เจ้าของ: EzMinniE

[ปากบาง] เอิ่มม !! ช่วยทีจ้ะ ทำปากมา

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์ 2011-6-19 02:23:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
555555555+ คนสวยมักจะถูกครหาว่าพึ่งฝีมือหมอปกติคะ บางที่เราทำอีกอยากมันก็ไปรับกับส่วนอื่นๆของใบหน้าเราทำให้ดูเด่นมาอีกส่วนได้คะ คางเราก็ทำมาคะ มะวานก่อนเราก็ไปเดินยูเนียลเช่นกันคะ 5555+
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 02:28:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราอาจจะไปทำคางสิ้นปีนู่นเลยอะค่ะ ^^ รอปิดเทอมใหญ่ก่อน แค่ทำปากไปแค่นี้ เด็กในClassก็ล้อกันแย่ละ 555+
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 02:29:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วเดือนหน้าก็จะกลับไปฉีดกลูต้าเหมือนเดิมแล้ว แง้ๆ
โพสต์ 2011-6-19 02:35:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำออกมาสวยดูดีกว่าเดิมมั่นใจกว่าเดิม อย่าได้แคร์คะ งัดซิลิโคนสู้สุดๆ555+ เราทำมาตื่นเช้าก็ไปเรียนปกติ ทั้งรอบทำคาง  และรอบทำจมูกเลยคะ  หน้าพุ่งสู้สุดริด555
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-19 02:37:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรายังม่ะมีเวลาไปทำ้จ้า เรียนหนักมาก Classเข้า9โมง เลิก 4โมง บางวันเลิก6โมง หุหุ ^^ แถมทำมา แม่สวกใส่อีก 55+
โพสต์ 2011-6-19 14:13:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าลั๊กมากข๊ ^^
โพสต์ 2011-6-19 14:20:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากดูน่ารักมากเลยคะ
โพสต์ 2011-6-19 14:58:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยที่สุด
โพสต์ 2011-6-20 14:33:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากเป็นทรงมากขึ้นนะคะ
เราปากบนหนาไม่มีกระจับ มีแต่กระเจ่อ 5555
อยากทำเหมือนกันค่ะแต่คงไม่ทำบางมากเพราะกลัวเอาคืนไม่ได้
เอาแค่เป็นทรงพอ
อย่าคิดมากเลยค่ะ  เจ้าของกระทู้สวยออกนะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 14:58:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณทุกท่านเลยค่ะที่เป็นกำลังใจ อิอิ ^^ ตอนนี้เริ่มบางลงอีก เพื่อนบอกว่าทำมาปากน่าจุ๊บ 555+ แต่ปัญหาตอนนี้ปาเป็นไตแว้วว    ฮือๆ
โพสต์ 2011-6-21 15:47:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หายไวไวนะคั๊บบ *--*
โพสต์ 2011-6-21 16:22:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยดีค่ะ หน้าเหมือนแบบเลย
โพสต์ 2011-6-21 16:37:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมาก ค่ะ
โพสต์ 2011-6-21 17:04:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากน่ารักจังเซ็กชี่ปนหวานดีค่ะ
โพสต์ 2011-6-30 22:24:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
และมีปากตอนไม่ได้ทำไหมค้า คนสวย
โพสต์ 2011-6-30 22:28:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปากสวยดีครับ
โพสต์ 2011-6-30 23:23:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กรรมเวรอะไรหรือนี่
ใช้สมองคิดหรือเปล่าอ่ะ
แค่เวปศํลยกรรมเท่านั้นเอง
ไม่เห็นจำเป็นต้องส่งเอกสารประจำตัวเลย
ไม่ได้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ทำบัตรเครดิตซะหน่อย
แบบนี้เวปพันธุ์ทิพย์ คงรับสำเนาปชช.กันมือหงิกเลยอ่ะดิ

ขนาดเวป "ดั้งโด่ง" ยังโกงงงงงงงงงงงงงงงไปได้เลย
นับภาษาอะไร กับให้เหล่าสมาชิก ส่งสำเนาบัตรประชาชนไป
จะเอาไปใช้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ใช้เองหรือบ๊อบบี้ ???
แล้วให้สมาชิกเป็นคนจ่ายเงินให้แทนหรอออออออออออออออ

แก้ปัญหาได้แค่นี้หรือ

มิน่าล่ะ ปัญหาที่เกิดขึ้นกับเหล่าแิอดมิน และเวป

ถึงยังไม่มีสัญญาณตอบรับจากบ๊อบบี้เลย

สมองคิดได้แค่นี้หรือ?????????????

