12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: sofa_away99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] 6 วันกับการแก้จมูก By หมอจุฑา คลีนิกปากน้ำศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกตีสอง  เสร็จตีห้า อะโหยยย สุโค่ยยยย อึดทั้งหมอทั้ง จขกท เลยอ่ะ
ดีจังกำลังเล็งคุณ อ.หมอ ท่านนี้อยู่พอดี แล้วคุณหมอทำที่บำรุงราษฎร์ด้วยหรือเปล่าคะ
ยังงัยก็ขอให้หายไวไว อัพรูปบ่อยๆนะ เป็นกำลังใจให้
ขอให้หายใวใวนะคะ ว่าแต่ผิวดีเจงๆค่ะ
โดยส่วนตัวเราชอบปลายงุ้มๆงับ...แต่ก็ดีถ้าคุณชอบแบบเชิด จะได้ไม่ต้องแก้อีก...
นานจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รอเวลาทำกะคุณหมอเนี่ย แต่โด่งสวยดีคับ คุณผิวดีมากๆๆ เรย ใสเด้ง อิจฉาผิวแทน อิอิ
ต้นฉบับโพสต์โดย sofa_away99 เมื่อ 2011-6-19 18:37
มาฟังรายละเอียดกันเร็วๆๆๆ
.........ตอนนี้เวลา 18.25 น. อยู่ ...

มันนานไปไหม๊คะ       แต่ยังไงก็ขอให้หายไวๆ นะคะ  
บวมเยอะมากนะครับ
แต่ก็คุ้ค่าหละครับ ออกมาสวยมากๆ
บวมมากหายไวๆๆนะคะ
มาเยี่ยมศิษย์สำนักเดียวกานจร้าา ^^ คุงหมอ สวยยวดดเลยอ่า
ยุบแล้วเป็นไงมั่ง อัพเดทรูปหน่อยน๊าาา
ดูดีมากเลยค่ะ .. อันเดิมมันเบี้ยว ทู่ๆ อ่ะเนอะ
ของพี่ก็แก้เหมือนกันนะ แต่ 2 อาทิตย์ก็หายแล้วค่ะ รอยช้ำก็หายเกือบหมดเลย เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปไว้
ค่าแก้ 15,000 ค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แล้วถ้าทำที่นี่ แก้ที่นี่ราคาเท่าไหร่ค่ะ พอดีอยากแก้อยู่เหมือนกัน  โพสต์ 2012-7-3 23:39
ต้นฉบับโพสต์โดย sofa_away99 เมื่อ 2011-6-19 12:38
สองวันไม่น่าจะทันอ่ะคับ ผมจะไปตัดไหมเย็นนี้ นี้ก็6ว ...

เคสแก้ราคาเท่าไหร่คะ
เป็นยังไงบ้างค่ะ ตอนนี้
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้