12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: BowBiie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] *-* (แก้จมูก) หน้าเปลี่ยนจริง หรือไม่?? BY หมอฉันทัส เทคนิคเกาหลี *-*

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นใบหูอะคะ ที่ตัดกระดูกไปทำจมูกมันแหว่งไหมคะพี่ ToT แล้วถ้าเราเอากระดูกมันจะยุกับเราไปตลอดชีวิตโดยไม่แก้ได้ไหมคะ
ไปสะดุดที่ดวงตาค่ะ สวยมากกกก ทำตาสองชั้นเท่าไรคะ^^
ตอบกระทู้ dreamjung1234 ตั้งกระทู้

งง มีเรื่องอะไรกันหรอค่ะ คือ เพิ่งเล่นเว็ปนี้ เว็ปนี้มีแต่ข้อมูลโกหกหรอค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
หน้าจากหมวยๆ กลายเปนลูกครึ่งเลยคะ คมๆ จิกๆ ชอบมากกกก
ผมไมได้จะดิสเครดิตนะครับ ทรงสวยมาก แต่ผมว่ามันสูงไปอะครับระหว่างคิ้วอะ ดูคล้ายๆ กระเทย ผมว่าระหว่างคิ้วสูงไปนิดนึงครับ แต่ทรงและปลายสวยมาก
ทรงจมูกสวยมากเลยคะ
ทำตาที่คลินิกไหนค่ะ
รอยากแก้จมูกกับหมอฉันทัสมากคร๊ หมอตัดปีกจมูกสวยไม้คร๊
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้