ดู: 3275|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อายุ 16 เองแต่อยากทำจมูกอ่ะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือหนู อยากตัดปีกจมูกอ่ะค่ะ สนใจมากๆเลย อยากทำมาดกๆๆเลยค่ะ
จมูกของหนูก้ดุโด่งน่ะค่ะ เวลามองข้าง
แต่เวลามองตรงดุไม่โด่งเลย แบบว่าเหมือนไม่มีดั้งเลย
คงเป็นเพราะเนื้อปลายจมูกเยอะ เลยสนใจอยากแก้ไขทรงปลายจมูกให้เรียวอ่ะค่ะ
แต่ติดปัญหาที่ว่า หนูอายุ 16 ปีเอง แล้วพ่อแม่ก้ไม่ทราบที่หนูคิดจาทำจมูกด้วยอ่คะ่
ถึงบอกแม่ก้ไม่ให้ทำแน่นอน 10000000 เปอณ์เซ็น
เพราะการศัลยกรรมจมูก หากอายุ ต่ำกว่า 20 ปีจะต้องได้รับการยินยอมจากผู้ปกครอง
นี่ปหละคือปัญหาอันใหญ่หลวง มากๆๆๆๆๆๆๆ
ใครมีข้อแนะนำดีๆๆ ข้อเสน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้