เจ้าของ: Uncontrollably
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] ตัดกราม กะโหนกแก้ม

[คัดลอกลิงก์]
หมอจุฑาสุดยอดครับเรื่อง กราม โหนกแก้ม คาง รับรองจะมีคนทักว่า  น่ารั๊คอะ 555

แสดงความคิดเห็น

โดนจายยยยยจิงๆ  โพสต์ 2011-10-25 11:19
อยากทำมั่งค่ะ ต้องเก็บเงินก่อน สู้ ๆๆ เป็นกำลังใจให้ทุกคนที่อยากสวย
เคยตัดโหนกแก้มกับหมอชาตรีค่ะ สองข้างไม่เท่ากันค่ะ
หมอจุฑา เรื่อง บริหารเวลา เลื่อนคิว อารมณ์ แย่มากกกๆๆ คะ ถามอะไรไม่ค่อยให้ข้อมูล ตอบกวนต.... เราซักก็ชีวิตของเรา หน้าของเรา เงินก็ตั้งเป็นแสน จะไม่ให้ถามได้งัย เหมือนซักถามแล้วไม่อยากตอบ จะทำก็ทำไม่ทำก็ไม่ง้อ..
แย่มากๆ คะ มีพี่คนนึง เมื่อวันที่ 3 พ.ค. 55 เข้าไปปรึกษา เห็นพี่เขานั้งร้องไห้คุยอยู่กับแฟนที่มุมตึกตรงเล่นคอมอินเตอร์เนต พอดีนั้งอยู่นั้นพอดี เห็นพี่เขาบอกว่า เลื่อนคิวมา 3 ครั้ง รอแต่วันที่ 1 ถึงวันที่ 3 ก็ยังไม่ได้ทำ เฮ้อออ ก็เลยเปลี่ยนใจไปหาปรึกษาหมออื่นดีกว่า
หมอชาตรี ไม่เอ็กเรย์เหรอคะ น่ากัวจัง เหอะๆ
ต้นฉบับโพสต์โดย bemybest เมื่อ 2011-12-2 17:00
เคยตัดโหนกแก้มกับหมอชาตรีค่ะ สองข้างไม่เท่ากันค่ะ ...

หมอชาตรี ใช้เป็นการ กรอ ไม่ใช่หรอครับ  มันจึงไม่เท่ากัน  ครับ
เราตัดกะหมอจุบอกเมลล์มาได้นะเราจะส่งรูปให้ดูอยากให้ช่วยดูด้วยจร้า ^^

รบกวนขอรูปก่อนหลังด้วยได้มั้ยคะ  โพสต์ 2016-8-19 23:20
ขอด้วยค่ะกำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะrenu65@hotmail.com  โพสต์ 2013-10-12 09:58
ขอด้วยคนนะค่ะ กำลังหาข้อมูลอยากทำบ้างงค่ะ ขอบคุณค่ะ  โพสต์ 2013-5-16 16:27
ขอด้วยคนค่ะ amp_na_j@hotmail.comค่ะ  โพสต์ 2013-2-22 22:45
ขอด้วยนะค่ะ ชnu_t_hiphop@hotmail.com  โพสต์ 2012-10-10 02:36
ต้นฉบับโพสต์โดย safety_naka เมื่อ 2012-7-12 11:59
เราตัดกะหมอจุบอกเมลล์มาได้นะเราจะส่งรูปให้ดูอยากให ...

lingkab@hotmail.com  ขอดูหน่อย ครับ  
lattimad@hotmail.com ขอดูด้วยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย safety_naka เมื่อ 2012-7-12 11:59
เราตัดกะหมอจุบอกเมลล์มาได้นะเราจะส่งรูปให้ดูอยากให ...

เราก็ตัดมา แต่กับหมออื่น ขอดูรูปด้วยคนค่ะ jazzyth@hotmail.com
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2oil เมื่อ 2012-7-15 10:53

ส่วนตัว ทำกะหมอชาตรี เชียงใหม่ ผลงาน ดูเอาเองคะ มีรูป

และเพื่อนกะพี่อีกสองคนก้อทำกะหมอชาตรี มีรูปอีกเหมือนกันคะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=4789 อันนี้ลิ้งค์ รีวิวของคุณ เท็นคะ
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=8035 ลิ้งค์ พี่อั้นจัง

ไม่มีการตัดแต่งภาพใดๆทั้งสิ้น  โพสต์ 2012-7-15 10:56
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 2oil เมื่อ 2012-7-15 11:06

ทั้งหมดหลักๆคือ ตัดกราม โหนก เสริมคาง ส่วนเคสหลุดก้อมีแทบทุกหมอแระ คะอยู่ที่ว่าจะเอามาบอกหรือเปล่า ส่วนตัวก้อเคยคุยกะคนเคสหลุดหมออื่นมาเหมือนกัน เพราะฉะนั้นตัดสินใจประกอบการศึกษาข้อมูลเยอะๆคะ อย่างน้่อยก้อลองไปปรึษาหลายๆหมอดู
อยากตัดด้วยยย. กำลังเกบเงิน.  ^^_____^^

orawanchu98@gmail.com......ฝากด้วยค่ัะ
คุณsafe_naka.    ขอดูด้วยคนค่ะ. namnan1@yahoo.co.th. ขอบคุณค่ะ
เรื่องตัดกรามต้องหมอจุฑาเนี่ยแหละคะ ตัดมาแล้วสวยเปลี่ยนเลย
อยากจะขอเตือนว่า ถ้าทำกับหมอจุ ต้องคิดดีๆเรื่องการดมยาสลบนานๆนะ เพราะมันอันตราย และคนที่ดมยาหน่ะ พยาบาลวิสัญญีนะ ไม่ใช่หมอ เพราะหมอดมยารับรองได้ว่า เค้าไม่ดมยาคนไข้พร่ำเพรื่อ ทิ้งกันข้ามวันแบบนี้หรอก

