ดู: 42529|ตอบกลับ: 136
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกผู้ชาย ทำแบบมีฮัมพ์ โดยหมอ สุชาติ อนุเสาวรีย์คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
เพิ่งไปแก้มาครับอันเก่าผมมันผู้ ญ เกิน ไป T Tผมบอกคุณหมอว่าจะเอา hump  โด่งๆๆพุ่งๆมีหยดนํ้า พุ่งได้แต่ห้ามเรียวเหมือนซิลิโคน ห้าๆคุณหมอก็บอกว่ารรมชาติตรงๆๆก็สวยนะ แต่ผมดื้ออยากเป็นฝรั่ง และมีความคิดว่า จมูกธรรมชาติควรมี humpเล็กน้อยจะได้ไม่ดูซิลิโคนเกิน  (ความคิดส่วนตัวนะครับ) มากคุณหมอก็เลยโอเค ไม่มีช่วงแรกๆๆที่เป็นสิงโตนะครับ เพราะน่ากลียดมาก จะลงรูปของวันที่5 ให้ไปก่อนนะครับ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-4 00:14:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ฮัมพ์ขึ้นมามากกว่าเดิมและ  หวังว่าคงไม่มากไปกว่านี้้้ๆๆ
อยากรู้ว่ามีฮัมพ์ กะไม่มีมันต่างกันยังไงอะครับ by the way จมูก จขกท. สวยมาก อยากได้เป็นแบบเลย โด่งบาดจัย ย ย
ทำออกมาสวยมากครับชอบๆ
อย่่าลืมมาลงรูปให้ชมอีกนะครับ ทำมาสวยมากครับ
น่ารักจัง หายเร็วๆๆนะคัฟ
อยากเหห็นฮัมพ์
เราชอบจมูกแบบมีฮัมพ์มากเลย เท่ดี
อยากได้ ฮัม หมอจะทำฮัมเป็นทุกท่านป่าวนะ อยากแก้ให้มี ฮัมกรี๊ดดดดดดดดด
จมูกตรงยางครับ
พี่คะ คือว่าหนูว่าจะไปทำจมูกโดยใช้กระดูกหลังใบหูกับคุณนิเวศ แต่มาดูกระทู้นี้แล้วแอบกลัวๆ อยากทำมาครั้งเดียวก็เสร็จเลยไม่อยากทำอีกรอบสอง หมอที่คุณพี่ทำครั้งที่สองเป็นยังไงบ้าง ดีกว่ามั้ย รบกวนตอบด้วยนะค่ะ ก่อนตัดสินใจผิด^^
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย มาก
ผมอยากมำบ้างอะคับ ไม่รู้จะต้องทำอะไรยังไงบ้าง ถ้าผมเสริมที่หมอสุชาติจะดีไหมคับ ช่วยตอบด้วยนะคับ ขอบคุณคับ
โอย  ดูดีมากเลยคับ
ราคาแก้เท่าไรค่ะ  เราเพิ่งไปทำมาไม่กี่วันนี่เอง  มันรู้สึกเอียงอะ แต่รูปจมูกเราเอียงอยู่แล้วด้วยนะ  หมอจะทำไดไหมค่ะ  แล้วมีเบอร์คลีนิคไหมค่ะ
หล่อมากๆๆเลยครับดูดีมากๆๆ
อู้วเกาหลีมาก น่ารัก ชอบๆ
ตอบกระทู้ winnerinea ตั้งกระทู้

ศิษยเดียวกัน  
ทำไมไม่เหนบวมช้ำเลย  ของเราบวมตาปิดเป้นสีม่วงเลย  ตาขาวกลายเป็นสีแดงเลย  
ทำไมของพี่มันเล็กไปอะพี่คิดว่าอยากจะแก้อีกรอบอะ
ทำเสร็จหล่อไปอีกแบบนึงเลยนะคับ
เกาหลีดีจัง อยากทำบ้าง
โหยยย     หล่อเชียวว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้