ดู: 3798|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] สอบถามเรื่องทำนมรุ่นใหม่ของสวยงามหรือเลอลักษณ์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toeymodel เมื่อ 2011-6-20 16:59

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เป็นสมาชิกวันแรกเพราะอยากหาข้อมูลเรื่องทำนมอ่ะค่ะ ไม่อยากถ่ายรูปที่เซ็กซี่ๆ แล้วต้องใส่เสื้อในไว้ข้างในตลอด (เหมือนในรูปโปรไฟล์)
พอดีกะว่าจะทำเดือนหน้าแล้ว ช่วงกลางเดือนอ่ะค่ะ รู้แค่ว่าแต่ก่อนหมอสวยงามราคาอยู่ที่ 42,900 ไม่เกิน สี่หมื่นห้า
เราก็เลยไม่ได้คิดอะไร สำรองเิงินไว้ค่าทำ สี่หมื่นห้ากับค่าพักฟื้นไว้เรียบร้อย
แต่มาอ่านเจอมีคนไปทำมา 52,000 เลยเพิ่งจะฉุกคิดโทรไปถามคลินิกค่ะ
พอโทรเข้าไปถามจริงๆ ตอนนี้ได้มีการปรับเปลี่ยนเพิ่มเติมมาดังนี้นะคะ
42,000 บอกว่าเป็นของจีนไม่มี อย. ค่ะ
49,000 ของบราซิล ถุงบางนิดนึง
52,000 ของเมกาหนากว่า ทรงหยดน้ำ
ทั้งนี้ทั้งนั้นเรายังไม่ได้ถามยี่ห้อนะคะ ซึ่งพอหาข้อมูลได้ว่าบราซิลและเมกายี่ห้อไรบ้าง แต่จะรอถามอีกทีเหมือนกันค่ะ
ราคาคร่าวๆ ค่ะ เพราะจริงเค้าจะลงท้ายด้วย 900 -.-''

แล้วทีนี้เราอ่านเห็นว่ามีเพื่อนๆ ที่ได้ไปทำมาแล้วตัวราคา 52,000 เนี่ยอ่ะค่ะ อยากรู้ว่าเป็นของยี่ห้ออะไร?
ทรงอะไร? แล้วหมอยืนยันมั๊ยว่าเอาอันนั้นใส่ให้เราจริงๆ? (ไม่ใช่เอาของจีนมาใส่แทน)

เพราะเราถามเค้าว่า งั้นที่ทำๆ กันที่ผ่านๆ มาหลายปีทั้งหมดนั้นก็ของจีนที่ไม่ผ่าน อย. อ่ะสิคะ? พนักงานอ้ำอึ้งแล้วก็ตอบว่าค่ะ คงเพราะอยากเชียร์ให้เราใช้ของเมกามากกว่า
แต่ว่าได้ยินว่าของเมกายี่ห้อ mentor มีการรับประกัน โดยที่แพทย์สามารถส่งข้อมูลไปที่ทางบริษัทที่เมกาเพื่อยืนยันนมเรา
ถ้าหามีการรั่วในอนาคตเค้าจะมีถุงนมเปลี่ยนให้เราฟรีแต่เราคงต้องเสียค่าหมอเอง อะไรประมาณนั้น แล้วหมอก็จะเอากล่อง
ที่ยืนยันว่าใช้ถุงนมนั้นจริงๆ ให้เราไปเก็บไว้

อันนี้เราไม่รู้ว่าสวยงามเค้ามีวิธีการที่พอจะเชื่อถือได้มั๊ยคะว่า เค้าใช้นมอันที่เรา่จ่ายแพงกว่ามาทำให้เราจริงๆ
เพราะถ้าแต่ก่อนเค้าสามารถใช้ถุงนมที่บอกว่าเป็นของจีนไม่มี อย.มาทำให้เราได้แล้วตอนนี้เราก็ต้องระแวงเป็นเรื่องธรรมดา

เพื่อนๆ คิดว่าไงคะ แล้วคนที่ทำมาแล้วถ้าผ่านมาช่วยเล่าใ้ห้ฟังหน่อยได้มั๊ยคะ ทำทั้งทีอยากได้ดีและจริงใจที่สุดอ่ะค่ะ
ถึงแม้จะออกมาสวยเหมือนกันแต่อยากรู้ว่าไอ้ที่จ่ายเพิ่มให้แพงขึ้นนั้น ได้ของอันนั้นจริงๆ มั๊ย งั้นเอา 45,000 ไปเลยจะไม่ดีกว่าหรอ

อยากรู้ว่าเค้าจริงใจแค่ไหน หรือสุดท้ายแล้วเราต้องใช้ ความมั่นใจ ในตัวหมออย่างเดียว บอกได้แค่่ว่าไม่ค่อยมั่นใจเท่าไหร่
เพราะไม่ได้คุยกะหมอโดยตรง ข้อเสียของคลิกนิกที่ให้คนไข้คุยกับหมอได้แค่ตอนทำ ไม่มีการให้ปรึกษาก่อนก็งี้ล่ะค่ะ
ถ้าเราได้ปรึกษาหมอก่อนเราคงมั่นใจกว่านี้

