ดู: 15781|ตอบกลับ: 45
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก มาแล้วค่ะ กับหมอ ยุธพงษ์ หาญวงศ์ ชอบมากเลย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้าาาา เพิ่งไปแก้มาวันนี้เลยค่ะ  นัดหมอไว้ 10 โมง  พี่เดือนโทรมาตามตั้งแต่ 9 โมงเลย  บอกคุณหมอเข้ามาแล้ว นัดทำ 10 โมงนะค่ะ

อิอิ เราก็กำลังเตรียมตัวขื้นแท๊กซี่พอดี เราเลยบอก ค่ะ 10 โมงเจอกันค๊า พี่เดือน  นั่งแท๊กซี่ขึ้นทางด่วนไปโลดค่ะ   

ที่ตัดสินใจทำที่นี่  หาข้อมูลนานพอสมควรค่ะ  เห็นเคสแก้ของคุณหมอสวยทุกรายเลย แต่แอบติดใจตรงที่ว่า  เราทำศัลยกรรมมาไม่เคย ทำแบบไม่หลับเลย เลยกลัวค่ะ อยากสวยแต่ปอดแหก 555

ขอบอกว่าบ้านเราอยู่ไกลมาก ๆ อยู่นนทบุรี แต่ฝ่าฟันไปถึงราม  

10 โมง ถึงคลีนิคพอดี เดินเข้าไปเจอพี่เดือนเปิดประตูยืนต้อนรับอยู่ ในใจเราคิด ใช่พี่เดือนมั้ยนี่ เลยลองถาม ."พี่ใช่พี่เดือนป่ะค่ะ"
พี่เดือน"ใช่ค่ะ"  โอ้ววว  ต่างจากที่คิดไว้ลิบเลย  พี่ดูเด็กมากกก เสร็จแล้วพี่เดือนก็พาเราไปพบคุณหมอ ซึ่งนั่งรอ ดูทีวีอยู่  

แล้วคุณหมอก็เข้ามาดูทรงจมูกเรา จับดู หมอบอก ปลายไม่สวย เสริมมาไม่สุด  ในใจเราก็คิดว่า  ช่ายเลยคุณหมอ  หนูทนมาตั้ง 5 ปีแนะ อาศัยแต่งหน้าพลางเอา  วันนี้ทนไม่ไหวแล้วค่ะ  
หมอถามอยากได้แบบไหน ไอ้เราก็ตื่นเต้น เจอหมอพูดไม่ออก ที่จดไว้ ลืมเอาให้หมอดู แบบก็ไม่เอาให้ดู พูดแค่ว่า แล้วแต่คุณหมอค่ะ ขอสวยๆ พอค่ะ  ชีวิตฝากที่หมอไว้แล้ว >_<  ซะงั้น.....

จากนั้นหมอก็บอกว่า  เอาหัวตาเท่าเดิม ปลายหยดน้ำ ดีมั้ย  เราก็ตอบไปว่า  ทำได้เหรอค่ะ นู๋เคยถามหมอบางท่านแล้วว่าแก้ได้ก็ไม่ต่างจากเดิมมาก เห้อเศร้าเลย ต้องสภาพจมูกทู่ๆ ต่อไป....

แต่พอคุณหมอยุธพงษ์ ยืนยันหนักแน่นว่าได้  เราก็ตกลงขึ้นเขียงเลยค่ะ ไม่รอช้า  555

ขอชมว่าพี่เดือนน่ารักมากค่ะ  คุณหมอด้วย พูดน้อยแต่ใจดีมากค่ะ

ตอนฉีดยาชาเจ็บน้ำตาไหลเลย  แต่ได้กำลังใจจากพี่เดือน ยืนจับมือเราอยู่ข้างๆ เอาวะ สู้ๆ
สวย จัีงเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยย เข้าที่แล้วหน้า ออกดาราเกาหลัี ญุ่ปุ่นเย้ย ตอนไปบอกเอาจมูกไอดอลใครคะ?
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 02:15:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอดีไม่ได้เข้ามานาน  เลยอยากลงรีวิวให้เสร็จๆจ้าเผื่อเป็นแนวทาง ในการตัดสินใจ ของผู้หาข้อมูล  ขอโทษนะค่ะ ที่ไม่ได้เอารูป หลังจากหายดีมาลง รูปนี้ ประมาณ 4 เดือน ในตอนนั้นค่ะ เริ่มหายบวม บ้างแล้ว แต่สันยังสูง แต่โดยรวม หน้าเปลี่ยนไปในทางที่ดีค่ะ  อิอิ  อันนี้ขอเข้าข้าชตัวเองนะค่ะ เพราะชอบทรงนี้จ้า  รูปอาจมีตะแคงนะค่ะ เนื่องจากลงทาง ไอโฟน เจ้าของกระทู้กลับรูปไม่เป็น อาจเมื่อยคอซักหน่อยนะค่ะ ^^