ติดตามได้ที่ลิงก์นี้ครับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27580
โพสต์ 2011-6-30 23:24:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ติดตามอ่านได้ในอีกกระทู้ในห้องไกล่เกลี่ยนะครับ
ชื่อกระทู้ จากใจแอดมินฯ
โพสต์ 2011-7-3 21:07:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมั่นนวดตรงที่เป็นไตบ่อยๆ นะคะ
นวด นวด
สวย สวย
โพสต์ 2011-7-8 03:37:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยจะไปแก้จมูกทำปากบางทำคางด้วย
โพสต์ 2011-7-8 04:17:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รวมฮิต คำถาม คำด่า

++เป็นบ้าอะไรกันครับ อิจฉากันไปกันมา เรื่องมันเกิดขึ้นที่ ทะเลาะกันเพราะเงินใช่ไหมครับ

++เป็น เอี้ย อะไรกัน แม่ง ป่วนอยู่ DD อยู่ได้ กรู จะดู รีวิว จะหาข้อมูล เก้าลอเก้า

++ เบื่อโว้ยยย คนจะมาดู ข้อมูล แม่ง ทะเลาะกันอยู่ได้

++ ด่าม้า นี่ คุณด่า ดิฉันใช่ไหมคะ

++น่าเบื่อ รำคาญ

++แย่งกัน ขัด ผลประโยชน์ กันล่ะสิ  พวกนี้

++ไปคุยกันหลังบ้านได้ไหม

++จะมี อาไร๊  ก็ เรื่อง ผล ประโยชน์ แบ่งกัน ไม่ลงตัว

บลาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ )))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

คุณคะ

กรุณา นึก ภาพตามนะคะ

เพื่อน ของเรา ใจดี เช่าบ้าน ขึ้นมา  เพื่อทำ นิทรรศการ รูปภาพ คนสวย คนหล่อ จาก ศัลยกรรม ให้เพื่อนๆ ได้ดู ให้ พบปะพูดคุย

ขอเก็บตังค์ ป้าย โฆษณา ที่ไม่เกี่ยวกับ ศัลยกรรม บ้าง เอามาจ่าย ค่าน้ำ ค่าไฟ บ้าง ค่า เช่าบ้านบ้าง มีเงินเหลือ นิดหน่อย ก็ ทำบุญ จัด มีทติ้ง ขาดทุน เข้าเนื้อ  ต้อง ควักจ่ายกันเอง ไม่ได้ ปริปากบ่น

จน เพื่อนเรา โด่งดัง  เพราะ นิสัยดี ใจดี เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่

วันหนึ่ง เพื่อนๆ ติดงาน ต้อง ออกไป ทำงาน เป็นเดือนๆ ก็ ได้ ฝาก เพื่อนคนหนึ่ง เฝ้าบ้าน สมมุติว่า ชื่อ BB นะคะ
ฺฺBB  ก็ดูแลให้ ด้วย ระบบ เผด็จการบ้าง  รัฐประหารบ้าง คอมมูนิสต์บ้าง แล้วแต่ อารมณ์ ตุ๊ดแตก ของชี   

พอ BB สบโอกาส เห็นว่า เออเว้ยยย หายไปนาน สงสัย ไม่กลับมาแน่แน่ กรู ยึด เลยละกัน
เปลี่ยน กุญแจ เข้า้บ้านทั้งหมด ล็อคห้องนอนพวกมัน ข้าวของ เงินทอง เก็บเรียบ เงินทำบุญ ก็ ไม่เว้น

