เจ้าของ: ปอถัก
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หน้านาเนียผสมตุ๊บเท่ง อิอิ.. ทำที่ สมเพชรคลินิค เชียงใหม่ครับ

[คัดลอกลิงก์]
sssssssssssssssssssss
น่าฮักขึ้น จ้าดนักเลยยยย

จริงๆ นะคะ อิอิ งี้ต้องเข้าไปคุยกะคุณหมอซะแล้ว
สวยจังเลยค่ะ ชอบๆ
ธรรมชาติมากครับ โดยเฉพาะคาง สวยมากๆ
หายไป เลย น๊า

จมูกเป็นไง มั่งเอ่ย

ว่างๆ อย่าลืม แบ่งปันรูป ให้ชมมั่ง จ้า
เห็นแล้วอยากไปทำมั่ง
ขอโทดนะค่ะปอ  

ปอไปทำจมูกมา  แร้วได้ทำคางเพิ่มป่าว  พอดีเราสนไจอยากไปทำจมูกบ้างแต่หน้าเราบานด้วย

เราเรยไมรุว่าจะทำคางพร้อมกันเรยดีรึป่าวอ่ะ
หล่อแต้ๆเจ้าาาา
แบบว่าดูดีขึ้นเยอะมาก
เป็นคนละคนเลยอ่า

อยากถามหน่อยนะคะว่า
คุณหมอแนะนำว่าให้ทำคางเหรอว่าน้องปออยากทำเองคะ
แล้วน้องปอ เอารูปไปให้คุณหมอดูด้วยป่าวคะ ว่าอยากได้ประมาณไหน

รบกวนตอบด้วยนะคะ พอดี อยากทำคางคะ
อยากเห็นรูปเร็วๆจัง  เพราะหมอนัดเรา 13 กค.  นี้ค่ะ

ว่าแต่ป้าแก่ที่รับจองคิวหน้าคลืนิคน่ะดูท่าทางไม่ค่อยเป็นมิตรเลยอ่ะ...

ตอนแรกกะจะต้ดปีกจมูกด้วยแต่เปลื่ยนใจไม่ตัดแกบอกว่าไม่ได้เราจะทำงัยดีคะ  

มัดจำไปตั้งเยอะน่ะ....กลุ้มมากมาย....
โห    หล่อขึ้นเยอะมาก อินเทรนดเลย
หมอเก่งจังอ่ะ ทำแล้วเปลี่ยนมากมายเลยค่ะ
อัพ รูปปัจจุบันให้ดูหน่อย
สนใจเรื่องทำคางอ่ะค่ะ ตอนแรกว่าจะไปดัดฟันให้หน้าเรียวๆ แต่ไปทำแบบนี้น่าจะสวยไวกว่านะชิมิ

แล้วค่าใช้จ่ายทำคางนี่เท่าไหร่คะ  จริง ๆ อยากทราบวิธีทำด้วย หมอเค้าทำยังไงถึงไม่มีร่องรอยเลยอ่ะ

ตอบด้วยน้า คนคางสวย อิอิ
ไปทำมาได้ 8 เดือนแล้ว

05052010_011.jpg (51.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

05052010_013.jpg (11.02 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

อยากเห็นรูป ณ ตอนนี้ของเจ้าของกระทู้จังเลย อิอิอิ
ไม่ชอบตรงปลายจมูกดูบานๆๆ
แก้ไขล่าสุดโดย fightforsuccess เมื่อ 2010-8-11 10:02

ดูดีขึ้นมากเลยคร่า
ถ้าเราไม่เสริม แต่เราตัดแต่งทรง ได้มั้ยอ่ะค่ะ

ช่วยตอบหน่อยนะ....แล้วหมอสมเพชร

ทำตา สวยป่ะค่ะ
มารอดูด้วยคนค่ะ  หายไวๆนะคะ
อย่าอ่านนะขอร้อง ความลับมาบอก เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้น เคยมีเด็กถูกฆ่าตายที่ห้องนำของภารโรง แต่ไม่สามารถหาต้นเหตุของคดีได้ จึงได้ปล่อยร่างไร้วิญญานของเด็กน้อยทิ้งไว้ ณ ที่เดิม ไม่มีการทำพิธีอะไรทั้งสิ้น วิญยาณของเด็กจึงล่องลอยวนเวียนอยู่ในรร. เป็นเวลาหลาย10ปี จนวันหนึ่งได้มีกลุ่มน.ร. หญิงเข้าไปในห้องนำนั้นเพื่อหวังจะแกล้งภารโรง จึงได้พบวิญยาณของเด็กน้อยกำลังไต่ไปตามเพดาน พร้อมแสยะยิ้มให้ พวกเทอกลัวมากรีบวิ่งออกจากห้องน้ำ แต่เพื่อนคนหนึ่งพลันไปเหยียบแอ่งน้ำที่พื้นเข้า จึงได้ล้มและไปสะดุดขาของเพื่อนอีกคนหนึ่งเข้า เพื่อนคนนั้นได้จับแขนของอีกคนไว้จึงล้มกันมาเป็นทอดๆและหัวฟาดพื้นตายหมด วิญยาณของพวกเขาจึงวนเวียน ณ ที่แห่งนั้นตลอดไป จงส่งต่อไปอีก20 กระทู้ ภายใน 7ชม. ต่อแรกเราก็ไม่เชื่อหรอกแต่เพื่อนเราประสบอุบัติเหตุไปแล้ว 5คนตั้งแต่เรา
ดูดีขึ้นเยอะเลย กว่าจะหล่อได้ ต้องนะ ลงทุนซะหลายอยางเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้