image.jpg (102.53 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (96.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (539.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

image.jpg (70.57 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

image.jpg (89.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 01:59:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kung181103 เมื่อ 2012-6-2 19:03
ทรงสวยมาก ภาพทำใหม่( ปล ไม่กลับรูปให้หน่อยเมื่อยคออ ...

โทษทีค่าตอนนั้นลงภาพไม่ค่อยเป็นจ้า
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 01:57:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย korn_k2009 เมื่อ 2012-6-17 18:40
ทรงสวยมากกกกอยากเห็นตอนยุบแล้วคับ แล้วทำมาเท่าไรคั ...

แก้มา 18000฿ จ้า
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 01:57:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย newbadly เมื่อ 2012-5-26 22:46
แก้มาเท่าไรค่ะ เราอยากแก้+ตัดปีกจ๊า ^^  ...

แก้18000฿ค่า
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-5-12 01:56:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tansaya เมื่อ 2011-7-8 10:27
เจ้าของกระทู้สักคิ้วที่ไหนค่ะสวยจังเลย ขอเบอร์โทรส ...

คิ้ว เบลทำที่ร้าน น้องโบว์ ยูเนี่ยนมอล ค่ะ  อยู่ตรงข้ามธนาคารกรุงศรีจ้า
ขอเบอร์หมอหน่อยนะค่ะ ไม่ทราบว่า แก้มาราคาเท่าไร (:
ทรงสวยมากกกกอยากเห็นตอนยุบแล้วคับ แล้วทำมาเท่าไรคับ ราคาทำใหม่เท่าไร ราคาแก้เท่าไรคับ อยากแก้บ้าง ปลายไม่สุดเหมือนกันเลยคับ มันเลยดูมนโต ไงไม่รู้ บอกด้วยนะคับ
ต้นฉบับโพสต์โดย noobell82 เมื่อ 2011-7-1 20:38
อันนี้ถ่ายที่คลีนิคหลังทำเสร็จเลย  ยังไม่ค่อยบวมมา ...

ทรงสวยมาก ภาพทำใหม่( ปล ไม่กลับรูปให้หน่อยเมื่อยคอออ5555)
ต้นฉบับโพสต์โดย noobell82 เมื่อ 2011-7-1 20:38
อันนี้ถ่ายที่คลีนิคหลังทำเสร็จเลย  ยังไม่ค่อยบวมมา ...

ทรงสวยมาก ภาพทำใหม่( ปล ไม่กลับรูปให้หน่อยเมื่อยคอออ5555)
สวยจ๊า...สนใจอยากแก้พอดี  ซิลิโดนหมอนิ่มมั้ยค่ะ
แก้มาเท่าไรค่ะ เราอยากแก้+ตัดปีกจ๊า ^^
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-13 16:06:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ping_22 เมื่อ 2011-7-4 10:41
อัปรูปอีกนะคะ รอชมค่ะ สอบถาม กจท.สักคิ้วหรือ่ปาวคะสว ...

ทำคิ้วมาค่ะ สไลด์มาค่ะ  ไม่ใช่การสักจ้า  ช่วยได้เยอะค่ะ  หน้าเปลี่ยนเลย อยู่ได้ 2ปี จ้า  ร้าน ชื่อร้านน้องโบว์ บิวตี้ค่ะ  อยุ๋ยูเนี่ยนมอล์จ้า
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-13 16:04:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย kittykat@ เมื่อ 2011-7-6 05:48
สวยแน่นอน คอนเฟิร์ม ค่ะ

ขอบคุณจ้า
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-13 16:03:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tansaya เมื่อ 2011-7-8 10:27
เจ้าของกระทู้สักคิ้วที่ไหนค่ะสวยจังเลย ขอเบอร์โทรส ...