ขอบคุณพื้นที่แห่งนี้และเพื่อนๆ ทุกคนที่เข้ามาอ่านและให้ความรู้นะคะ ยังไงก็คงจะหาข้อมูลต่อไปค่ะ

อ้อ เล็งหมอธีระพงษ์ไว้ด้วย แต่รีวิวไม่ค่อยเยอะอ่ะค่ะ เพื่อนๆ ใกล้ตัวทำสวยงามกับหมอเทพกัน แต่เราผอมเกิน ไม่อยากทำหมอเทพอ่ะค่ะ
เพราะเป็นใต้ผิวหนัง เราเป็นสาวประเภทสองนะคะ สูง 180 หนัก 59 จัดว่าไหล่กว้างด้วย กะว่าไม่อยากได้ต่ำกว่า 380cc แต่เนื้อนมไม่มีเลยค่ะ ตอนนี้ก็เคลียดเหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น

รู้สึกเหมือนลองเข้าวันนี้เข้าไม่ได้แงะเว็บนั้น แง๊๊ T^T  โพสต์ 2011-6-20 20:16
มีทั้ง ข้อมูลบวก ลบ ที่นี่ จะมีม้า เยอะค่ะ ระวังโดนหลอกนะ อ่านดีดี  โพสต์ 2011-6-20 18:46
ข้อมูล ที่ ไทยเลดี้บอย แน่นปึ๊ก ลอง ไปหาที่นั่นดูนะคะ รับรองเจ๋ง  โพสต์ 2011-6-20 18:45
เรื่อง นมๆ เนี่ย กูรู เทพๆ อยู่ที่ ไทยเลดี้บอยส์กันหมดเลยค่ะ  โพสต์ 2011-6-20 18:44
คิดว่ามีเรากังวลเรื่องนี้คนเดียว พอดีเข้ามาอ่านก็เลยอุ่นใจหน่อยว่าก็มีคนกังวลเรื่องนี้เหมือนกัน  ยอมรับค่ะว่า กลัวตอนที่เราหลับไปแล้วตั้งสองชั่วโมง เราก็ไม่เห็นว่าหมอใส่ถุงอะไรให้...แล้วที่กลัวกว่านั้นก็คือ เขาเอากล่องเปล่าหรือใบรับรองของจีนแดงมาให้ตื่นอ่ะค่ะ แบบว่า เออ...อันนี้นะที่ใส่ให้...เพื่อให้เราสบายใจ คือว่า....เป็นกังวลไม่เหมือนชาวบ้านเขาอ่ะค่ะ ไม่ได้มาพาดพิงถึงใครทั้งนั้นค่ะ ถ้าพูดตรงไปก็ขอโทษเด้อค่าาาา กะมันย่านเนาะ...
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-20 17:56:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ สั้น ตั้งกระทู้

คือกันนั่นแหละค่ะ แบบว่าบ้านเรามันหาอะไรโปร่งใสยากจัง  ฮ่วย!!
จะทำตอนไหนคะ เล็งๆ ที่ไหนไว้บ้างหรือยังเอ่ย ^^
เล็งใว้สามจ้าวแล้ว แต่งบเงินที่มีไม่ค่อยประสบหมบเจาะเล้ยยยย แต่ละจ้าว เก้าหมื่นถึงแสนกว่า มีหมอพีระ หมอสมศักดิ์กับป้าวุ้นเส้น หมอ วสิน มีวัตถา ที่เพื่อนแนะนำ นี่จะกลับไปไทยอีกไม่กี่วันนี้แล้ว จะออกหัวออกก้อยก็ตอนถึงบ้านแล้วโน่นแหละ แต่ถ้าทำจะมารีวิวให้ดูนะจ้ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-20 19:02:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย สั้น เมื่อ 2011-6-20 18:41
เล็งใว้สามจ้าวแล้ว แต่งบเงินที่มีไม่ค่อยประสบหมบเจ ...

อยากทำหมอพีระเหมือนกันค่ะ แต่เห็นว่าคิวหมอท่าทางจะยาว วัยรุ่นใจร้อน
ขอให้อย่ามีอะไรผิดพลาดเล้ยย สาธุ มีข้อมูลอะไรก็มาแบ่งกันบ้างนะคะ 5555 แบ่งกันสวย
ถ้าได้ทำก่อนจะมารีวิวให้ดู เหอเหอ
ทำครั้งแรกเราก็กังวลเหมือนกันค่ะ เราเลยเลือกไปปรึกษาที่อัคราคลินิกก่อนตัดสินใจทำ ที่นี่ให้คำปรึกษาดีมาก บริการดี สามารถบอกคุณหมอได้นะคะว่าอยากได้ประมาณไหน คุณหมอก็จะแนะนำเรามาอีกทีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้