ดู: 63125|ตอบกลับ: 83
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

การเตรียมตัวดูแลตัวเองก่อนและหลังทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
คลิ๊กที่ลิงค์หัวข้อได้เลยคัฟ

ก่อนทำ

1. ช่วยบอกวิธีการเตรียมตัวก่อนการเสริมจมูกหน่อยคร่า,....

2. อาหารเสริม

3. พี่ๆคะมีใครพอจาทราบมั๊ยคะว่าทำไมห้ามกินกลูต้าก่อนทำจมูก

หลังทำ

1. สภาพหลังเสริมจมูก รบกวนเพื่อนๆพี่ๆที่มีประสบการณ แนะนำทีนะครับ

2. ขอสอบถามหลังทำควรปฏิบัติอย่างไรค่ะ

3. สอบถามค่ะ เรื่องการเล่นกีฬากับการทำจมูก

4. หลังทำจมูก 10 วัน ว่ายน้ำได้มั้ยคะ

5. ซิลิโคนเคลื่อน ..

6. ความต่างเรื่องจมูกบวมครับ

7. รีวิว>> ติดพลาสเตอร์กันน้ำ คัฟ

8. ทำตาสองชั้น - วิธีอาบน้ำแบบไม่ให้น้ำโดนแผล

2879758-2-on-the-tip-of-my-nose.jpg (54.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 66)

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-9 01:19:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้ามีกระทู้น่าสนใจอีก ก็ช่วยกันแป๊ะลิงค์น่ะคัฟ

เพราะตอนนี้ กระทู้เริ่มเยอะกันแล้ว

ถ้าหากันทีเนี่ย ตาลายแน่ๆคัฟ 5555
ดีจริง น้อง บ๊อป
ทำไหมของผมคุณหมอไมติดพลาสเตอร์ให้ครับตอนที่ทำเสร็จใหม่ๆ (ก้าวลุกจากเตียง)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 15:07:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไหมของผมคุณหมอไมติดพลาสเตอร์ให้ครับตอนที่ทำเสร็จใหม่ๆ (ก้าวลุกจากเตียง) ...
ต้นฉบับโพสโดย pollution เมื่อ 2009-5-15 14:59

อาจจะเปนเคสพิเศษอ่ะคัฟ

คิดว่าติดไว้ป้องกันการเคลื่อนที่คัฟ แล้วก็เพื่อความสะอาดปลอดภัยอีกด้วยคัฟ
อาจจะเปนเคสพิเศษอ่ะคัฟ

คิดว่าติดไว้ป้องกันการเคลื่อนที่คัฟ แล้วก็เพื่อความสะอาดปลอดภัยอีกด้วยคัฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-15 15:07

ที่เห็นนะครับ
เคสที่แก้ แล้วเลือดไหลง่าย คุณหมอจะติดให้อะครับ
ข อ บ  คุ ณ คั บ ..
ขอบคุณมากๆๆค่ะ
ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะสมาชิกใหม่ค่ะ อยากขอข้อมูลหมอ
รายชื่อ เบอร์โทร ราคาอ่ะค่ะ
ขอบคุณนะคะ บอบ เป็นข้อมูลที่คลาสสิคจริงๆ
พี่บ๊อบนี่  น่ารักจิงๆ มีแต่ข้อมูลดีๆมาฝาก

สำหรับกระทู้นี้ฟามรู้แน่นจิงๆ

แต่ของหมวยนี่ยังรอผู้ใจดีมาแลกคิวอยู่เลยค่ะ (จะมีใครคิดธุระอยากเปลี่ยนกันบ้างมั้ยหนอ...สงสารเด็กตาดำๆ)

ถ้าไม่มีคิวเปลี่ยนจิงๆ ก็ต้อง 2 กันยานี้ที่จะขึ้นเขียงกะคุณหมอเฉลิม

ตอนนี้เลยต้องหาข้อมูลรอไปพรางๆก่อน...
ทำจมูกมา4วัน ที่บริเวณดั้งเขียวช้ำมากๆค่ะ บวมด้วย
อยากทราบว่าถ้าเราทาบัวหิมะตรงดั้งเนี่ยจะเป็นไรไหมค่ะ
ใครมีประสบการณ์ช่วยด้วยน่ะค่ะ
ขอบคุณค่ะ หนูจิตตกมากมาย คุณหมอจะนัดขึ้นเขียงแร้ววว
สมมุติ เสริมจมูกมาแล้ว  เราจานอนตะแคงได้วันไหนค่ะ  
หรือต้องนอนหงาย....................ไปชั่วกัลปวะสาน
แก้ไขล่าสุด monman เมื่อ 2009-9-24 16:53

[ดีจังเลยคับ]
สอบถามหน่อยค่ะ

พอดีได้คิวคุณหมอพรุ่งนี้

แต่ตอนนี้เป็นหวัดลงคอ เจ็บคอกะไออย่างเดียวค่ะ

ถ้าเป็นอย่างนี้คุณหมอจะทำให้ไหมคะ

กลัวไปเสียเที่ยวจัง ลางานแล้วด้วย

=..=
สอบถามหน่อยค่ะ

พอดีได้คิวคุณหมอพรุ่งนี้

แต่ตอนนี้เป็นหวัดลงคอ เจ็บคอกะไออย่างเดียวค่ะ

ถ้าเป็นอย่างนี ...
ต้นฉบับโพสโดย oliveoil เมื่อ 2009-10-1 22:17

โฮะๆๆๆๆ โทรไปถามที่คลินิคเลยค่ะ ว่ารอดมั้ยอ่ะ
นั่นดิ  นอนตะแคงไดวันไหนค๊ะ
??
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีค่ะ
ดีจังเลยหายกังวลไปเยอะเลยตอนแรกกลัวมากมายตอนนี้ไม่กลัวแหละอยากสวยเหมือนเพื่อนๆมากกว่า
อยากรุวิทีดูแลอะคับ
55ก่อนทำ-หลังทำ

ผมกำลังจะไปทำอะ
พี่ว่าผมควรทำจมุกแบบไหนดีอะครับ

banznoob.hi5.com
รุปป่ม
เมลแอดในนั้นเลยงับคุยกัน
โอ๊ะโอ...เราก็ลุ้นอยู่ว่าจะมีคนตอบไหมว่าจะเริ่มนอนตะแคงกะนอนคว่ำได้วันไหน แต่ไม่มีใครตอบเรยย ผิดหวัง แอะๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้