1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Poonyawee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] พอแล้ว...จบซะที..กะคุณหมอจำรูญ ^ ^

[คัดลอกลิงก์]
ของพี่ทำมาได้2วันไม่รู้จะเป็นไงกังวลเรื่องหัวตาเหมือนกัน ไม่ชอบสูง ตอนนี้หน้าพี่บวมขึ้น ขอให้จมูกของน้องยุบลงอีกคะมาอัพรูปบ่อยบ่อยนะคะ
ทรงสวยแหละค่ะ  สวยแน่นอน
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jeans_janit เมื่อ 2011-6-27 22:07

สวยมากค่ะ......จริงๆ รอสักระยะนะคะ...สันตาจะยุบลงอีกแน่นอน เหมือนลูกครึ่งเลย (สงสัยคุณเจ้าของกะทู้ ไม่ชอบทรงนี้ใช่ไหม?) แต่เราว่าเก๋ไปอีกแบบนะคะ......
เคสแก้ใช่ไหมคะ  กว่าหว่างตาจะยุบสนิทคงใช้เวลามากกว่า 3 เดือน นะคะ  เพราะของเราตอนนี้ 2 เดือนแล้ว  ยังยุบไม่หมดเลย เวลาเอามือลูบตรงดั้ง ยังนูน ๆ อยู่ ใจเย็น ๆ นะคะ  อย่าไปกังวลกับมัน  เราว่าสวยนะ  

ของเราเอง ชอบตอนบวมสัปดาห์แรก ๆ มากกว่าซะอีก  โด่งแบบใหญ่ ๆ ดูหน้าคมเข้มดี  ของเราบอกหมอว่า เอาสันสูง  ตา คิ้ว จะได้ไม่ห่างกันมาก เราอยากหน้าคม ๆ อ่ะ ไม่ชอบหน้าจืด  ตอนนี้ยุบไปเยอะ ทรงมันเล็ก ๆ จิ้มลิ้มไป

แสดงความคิดเห็น

ทรงนี้คงเหมาะกับพี่มั้ง เนื้อจมูกบางด้วยอ่ะ  โพสต์ 2011-6-29 07:11
แต่ทรงพี่ก็สวยนะครับ ชอบทั้งสองทรงเลย อิอิ  โพสต์ 2011-6-29 07:04
ถ้าทรงจมูกแบบคุณปุณมาอยู่บนหน้าเรา จะเป็นไงน๊า ชอบทรงของคุณปุณค่ะ  โพสต์ 2011-6-28 05:40
ชอบมากเรยตร่าาทรงนี้ ราคาเท่าไรห่อ่ะคะ ^^
ยังต้องรอยุบอีกเยอะครับ สำหรับระหว่างหัวตาใช้เวลาถึง 3 เดือนนั่นหละครับ พอมันยุบแล้วก็จะไม่โด่ง ไม่สูงเกินหัวตาหรอกครับ พี่คิดว่าประมาณ 2 เดือน มันก็คงเข้าที่แล้วหละครับ คงจะเริ่มสวยแล้ว
ขอเป็นกะลังใจให้นะครับ อดทนอีกนิด เพราะคุรหมอจะฝังไว้ใต้ชั้น sub-polyostium ซึ่งเป็นชั้นที่ลึกลงไปอีกครับ ผลที่ได้คือระหว่างหัวตาจะเป็นธรรมชาติ และมีความแข็งแรง นานๆไป ตรงส่วนนี้ก็จะติดไม่สามารถโยกได้เหมือนจมูกของคนจริงๆที่ได้เสริมมาเลยครับ
ไปแก้ที่ไหนอะค่ะ
น้องปุณหายไปจากกระทู้เลย จมูกอัพเดทล่าสุดเป็นอย่างไรบ้างคะพี่อยากเห็นจังเลยแก้กับหมอจำรูญเหมือนกัน
หายเรวๆ ขอให้สวยๆ นะคะ
สวยมากค่ะ ชอบๆ
จะไปเป็นศิษหมอจำรูญ ประมาณเมษาคะ เข้าไปปรึกษาคุณหมอมาแล้ว ให้คำปรึกษาดีมาก เคสของหนู คือ จมูกเอียง มีกระดูกโปนๆที่เอาเรียกกันว่า (ฮับ) มั้งคะ ฮิฮิ ไม่แน่ใจ ปลายจมูกมีลอยบุ๋ม ปีกจมูกกว้าง ต้องตัดปีกจมูกคะ  แล้วจะเอามารีวิวให้ดูนะคะ
ตอบกระทู้ Poonyawee ตั้งกระทู้

สวยมากดูคมมาก ชอบอะ จริงๆ
สวยมากค่ะอยากได้แบบนี้บ้านจัง
กำลังหาที่แก้อยู่เหมือนกันครับผม กำลังลังเลระหว่าง หมอจำรูญ กับ หมอสุชาติ อยู่งะครับผม
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้