เจ้าของ: ์NING
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รูปก่อนทำ-หลังทำ >> วีพลัส....บางแสน<< ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนแรกว่า จะไปทำกะหมอ บุญถิน พอเหนน้อง เริ่มลังเลใจละ555555
พอดีเรียนที่ มอบู เหนคลินิคมานานละ ไม่คิดว่าจะทำได้สวบขนาดนี้
ลังเลนะเนี่ย

แสดงความคิดเห็น

ลองเข้าไปคุยกับคุณหมอก่อนก็ได้น่ะคะ  โพสต์ 2011-6-26 22:25
น่ากลัวตอนบวม นี่ละ
ปวดมั้ยอะ หลังจากทำมาแล้ว

ปล. น้องเรียนคณะไรอะคะ

แสดงความคิดเห็น

ปวดค่ะ หน้าบวมมากๆๆเรย เรียนคณะการจัดการค่ะ  โพสต์ 2011-6-26 22:25
สวย เพอเฟก หุ่นดีมากกก
ทรงจมูกสวยมากครับ
ขออนุโมทนาความสวยด้วยได้ไหมคะ ชาติหน้าจะได้สวยเหมือนเจ้าของกระทู้บ้างคิคิ
สวยมากจร้า ตัวจริง น่ารักโคตร
ก่อนทำก็น่ารัก ทำมายิ่งน่ารักไปใหญ่ ^^
^^ สาว ม.บูร น่ารั๊คค อ๊ะ
สวยมากกกกกกกกกกๆค่ะ
สวย ใส ขึ้น มาก
สวยมากมายอ่า คุณน้อง อิอิ
น่าร้าก!!!!!!!มากมาย
อยากไปเสริมบางอ่ะ ไม่ทราบคลีนิคอยู่แถวไหน บอกหน่อยนะค่ะ
ไม่เคยเจอกันเลยเน๊าะ อยากเหนตัวจิงจัง   ต้องสวยมากแน่เลย
ทำออกมาสวยก่าเดิมเลย
ทำที่วีพลัสจิงหรอ  อยู่มอบูเหมือนกัน  แต่ ไม่กล้าทำ  กะลังศึกษาอยู่  ช่วยแนะนำหน่อยได้ไหมคระ
สวยมากมายค่ะ อัพรูปล่าสุดให้ดูหน่อยนะ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ อยู่แถวไหนค่ะ แล้วต้องจองคิวมั่ยค่ะ หรือไปแล้วทำได้เลยค่ะ ^^
สวยมากๆ น่ารักค่ะ อยากทำบ้างจัง ชอบอะทำมาได้สวยมากค่ะ
จองคิวยังไงคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้