เจ้าของ: ์NING
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รูปก่อนทำ-หลังทำ >> วีพลัส....บางแสน<< ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้เท่าไหร่คะ
น่ารักมาก มากเลยค่ะน้องขา  ยินดีด้วยค่ะ
กลายเป็นนางฟ้าไปเลย
it 's very beauty & so pretty nose.
  ..,
สวยน่ารักดีนะ;)เราอยุ่มอบูเหมือนกันว่าจะทำอยุ่แต่มะรุ้ที่ไหนดี แต่เพท่อนที่เรียนกรุงเทพแนะนำไปสุขุมวิท22แต่พอเหนจมูกหนิงแล้วลังเลเลย555มีไรช่วยแนะนำเราบ้างนะ
น่ารักขึ้นเยอะเลยคะ เค้าก้ลูกศิษย์หมอวี เพิ่งทำมาได้สองวันเอง กลังบวมอยุเรย
เป๊ะจิงรัยจิง
หายไปเลย นางฟ้าของผม...อิอิ
สวยมากค่ะ แล้วตา ทำสวยไหม๊ค่ะ
สวยจ้า  สวยมากกกก
บอกได้คำเดียวว่า "น่ารักอ๊ะ"
น่ารักอ่ะ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
วันก่อน เหมือนจะเจอ คนหน้าเหมือน จขกท..หน้าเหมือนกันมาก แบบถอดมาเลยอ่ะ  ก็น้องนั่นแหละ..55

น่ารักมากกกกกกกก นี่ถ้าน้องยังโสด คงเดินเข้าคุยด้วยซะหน่อยและ...อิอิ
น่ารักมากคะ เดิมก็น่ารักอยู่แล้ว
สวยในซอย สวยในซอย สวยที่สรวดด....55

สวยมากค่ะ
118#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-17 15:37:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามาเล่นนานมากเลยค่ะ ขอโทดน่ะคะที่ไม่ได้ตอบคำถาม
ตอบกระทู้ ์NING ตั้งกระทู้

น้องหนิงคนสวยกลับมาแย้ว ตอบเพื่อนๆด่วน

อัพรูปด้วยจิค่ะ อยากเห็นอ่ะ
อิจฉาอ่า แต่สวยมากๆ เปนคนเนื้อน้อยทำไปคงไม่ได้แบบนี้แน่ๆ เราอยู่สัตหีบค่ะ อยากทำตาสงชั้นที่นี่มากๆ แนะนำหน่อยค่ะว่าหมอคนนี้ทำตาสวยไหม
สวยมากๆค่ะ หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
เพิ่งไปทำมาเหมือนกัน ตัดปีก แต่ปีกมีไม่มาก ตัดแล้วก็เหมือนๆเดิมเลย ตัดปีก11,500 หมอแนะนำให้ทำคาง 35,000     ตอนนี้ก็ระบมอยู่เลย  หมอมีคนไข้เยอะมาก นัด บ่ายโมง เราก็ไป เที่ยง   ได้ทำก็ 5.50 ตอนเย็น  เสร็จ ก็เกือบ 2 ทุ่ม  รอนานเลย
สวยมากเลยค่ะพรุ่งนี้กำลังจะเข้าไปปรึกษาคุนหมอแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้