ดู: 8753|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] แขนขาเรียวเขาทำไงค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

รบกวนช่วยตอบทีค่ะ  พอดีเป็นคนที่ตัวใหญ่มากเพื่อน ๆล้อว่า " ผู้ชายใส่เสื้อใน " เวลายืนก็บังผู้ชายสะมิดเลยค่ะ  แขนขาเป็นกล้าม แต่แปลกใจสาว ๆประเภทสองเขา แขนขาเรียวเขาไปทำอะไรค่ะ
บางคนบอกว่าไป ฉีด ลดแขนขา  ส่วนตัวออกกำลังกายก็ยิ่งเป็นกล้ามค่ะ  
ถ้าใครพอทราบ บ้างช่วยบอกกันบ้างน่ะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

อยากทำmeso fat มากก่าเพราะเห็นบอกว่าเจ็บน้อยกว่า คาร์บอกซ์
แบบว่าอยากสวยแต่ตาขาวอะ
ปัญหาเดียวกันรู้วิธีแก้แล้วบอกกันมั่งน่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-2 02:27:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ toffy_sweet ตั้งกระทู้

ทั้งกล้าม ทั้งใหญ่บังชายมิดเลย เขาเรียกกะเทยอะ แต่ว่าจะลองทำ"คาบ๊อกซี่"ดูก็กลัวเจ็บแต่ถ้าสวยแล้วยังไงจะมาเล่าให้ฟังน่ะค่ะ อย่าหยุดสวยค่ะ
ปัญหาเดียวกันเลยค่ะ ตัวเล็ก แต่พอเคยอ้วนก็ขาใหญ่ แขนใหญ่ ผอมลงหน่อยก็ยังไม่ลดเลย

แสดงความคิดเห็น

ของนกมันใหญ่มากแบบบังผู้ชายมิดเลยอะ กะว่าจะลองไปทำ คาบ๊อกซี่ ดู  โพสต์ 2011-7-2 02:24
ตามอ่านได้อีกกระทู้ในห้องไกล่เกลี่ยชื่อกระทู้
จากใจแอดมินฯ นะครับ
กรรมเวรอะไรหรือนี่
ใช้สมองคิดหรือเปล่าอ่ะ
แค่เวปศํลยกรรมเท่านั้นเอง
ไม่เห็นจำเป็นต้องส่งเอกสารประจำตัวเลย
ไม่ได้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ทำบัตรเครดิตซะหน่อย
แบบนี้เวปพันธุ์ทิพย์ คงรับสำเนาปชช.กันมือหงิกเลยอ่ะดิ

ขนาดเวป "ดั้งโด่ง" ยังโกงงงงงงงงงงงงงงงไปได้เลย
นับภาษาอะไร กับให้เหล่าสมาชิก ส่งสำเนาบัตรประชาชนไป
จะเอาไปใช้ซื้อบ้าน ซื้อรถ ใช้เองหรือบ๊อบบี้ ???
แล้วให้สมาชิกเป็นคนจ่ายเงินให้แทนหรอออออออออออออออ

แก้ปัญหาได้แค่นี้หรือ

มิน่าล่ะ ปัญหาที่เกิดขึ้นกับเหล่าแิอดมิน และเวป

ถึงยังไม่มีสัญญาณตอบรับจากบ๊อบบี้เลย

สมองคิดได้แค่นี้หรือ?????????????

ติดตามได้ที่ลิงก์นี้ครับ http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27580
แต่ว่าเรารู้สึกว่าพวกพี่เทยเค้าโครงสร้างผู้ชายพื้นฐานเค้าแขนขายาวเรียวอยู่แล้วไม่ค่อย
มีผู้ชายแขนใหญ่หรอก(นอกจากจะมีกล้าม)สังเกตดูนะอิจฉาจะใหญ่เฉพาะแผ่นหลังเฉยๆ
เค้าคงไม่ค่อนมีปัญหาเหมือนผู้หญิงมั้ง
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 23:35:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ toffy_sweet ตั้งกระทู้

แต่เห็นสาวประเภทสองเขาแขนขาเรียวเล็กเนี๊ย ตกลงเขาฉีกใช่ปะ
หรือว่ากินยา  เขาถึงได้เรียว  แต่ก็อยากทำขนาดกระเทยตัวใหญ่ ๆแขนเขายังเรียวเลย
พอจะมีขอมูลไหม
ขอบคุณค่ะ
แง..แขนใหญ่เหมือนกัลจร้า
เราหนักกว่าอีกของเทอตัวใหญ่แขนขาใหญ่ยังสมส่วน
เราตัวเล็กติ๋วนึงขาก็เล็กเรียวแต่ กว๊าก....แขนมาจากไหนนึกว่าขาอยู่ข้างบน
โคร....ทุเรศอะ แขนใหญ่กว่าคนปกติไซด์เดียวกันอีกนะแถม
บางทีใหญ่กว่าคนที่ตัวใหญ่กว่าเราอีกด้วย เรานอยส์ถึงขนาดจะไปฉีดbotoxเรย
แต่เค้าว่ากันว่ามันจะทำให้กล้ามเนื้อแขนอ่อนแรงไม่ดี แล้วก็เคยตั้งกระทู้เรื่องแขนใหญ่ในนี้ด้วย
แต่ไม่ค่อยมีใครทราบวิธีถ้ารู้ก็แบ่งกันม่างน้าจร้า  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้