ดู: 2873|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสาร์ที่ 25/6/54 แก้จมูกกับคุณหมออรรถพร สะพานใหม่ครับ @_@

[คัดลอกลิงก์]
เดี๋ยวถ้าำทำแล้ว จะเอารูปมาประจานตัวเองนะครับ ฮี่ๆๆๆ
สู้ ๆ คับ
ออกมาสุดยวด แน่นอน
รอดูรีวิวครับ
เอาใจช่วยนะครับ สู้ๆๆ
อย่าลืมเอามาดูนะครับ  คอนนี้ดูๆหมออรรถเหมือนกัน
แก้ทำไมอ่ะครับ  ก็เห็นโด่ง อยู่เลย
คุณแก้กะหมอมาหลายรอบไม่ใช่หรอคับ

แล้วจะแก้อีก เพราะอะไร แล้วถ้าแก้ยังเป็นปัญหาอยู่อีก ก้อยังจะแก้อีกหรอ

sunchai22  เขาจะแก้หรือจะอะไรมันก็สิทธิ์ของเขานะครับ คุณไปจ่ายเงินไห้เขา คุณไปเจ็บตัวแทนเขาเหรอ แล้วคุณเป็นไรมากปะ ไปว่าคนโน้นทีคนนี้ที ทำเพื่ออะไร
อยากไปแก้ เหมือนกัน เเถวสะพานใหม่มีคลินิค ทำจมูกด้วยหรออ ...คุณหมออรรถพร คลินิค อยู่ตรงไหนหรอคะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-20 03:33:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ล่าสุดคับ ปีกว่าละ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-20 03:58:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

อีกรูปครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้