ดู: 20115|ตอบกลับ: 88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกราม กะโหนกแก้ม

[คัดลอกลิงก์]
อยากตัดกราม กะโหนกแก้มคับ......  ระหว่างหมอชาตรี เชียงใหม่ กับหมอจุฑา ปากน้ำ....  ใครมีข้อมูลดีดี หรือเคยทำมาแล้ว  ร่วมแชร์ประสบการณ์ได้น่ะคับ  
ตอบกระทู้ friendzzxx ตั้งกระทู้

ไม่วางยานอนหลับนี่น่ากลัวเกินไปอ่ะ
ตามจริงเชีย หมอจุฑา น่ะ
เพื่อนผมทำหมอ จุฑา ปากน้ำคับ โอเลย ผมก็รอตัดที่นี่เเหละคับ
อยากทำเหมือนกัน จะไปทำเมื่อไหร่ อยากหาที่กบดาน ไปทำด้วยสิ จะได้ดูอาการว่าเป็นไงกันบ้าง
ตอนนี้ยังไม่รู้เลยจะทำหมออะไรดี
เห็นที่เชียงใหม่ มีที่พักฟรีด้วย ถูกกว่า อยากทำเหมือนกันค่ะ กังวลใจอยู่ว่าจะเลือกที่ไหนดี ขอเพื่อน ๆ รบกวนช่วยคอมเม้นท์หน่อยนะคะ ถือว่าเปลี่ยนชีวิตเราเลยนะ กลัวมากเลย
มีเพื่อนไปทำที่เกาหลีมา ดูกลายเป็นสาวเกาหลีไปเลย หน้าเล็กเรียวมาก แต่เราไม่มีงบขนาดนั้น
เราเชียหมอจุฑานะ เพิ่งแก้จมูกกับท่านมา ได้6 วันเอง
ตอบกระทู้ keetarkeetar ตั้งกระทู้

เหมือนเราเลย เราก็กำลังหาที่กบดานอยู่ (จะไปทำกับหมอจุฑาจ้า)
ฮิ้วๆ ศิษย หมอจุฑา มารายงานตัวค๊าา 555+
หมอชาตรีก็เก่งจ้าา ^^
ข้อแตกต่าง ของหมอ2ท่าน เท่าที่เก็บข้อมูลกะเพื่อนๆ แล้วก็ศึกษาด้วยตัวเองน๊าา
หมอชาตรีแกจะไม่วางยานอนหลับจ้า รู้สึก จะไม่เอ๊กเรย์ก่อนทำนะคร๊าา แต่เท่าที่เหน ก็สวยๆ ทั้งนั้นคร๊า
ตอบกระทู้ friendzzxx ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะ คิวนัดยาวนานไหมค่ะ ? ของหมอจุฑา
อยากทำตั้งหน้าไปเลยทีเดียว
ทำจมูกไปด้วย ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมค่ะ ? ว่าทำจมูกที่ไหนดีค่ะ ?
ตอบกระทู้ sofa_away99 ตั้งกระทู้

ทำจมูกกับคุณหมอเหรอค่ะ​?หล่อมาก เหมือนเกาหลีเลย
ตอบกระทู้ meyo ตั้งกระทู้

ขออีเมล์หน่อยได้ไหมค่ะ  เผื่อหาแหล่งกบดานด้วยกัน ฮ่าๆๆ ขอบคุณค่ะ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 15:23:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
....ขอบคุณมากมายทุกคอมเม้นคั...... ตอนนี้ก๊อทำใจอยู่ว่าจะทำไหนดี.....  แต่ก่อนอื่นเดวพุ่งนี้ต้องรีบไปพบคุณหมอแล้วคับ จะได้ตัดสินใจถูกว่าจะทำที่ไหนดี......ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ  ทุกคอมเม้นน่ะคาบ.......เดวพุ่งนี้มาแถลงข่าวใหม่คับ
ผมยังไม่เคยทำทั้งสองหมอ แต่ชือ่เสียงหมอจุฑา ดีกว่า ส่วนหมอชาตรี โปรดอ่าน

