เจ้าของ: uuunws
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] รีวิวจมูก,หน้าอก,ลักยิ้ม,โบทอกซ์โดย หมอนพรัตน์หน้า 1,4,6 คร๊า^^

[คัดลอกลิงก์]
โว๊ะ เซ็กซี่มากเรยอ๊
ครีมทาตัวขาว ค่ะ
http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100002597344843
คุณแย้น่ารักที่สุดเลย ใจดีมากเลยรีวิวให้ดูชัดๆ อยากทำนมมากค่ะ ตอนนี้ มีอยู่นิดหน่อยอยากใหญ่บ้างอ่ะ
พี่ค่ะ ทำจะจมูกเจ็บใช้เวลานานไมค่ะ แล้วกี่วันถึงจะหาย แล้วราคาอะไรเท่าไรยังไงค่ะ
พี่แย้สวยจังเลยค่ะ
อิจฉาจัง (หน้าเหมือนโบวี่เลยค่ะ)
ได้ดูรายการ เช้าดูวู๊ดดี้ สวย น่ารักมากเลยครับ
พี่แย้คร่ะ ตัดปีกจมูกกับจัดฟันอย่างไหน?? ควรทำก่อนดีคร่ะ ..  อยากให้พี่แย้ช่วยแนะนำหน่อยคร่ะ ^^
ต้นฉบับโพสต์โดย pui_sirikarn เมื่อ 2011-6-17 22:36
อยากตัดกรามลองดูรีวิว หมอชาตรีสิคะ เก่งมากถูกด้วย  ...

นั่นดิ  คริๆ สักหมอเหอะค่ะ
ญ แย้น่ารักมากๆเลยค่ะ อธิบายได้น่ารักมากๆชอบที่สุดเลย
ได้ดูรายกายวู๊ดดี้แล้วชอบมาก น่ารักสุดๆ อยากให้แสดงละครจัง  

80000 บาทนี่ siliconeแบบไหนค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย lovesushi เมื่อ 2012-2-6 07:53
ได้ดูรายกายวู๊ดดี้แล้วชอบมาก น่ารักสุดๆ อยากให้แสดง ...

กำลังจะมีละครซิทคอม

ทางช่อง 3 ออกอากาศประมาณเดือนมีนาครับ

แว่วๆ ว่าจะมาแทนรู้จริงป่ะ ช๊อค ทุกวันศุกร์ครับ

คุณแย้ ดังใหญ่แล้ว อิอิ

ดีใจกับคุณ เค้าด้วยครับ  
ต้นฉบับโพสต์โดย BOBBY เมื่อ 2012-2-6 11:00
กำลังจะมีละครซิทคอม

ทางช่อง 3 ออกอากาศประมาณเดือนม ...

จริงหรอค่ะเนี่ย ดีจัง จะคอยติดตามค่ะ
ทำมาแล้ว  ดูสวย เซ็กซี่ขึ้นมากเลยค่ะ ^^'
290#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-11 19:20:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้าเวปมานานเลยค่ะ แหะๆๆ สบายดีทุึกคนนะคะ ^^
เดี๋ยวมีอะไรมาอัพเดต จะขอตั้งกระทู้ใหม่น้า ^^
พี่แย้ คิดถึง ๆๆๆ ติดพี่แย้แล้วอะ ^^
ยอม ทั้ง นั้น ครับ สวย จริงๆ ^ ^
ทำแล้วสวยมาก
294#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-13 00:09:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด้วเค้าจะคลอดรีวิวใหม่แว้วน้า อย่าลืมเป็นกำลังใจให้กันด้วยจร้า อิอิ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

เวลาโดนอะไรแล้วเจ็บมั้ยคะ
อยากทำจมูกค่ะ แต่ไม่รู้คุณหมอคิวยาวถึงไหนแล้ว เพิ่งปิดเทอม และตัดสินใจได้ว่าจะทำ พอจะมีคิวในช่วงอาทิตย์นี้ให้เด็กตาดำๆ คนไม่ค่อยว่างมั้ยค่ะ 55 เด๋วหายไม่ทันเปิดเทอม
แอบเห็น พี่หญิง แย้ เวอร์ชั่นใหม่ สวยยยยมากอ๊ะ ขอบอก ( ติดตามตลอด Fc uunws  ja *)
555555  .  
ตอนแรกตัดสินใจจะโทรไปจองคิวคุณหมอค่ะ  แอบดูราคาตอนนี้ที่เวชธานี อัพเป็น 21000 Y_Y เลยยังไม่กล้าโทรไปจองคิว แต่อยากสวยด้วยมือคุณหมอสองอ่ะ คุณหมอจะมีช่วงโปรโมชันให้ลูกค้าบ้างมั้ยคะคุณแย้
วันก่อนเจอพี่ที่เซนทรัลลาดพร้าว นั่งทานอาหารอยู่กับเพื่อน สวยมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้