ดู: 44560|ตอบกลับ: 107
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิว """ทำตา คุณหมอนพรัตน์""" ค๊า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blm เมื่อ 2011-6-14 15:46

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blm เมื่อ 2011-6-14 15:45

เดิมตาเราจะ2ชั้นแบบบวมๆมีหนังตาตกแล้วก็ไขมันน่ะค่ะ

ก่อนทำ หน้าจาบวมๆหมวยๆ

หลังทำตาประมาณวันที่ 2
อยากได้คิวคุณหมอนพรัตน์ต้องทำยังไงคะ
อยากทำมั่งจัง ตาสองชั้นปกติไปทำได้มั้ยคะ
ตาสวยมากค่ะ  ได้คิวหมอนพรัตน์แล้ว ดีใจจังเลย
สวยจังเลยคะ ตอนนี้เปงยังไงมั่ง ปกติหมดยังคะ เล็กกว่าเดิมป่าว
ตาหวานสวยเรยค่ะ
ไม่ มี ใคร สน ใจ กระ ทู้ ของ พี่ 0pEL เลย
ออกมาสวยนะ เราว่าเหมาะกับหน้าของ จขกท มากๆจ้า
สวยค่ะ อยากทำมากกกกก
อยากทำตาสองชั้นอ่ะค่ะ แต่กัวทำออกมาแล้วตลก เปนคนที่หนังตรงเปลือกตาน้อยอ่ะค่ะ
ใครมาโพสอ่ะ หหลงกระทู้ป่าว ตัวใหญ่เชียว +55
อยากทำบ้างแต่ตอนนี้ติดสติ๊กเกอร์อยู่ คริคริ
สวยดีนะคะ เราก็ทำมาเหมือนกันกับคุณหมออาทิ เครือวิทย์ มีแต่คนทักว่าหน้าหวานและตาสวยขึ้น ยินดีด้วยนะคะ
สวยมากเลยคะ ตอนแรกตั้งใจหมอชลทิศเลย แต่แอบแพงมากกกก-มากที่สุด มาดูวิว คุณ blm แล้วอยากเกิดลังเลสะละสิ สวยคร๊า ชอบๆๆๆๆๆ
คุณพระบวมน้อยมากกกกก ของเดี้ยนแบบบวมอลังการ
เท่าไรค่ะ สวยมากๆๆๆๆ
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

อยากให้ติดตามอ่านกระทู้นี้ครับ แล้วพิจารณาถึงความถูกต้อง
ถ้าคุณยังเป็นผู้เสฟข้อมูลจากเวปนี้อยู่

http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
90#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 19:14:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
28วันหลังทำ
ล่าสุด จาครบเดือนค่ะ  ธรรมชาิติเว่อร์ ^^ อิอิ

89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 19:07:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blm เมื่อ 2011-7-4 19:09

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blm เมื่อ 2011-7-4 19:08
21วันค่ะ
23วันค่ะ
24วันค่ะ
25วันค่ะ
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-4 18:24:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย blm เมื่อ 2011-7-4 18:26

ประมาณ20วันหลังทำค่ะ ธรรมชาิติมาก ไม่มีใครทักเลย จะดีใจดีมั๊ยเนี่ย
กรรมเวรอะไรหรือนี่
ใช้สมองคิดหรือเปล่าอ่ะ
แค่เวปศํลยกรรมเท่านั้นเอง
ไม่เห็นจำเป็นต้องส่งเอกสารประจำตัวเลย
ไม่ได้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ทำบัตรเครดิตซะหน่อย
แบบนี้เวปพันธุ์ทิพย์ คงรับสำเนาปชช.กันมือหงิกเลยอ่ะดิ

ขนาดเวป "ดั้งโด่ง" ยังโกงงงงงงงงงงงงงงงไปได้เลย
นับภาษาอะไร กับให้เหล่าสมาชิก ส่งสำเนาบัตรประชาชนไป
จะเอาไปใช้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ใช้เองหรือบ๊อบบี้ ???
แล้วให้สมาชิกเป็นคนจ่ายเงินให้แทนหรอออออออออออออออ

แก้ปัญหาได้แค่นี้หรือ

มิน่าล่ะ ปัญหาที่เกิดขึ้นกับเหล่าแิอดมิน และเวป

ถึงยังไม่มีสัญญาณตอบรับจากบ๊อบบี้เลย

สมองคิดได้แค่นี้หรือ?????????????

ติดตามได้ที่ลิงก์นี้ครับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27580

แสดงความคิดเห็น

พูดอะไรให้คนอื่นเข้าใจบ้างสิ  โพสต์ 2012-7-13 01:04
พูดอะไรให้คนอื่นเข้าใจบ้างสิ  โพสต์ 2012-7-13 00:58
สวยมากๆค่ะ กำลังดีเลย ชั้นไม่หน้าเกินไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้