ได้เลยค๊า ร้านนี้ทำคิ้วสวยมาก อยู่ยู่เนี่ยนมอ ร้านน้องโบว์ค่ะ  เบอร์โทรร้านค่ะ  0876732830
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-13 16:01:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย du_ke เมื่อ 2011-7-8 12:15
สู้ๆๆๆ เด่วสวย ๆๆ เราก้อผ่านช่วงเวลานั้นมาแว้วววววว: ...

ตอนนี้หายเป็นปกติแล้วจ้า   สวยกว่าเดิมชอบมากเลย  แต่จริง ๆก็ แอบอย่างให้โด่งกว่านี้ค่ะ  พอยุบแล้วความโดด่งแอบหายค่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-5-13 15:59:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย mookimkem เมื่อ 2011-7-2 23:53
ตาสวย คิ้วสวย จมูกถ้าหายหน้าเป๊ะมากเลยค่ะ
...

ขอบคุณนะค่ะ
จะไปแก้เหมือนกัน
ตอนนี้กำลัง ........ลังเล ระหว่างแก้กับหมอยุทธ กับ หมอศรัญณ์ P10   
รอติดตามอยู่นะคะ สู้สู้ อัพเดตบ่อยๆ นะค่ะ
เป็นยังไงมั้งค่ะ เราก้อกำลังจะไปแก้กับคุณหมอเหมือนกัน
รอดูรูปอยู่นะคะ...กำลังจะไปทำกับคุณหมออยู่พอดี
สู้ๆๆๆ เด่วสวย ๆๆ เราก้อผ่านช่วงเวลานั้นมาแว้วววววว
เจ้าของกระทู้สักคิ้วที่ไหนค่ะสวยจังเลย ขอเบอร์โทรสถานสักคิ้วหน่อยได้ไหมอยากจะไปสักคิ้วเพราะเป็นคนคิ้วไม่มีขอบคุณค่ะ
ขอความร่วมมือ สมาชิก ทุกท่าน อย่าสนับสนุน คนขี้โกง

ยุติ การเล่น เวบนี้ เถิด ครับ เวบที่  แอดมิน ปล่อยให้มี แต่ หน้าม้า หมอ
หน้าม้า ธุรกิจ ศัลยกรรม ทุกรูปแบบ เต็มไปหมด

คนดีดี ที่ รักชอบ ความ ยุติธรรม โปร่งใส เห็น มิตรภาพ สำคัญ กว่า เงินและ อำนาจ
เค้าหนี ไป เวบ www.dodeden.com กันหมดแล้วครับ

ท่านจะสนับสนุน คนที่โกงเพื่อนหรือ ครับ
ท่าน จะสนับสนุน คนที่ บ้าอำนาจ หรือ ครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่กล้า ออกมาเคลียร์ปัญหา ไม่กล้า ออกมาพูดความจริง กล้าทำ แต่ เรื่อง ชั่วๆ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ โกง แม้ กระทั่ง เงินทำบุญ หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คน ที่ เอา พวก ธุรกิจ ศัลยกรรม มาเป็น สปอนเซอร์ จ่ายเงิน ให้ ตนเอง หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ เห็น แต่ได้ เห็นโอกาส แสวงหา ผลประโยชน์ พอ สบโอกาส เพื่อน ไม่อยู่ ก็ ขโมยของ ของเค้า หรือครับ
ท่าน จะ สนับสนุน คนที่ ไม่ต้องการ มิตรภาพ หรือครับ
ท่านจะ สนับสนุน คนที่ ไม่เคยรักใครเลย นอกจากตัวเอง หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ กินบนเรือน ขี้ บนหลังคา หรือ ครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ แอบ ใช้ ชื่อ สมาชิก ท่านอื่น ทำมิดี มิร้าย หรือครับ
ท่านจะสนับสนุน คนที่ ดูแล สมาชิก ไม่เป็น หื่น กระหาย บ้าอำนาจ ทำให้ สังคม ต่ำ ทรามหรือครับ

ฝูง สัตว์ มันยัง รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง

นี่ คน นะครับ ยัง เลวได้ ยิ่งกว่า

ขอให้ ท่าน สมาชิก โปรด พิจารณาด้วยครับ

กลับบ้าน เร็วๆ อาบน้ำ นอนไวไว ดู หนัง ดู ละคร เล่มเกมส์ ให้ สบายใจ

อย่า มา สนับสนุน คนแบบ นี้เลยครับ

แอดมิน และ เพื่อนๆ อยู่ที่นี่ กันหมดแล้วครับ  www.dodeden.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้