123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: โนริ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก ตัดปีก วันนี้ค่ะ By หมอยุทธ์

[คัดลอกลิงก์]
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-28 18:21:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ dewnus ตั้งกระทู้

จ้านัส ดูในรูปเหมือนจะโดง แต่จิงๆไม่โดงเท่าไร เป็นเพราะแก้มมันบวมเลยดึงดั่งไปหมดมั่ง แต่ก็พอใจในระดับหนึ่ง ทรงแรกที่ทำมา จะดูโดงตั่งแต่ทำดูสวยตั้งแต่วินาทีแรก ไม่บวมด้วย แต่พอสามเดือนไปแค่นั้นเหละ เีบี้ย เห็น เป็นแท่ง ร่องจมูกเป็นคลื่น  นี้คือข้อเสียระยะยาว แต่พอมาแก้เลยรู้วิธีทำของคุณหมอ ระเอียดกว่า แต่ก็ต้องดูอีกสักเดือนค่ะ ไว้จะไปดูของนัสค่ะ
สวยค่ะทำหมอเดียวกันเลยแต่หนูอยากได้ปลายพุ่งแบบนี้บ้างอ่ะค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.ph ... mp;page=2#pid793759

ยังไงก้อฝากดูด้วยนะคะ
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้