสวยคะ เป็นแบบมีขาหรือไม่มีขาคะ
รบกวนเพื่อนๆแนะนำหน่อยค่ะ

ขอบคุณคะ
ตาล
ม่ะน่าจามีขานะ.ก่อนเสริมต้องบอกคุณหมอว่าโด่งนะ.ม่ะงั้นหมอใส่ให้นิดเดียว.เหนเค้าบอกว่าทรงหยดน้ำเคยพาเพื่อนไปทำมา
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-10 10:15:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่นี่ทำออกมาทรงประมาณไหนคะ อยากเห็นเพื่อนๆที่เคยทำคะ กำลังตัดสินใจทำ สาขาห้วยขวางคะ
ขอบคุณนะคะ
แบบนี้ไงหมอนก ทำ  ไม่สวยเลยเราจะไปแก้อยู่

DSC05512.JPG (127.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

อืม ไม่สวยจริงๆ ครับ  ไปแก้เหอะ
แต่มันอาจจะยังไม่หายบวมดีก็ได้
หมอนกทำแบบมีขา แน่นอนคับ
เพราะเราถอดมาแล้ว เห็นซิลิโคนที่เขาเหลาให้เรา
ส่วนบน (ตรงดั้งลงมา) จะแบนมาก ถึงมากที่สุด
และจะเพิ่มช่วงปลายจมูกคับ (เพิ่มนิดเดียวนะ)
ps. คุณ Gulongdu ตาสีสวยจังคับ (นอกเรื่อง)
Gulongdu ตัดปีกด้วยปะค่ะ ยังดู บวมๆ ปีกก็ยังบานอยู่เลยน่ะ เราว่าทำที่อื่นดีกว่าค่ะ คือไม่ทราบว่ารูปนี้ถ่ายตอนทำได้กี่เดือนแล้วถ้าแรกๆ อาจจะบวมอยู่ก็ได้คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้