http://www.dungdong.com/forum.ph ... o=lastpost#lastpost
ไม่รุเปงราย แต่ส่วนตัวชอบหมอจุฑามากอ่ะคับ แต่ต้องรมเสียเรื่องคิวหน่อย เพราะคิวยาวเหมือนกัน ผมจองเดือนกว่าๆ
จมูก หมอจุฑาแกทำแบบธรรมชาติค๊าา ^^ ไม่ได้โด่งเว่อร์อะไรมากมาย เท่าที่เราเหนเพื่อนๆไปทำมาถ้าใครปลายยาวสวยอยู่ร่ะ ก็สวยกันเลยทีเดียว
แต่ที่ดีก็คือความเนียนนี่ละค๊า ดูไม่ค่อยออกว่าทำมา
แต่ถ้าต้องการให้เหนความแตกต่างเลยละก็ คงต้องดูหมอท่านอื่นนะคะ ^^
เลือกหมอที่ถนัดกับปัญหาของจมูกเราผลลัพ ก็จะเป็นที่น่าพอใจมากที่สุดค๊า
บางทีดูรีวิว คนโน้นสวย คนนี้ดี แต่ถ้าเราไปทำแล้วอาจจะไม่ดีเหมือนคนอื่นก็ได้น๊า เฟรนว่าดูรีวิวคนที่ทรงจมูกคล้ายๆตัวเรา หรือ หมอท่านที่ทำแล้วเป็นทรงที่เราชอบ หมอแต่ละท่านถนัดไม่เหมือนกัน แต่ยังไงศัลยกรรมก็ขึ้นอยู่กับดวง จะเป๊ะ100% ก็คงยาก ยังไงเก็บข้อมูลเป๊ะๆ หาหมอหลายๆท่านนะค๊า สู้ๆ
คุณ keetarkeetar  เพื่อนที่ทำที่เกาหลีทำเท่าไหร่คะ ไปกับใคร
เค้าอยากไปทำที่โคเลียจังเลยคะ
ผม กะว่าจะทำกับหมอชาตรี แต่ ตอนนี้ ทำ กับ หมอ จุฑาดีกว่าเพราะว่า หมอจุฑา จากที่ ศึกษา คอมเม้น ในเรื่องฝีมือ ต้องยกนิ้วให้ครับ........เป็นงานละเอียด  แต่ ที่ เชี่ยงใหม่ ลองดู กระทู้ อื่นก่อน นะครับ  

ราคา ต่างกัน แค่ 5000 ผมว่า เอา แบบ ไม่ต้องมาตามแก้ดีกว่าครับ สบายใจกว่า  ผม ก็จะเข้าไปปรึกษา หมอ เหมือ่นกัน  ............สรุป หมอ จุฑา ดีกว่า ในความคิดผม

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หมอจุฑา เริ่ม ฮอตแว้วววว
ถ้าแต่ก่อนนะ หาข้อมูลยากกกก ม๊ากกกก !!!!!!!!
ต้นฉบับโพสต์โดย Uncontrollably เมื่อ 2011-6-19 08:48
อยากตัดกราม กะโหนกแก้มคับ......  ระหว่างหมอชาตรี เชียงใ ...

ตัดมาแล้วค่ะ ตอนนี้หายแล้ว หน้าเล็กแล้ว พอใจค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2011-6-20 04:02
ฮิ้วๆ ศิษย หมอจุฑา มารายงานตัวค๊าา 555+
หมอชาตรีก็เก่ง ...

ใช่ใช่.....
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-25 20:55:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รบกวนคุณ  oNAIR1983  ช่วยริวิวภาพด้วยได้มั้ยคับ  ขบคุนมากมาย
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kyu เมื่อ 2011-6-25 21:03

ใช่ครับคุนเฟรน หมอจุฑา หาข้อมูลยากมาก  ...ผมศึกษาเรื่องตัดกราม มา หลายปีละ......ผมว่าหมอจุฑา น่าจะโอแล้วนะครับอีกอย่างราคาก็ไม่แพง...........
สนใจลดโหนกแก้มกับหมอจุฑา ค่ะ ใครเคยทำแล่วเป็นไงมั้งเอ่ย
ผมกำลังศึกษาเรื่องตักกรามพอดีเลย ...เห็นทุกคนเม้นและให้ความรู้เกี่ยวกับหมอต่าง ๆ ดีมากเลยคับ ขอบคุณทุกคนมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้