ปล้นบ้าน เพื่อนไป หน้าด้านๆ เค้าแค่ ฝาก ไปจด บ้านเลขที่
กลับ ทึกทัก ยึดเป็นเจ้าของ ความดีงามอะไร เพื่อสังคม BB มิเคยทำ เน้นได้หน้า แต่ว่า เบื้องหลัง เพื่อนทำ
ใช่ สินะ ได้หน้า ลืมหลัง

เพื่อน ทั้งหมด ต้อง ระเห เรร่อน ไปหา บ้านใหม่
ทน เห็น คน จัญไร เอาบ้าน พวกตนไป ย่ำยี
เอาบ้านเช่า นิทรรศการดีดี ไม่มี ผลประโยชน์ ไปขาย โฆษณา ให้ ธุรกิจ ศัลยกรรม
รับเงินเข้า บัญชีตนเอง หากิน กะ รูป กะ รีวิว ชาวบ้าน แล้ว ยัง มิ สำนึก บุญคุณ
ยัง สะเออะ ไปไล่ บี้ ไล่แบน ผู้คน ที่เขาเอาภาพมาช่วยจัดนิทรรศการ  หาก ขัด ผลประโยชน์ กับหมอ หมอ เดือดร้อน
กรู แบน กรู เก็บ

เพื่อนๆ ร้องไห้ บ้านก็ ไม่มีอยู่ โดนปล้นไป ทำ ปู้ยี่ ปู้ยำ ทำ เสียหาย

วันนี้ ผู้คนที่ร้องไห้ หลายสิบคน หลายร้อยคน หลายพันคน
จึง ต้อง รวมตัวกัน มาประกาศ จับโจร
โจร ที่ชื่อ BB

ใคร อยาก จะรีวิว ให้ คนเนรคุณ ต่อ  ก็ เชิญเถิด
ใคร จะ ด่าว่า รำคาญ เพื่อนๆ เรา ก็ ช่างเถิด
คุณไม่รู้ คุณไม่ผิด เราไม่ว่า

เพียงแค่ เราอยากจะถามว่า

ถ้า คุณ โดนปล้นบ้าน
บ้านที่ รัก มากที่สุด เอาไปทำ ระยำ ตำบอน ชัวช้า บัดซบ

คุณ ต้อง เร่ร่อน หาบ้านเช่าใหม่
หลังคา ก็ ยังรั่ว
ผนัง ยัง ลอกๆ ดำๆ
ห้องก็เล็กๆ
ที่นอน ไม่มี มีแต่เสื่อ กับ พัดลมเก่าๆ

เป็นคุณ คุณจะ ทำอย่างไรคะ

บ้านใหม่เรา ถึงจะเล็ก แต่เราก็รักมันมาก
ถึงจะไม่ สะดวก สบาย ไม่หรู
แต่เราก็ อยู่กันด้วยใจ
ไม่ใช่ ด้วยเงิน

สุดท้าย หาก คุณ จะ ดู นิทรรศการที่ DD นี่ต่อ เอาภาพ มาร่วมแสดงต่อ พวกเรา ไม่ว่า ไม่ห้าม
เราแค่ มาเล่า ความจริง
ว่าเราจริงใจ เรากำลังร้องไห้ เรา ฟูมฟาย

แต่เรา ก็ คิดได้ ว่า สุดท้าย ใครคือ เพื่อนแท้ ของเรา
โพสต์ 2011-8-15 15:22:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ควรที่จะเสริมคาง เพิ่มอิกนิดนึง มั้ง  คหสต.  แต่ตอนนี้ก็สวยมากๆคราฟ
โพสต์ 2011-8-20 19:48:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ พี่น่ารักจัง ^^
โพสต์ 2011-8-21 01:28:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นตอนยุบแล้วจังเลย คงต้องสวยแน่ๆ เพราะส่วนอื่นบนใบหน้าของ จขกท. ก็สวยแล้วนะคะ
โพสต์ 2011-9-14 19:47:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่ารักมากกกกกกกกกกกกก เลย  แบบเหมือนกันกับที่หมอเลือกให้เราเลยค่ะ ของเรารออีกสองวันได้ตัดไหม วันที่ 4 ก็ยังบวมๆ  เหอะๆ ช้ำๆ เยอะ .. แต่ก็เชื่อมือหมอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้