เจ้าของ: uuunws
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลักยิ้ม] รีวิวจมูก,หน้าอก,ลักยิ้ม,โบทอกซ์โดย หมอนพรัตน์หน้า 1,4,6 คร๊า^^

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากๆๆเลยทุกสิ่งอย่างไม่มีที่ติ:อยากทำเหมือนกันค่ะ funk:
สวยที่สุดอ่ะน้องสาวเจ๊^_^
สวย ค่ะ ถ้าพี่ จะไม่มี นม ตั้งแต่แรก ทำมาก็ สวยเริสเป๊ะเว่อเรยอ่ะ
ทำไมถึง ทำจมูก ถึง 2 รอบอ่ะค่ะ เป็นเพราะไม่ชอบ หรือว่า มันเคลื่อน ยังให้ค่ะ อยากทราบข้อมูล ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะเพราะตอนนี้พึ่งจะทำจมูกมา 2 อาทิตย์คร้า กลัวได้แก้อีก..
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aom_ball เมื่อ 2011-10-25 22:34

คุนแย้คระสนใจทำนมกะจมูก ขอราคาล่าสุดหน่อยค่ะ (รบกวนคุนแย้เคยฉีดจมูกมาคะแบบเหลว นานหลายปีแล้วทำได้ไหมคะ) นมกะจมูกมีสิลิโคนกี่แบบคะ ขอบคุนค่ะ
คุณแย้ขา วันนี้ (28/10/2011) โทรไปที่เลขาคุณหมอ จะขอคิวทำลักยิ้ม เลขาบอกว่าคุณหมอไม่รับทำแล้วหรอค่ะ ขออีกสักคนไม่ได้หรอคะ
สวยมากค่ะ ทุกมุมมอง
ตอนแรกนึกว่าพี่แนน แฟนเก่าพี่น้ำระพีภัทร ซะอีกนะคะ 555 แต่พี่สวยมากค่ะ
อิอิ เสียงน่ารัก หน้าก็สวย อยากได้แบบนี้มั้งอะ จะพยายามหาตังไปทำมั้งค่ะ
นับถือค่ะ เซียนความสวยตัวจิง ขอบคุณค่ะ
ตอบกระทู้ uuunws ตั้งกระทู้

อยากจะถามจ้า
ว่าเสริมจมูกด้วยซิลิโคนแท่งแล้ว
เราสามารถฉีดทำปลายหยดน้ำได้ไหม?
พอดีคุณหมอที่เราไปทำมาเค้าไม่แนะนำให้ฉีด
เพราะเค้ากลัวว่าจมูกเราจะอักเสบติดเชื้อแล้วเน่า

แล้วเรื่องหน้าอกอยากทำแต่เค้าบอกว่านอนคว่ำไม่ได้นี่จริงป่าวเอ่ย??
อยากทราบว่าตอนนี้คุณหมอไม่รับผ่าตัดแล้วรึป่าวคะ  เพราะตอนนี้น้ำท่วม
สวยมากๆๆ เลยค่ะ
เหนแล้วเกิดกิเลส อยากทำซะงั้น
ปกติจะเหน ญ.แย้ แต่ใน morningkiss
เจ้าของกระทู้สวยจังค่ะ ^^ สวยทั้งหน้าสวยทั้งนม
เริ่ดมากเลยค่ะพี่แย้ แล้วถ้าผิวดำมากอย่างหนูจะไม่หลอกตาหรอคะ
พี่แย้สวยจังเลยค่ะ...แบบว่าสวยมากเลย
อยากทำมากเรยค่ะ สวยอ่ะ ดูดีมากเลย ชอบค่ะ
สวยมาก มากจริงๆ เกาหลีสุดๆค่ะ
ถ้าแบบหยดน้ำเท่าไรหรอค่ะ อยากทำมากกกกกกกเรยค่ะ
พี่น่ารักเว่อร์เรยค่ะชอบมากกกกกกกอยากสวยแบบพี่แย้จังเยยยยยยย อิอิ
มารอรีวิวคางคร่าาาาาาา ^^
ถ้าทำตั้งแต่ยังไม่มีลูก หลังจากคลอดแล้วมันก็จะเหี่ยวแบบหย่อนคล้อยลงไปรึเปล่าคะ
แบบนี้ก็ต้องไปแก้หลังคลอดอีกใช่มั้ยคะ  
สุดยอดดดดดดดดดดด     น่ารักนะนิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้