เจ้าของ: winnerinea
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกผู้ชาย ทำแบบมีฮัมพ์ โดยหมอ สุชาติ อนุเสาวรีย์คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
หล่ออ่ะ ชอบๆ ทรงนี้
ดูในรูปแล้วเหมือนจะเบี๊ยวจิงด้วยะอ่ะ แต่ให้หมอดัดแล้วคงช่วยได้นะคับ
ลูกศิษย์คุณหมอหล่อทุกคนครับ    ว้าวววววว
หมอสุชาติ เก็บงาน เนี๊ยบมากครับ แจ๋วๆ ครับ หล่ออยู่แล้ว หล่อกว่าเดิมครับ ^^
หมอสุชาติ เก็บงาน เนี๊ยบมากครับ แจ๋วๆ ครับ หล่ออยู่แล้ว หล่อกว่าเดิมครับ ^^
น่าจะสูงอีกนิดจะเป๊ะมาก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gof14082535 เมื่อ 2011-9-25 02:15

เปลี่ยนไปโครตๆ ทำไรบ้างอ่าาาาาา อยากศึกษาค้าบบบบ
หล่อมากค่ะ  ชอบๆๆ  หมอตัดยกปีกได้โอเคเลยเนาะ
โหยยย     หล่อเชียวว
เกาหลีดีจัง อยากทำบ้าง
ทำเสร็จหล่อไปอีกแบบนึงเลยนะคับ
ทำไมของพี่มันเล็กไปอะพี่คิดว่าอยากจะแก้อีกรอบอะ
ตอบกระทู้ winnerinea ตั้งกระทู้

ศิษยเดียวกัน  
ทำไมไม่เหนบวมช้ำเลย  ของเราบวมตาปิดเป้นสีม่วงเลย  ตาขาวกลายเป็นสีแดงเลย  
อู้วเกาหลีมาก น่ารัก ชอบๆ
หล่อมากๆๆเลยครับดูดีมากๆๆ
ราคาแก้เท่าไรค่ะ  เราเพิ่งไปทำมาไม่กี่วันนี่เอง  มันรู้สึกเอียงอะ แต่รูปจมูกเราเอียงอยู่แล้วด้วยนะ  หมอจะทำไดไหมค่ะ  แล้วมีเบอร์คลีนิคไหมค่ะ
โอย  ดูดีมากเลยคับ
ผมอยากมำบ้างอะคับ ไม่รู้จะต้องทำอะไรยังไงบ้าง ถ้าผมเสริมที่หมอสุชาติจะดีไหมคับ ช่วยตอบด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้