คนที่ดูแลเรื่องดมไม่ใช่หมอวิสัญญีหรอคะ?มีแค่พยาบาล?จะตายไม่เนี่ยเรา  โพสต์ 2013-10-4 12:10
เค้าให้ดมตอนทำไม่ใช่หรอคะ ทำไมถึงข้ามวันอะคะ หรือให้ดมรอ?หรอคะ  โพสต์ 2013-10-4 12:08
พยาบาลจะให้ผู้ป่วยลงไปนอนรอในห้องผ่า ซึ่งเข้าไป จะมีพยาบาลวิสัญญี จัดการเตรียมผู้ป่วยให้หลับ ซึ่ง มีเคสที่ลงไปนอนดมยา เป็นวันๆ ก็มี พูดจริงๆนะ หมอเค้าไม่ได้ไปรอทำหรอก เค้าอยากทำค่อยลงไปทำ ทิ้งผู้ป่วยไว้ยังงั้นแหละ นี่คือจรรยาบรรณที่เค้าไม่มี ไม่รวมถึงการไม่พูดคุยกับคนไข้กรณีความเห็นไม่ตรงกัน  บอกได้แค่นี้ ขอให้คิดให้ดีก่อนตัดสิน
ต้นฉบับโพสต์โดย mrm555 เมื่อ 2013-10-4 12:47
พยาบาลจะให้ผู้ป่วยลงไปนอนรอในห้องผ่า ซึ่งเข้าไป จะ ...

เคยไปทำกับคุณหมอมาแล้วหรอคะ
น่ากลัวจังเลย ถ้าต้องไปนอนรอนานๆแบบนั้น
คุณหมอ ติสแตก สุดๆแต่ฝีมือแกก้เทพจริงๆนะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย friendzzxx เมื่อ 2011-6-20 04:02
ฮิ้วๆ ศิษย หมอจุฑา มารายงานตัวค๊าา 555+
หมอชาตรีก็เก่ง ...

ผมไปทำมาเรียบร้้อย จะครบปีแล้วครับ บอกเลยว่าคุ้มครับหมอจุ
ผมแนะนำ หมอจุ ครับ ผมทำมาตั้งโหนกแก้มและกราม............. บอกได้เลยว่าคุ้ม  

หมอ ชาตรี นี้ เขาตัดภายนอก  และแค่ กรอโหนแก้ม ราคา เห็นในเวบ 2 อย่าง 100000

หมอ จุ ปีที่แล้วผมไปทำ ตัดกรามภายใน ตัดตั้งแต่ ติ่งหูยาวจนถึงคาง..........เกินคาดด้วยซ้ำ ว่าจะตัดได้เยอะ  โหนกแก้มเป็นการตัดยุบ ไม่ใช่กรอ เหมือนหมอ ชาตรี   หมอ จุ แถม ยกกระชับหน้าด้วย  ผิวหนังช่วง ขากรรไกร เมือ่ก่อนผมดัดฟันมัน ย่อน  ราคา ตอนนั้น 120000 บาท เพิ่มเงินอีกนิด เอาความชัวร์ อย่าเห็นแก่ว่าถูกนะครับ  หมอ ชาตรี คุณ ต้องเสี่ยงดวง  หมอจุ ฝีมือ ไม่ต้องเสี่ยงดวง ใช้ความชำนาญของแพทย์เท่านั้น  ไม่ต้องมาแก้
เราตัดกรามกะหมอจุฑาอยากบอกว่าหมอเก่งจริงๆ หน้าเรียวสมใจเลย เรากำลังเก็บตังไปตัดโหนกแก้มกะหมอจุฑาอีกเหมือนกัน อ่อเราตัดกรามมาได้1ปีแล้ว. เชียร์หมอจุฑาจ้า

กังวลจากคอมเม้นท์ข้างบน รบกวนให้ความกระจ่างทีค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ  โพสต์ 2013-10-14 01:18
ตอนที่ตัวเองทำมีหมอวิสัญญีมาดมยาให้ หรือเป็นพยาบาลดมยาให้คะ  โพสต์ 2013-10-14 01:15
เชียคุณหมอจุฑาค่ะ ปีหน้าเราก้อจะไปตัดโหนกแก้มกับคุณหมอ
หมอกมล ทาวอินทาวสิคะ ไล่ช่วงขมับถึงช่วงโหนกให้ได้รูปดี พี่เราทำมาแต่ราคาสูงหน่อย
หมอกมล ทาวอินทาวสิคะ ไล่ช่วงขมับถึงช่วงโหนกให้ได้รูปดี พี่เราทำมาแต่ราคาสูงหน่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้