เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
พี่ดูน้องนก ตีสิบ จึงได้หันมาให้ความสนใจในความงามด้านศัลยกรรมมากขึ้น จากที่พี่หมดศรัทธากับการศัลยกรรม เพราะพี่เคยไปทำตา ๒ชั้นมาแต่ออกมาไม่เท่ากันและหมอก็ไร้จรรยาบรรณ ไม่รับผิดชอบ พี่เลยไม่คิดสนใจ แต่พอมาเจอน้องนก น้องทั้งน่ารัก และนิสัยได้ ให้ข้อมูลไม่มีปิดบัง และยังไม่เป็นหน้าม้าให้ใคร ขอให้สวยวันสวยคืนนะค่ะ
กรี๊ดดดคุณนกมั๊กกกกมากเลยค่ะ ดูรายการตีสิบดูแล้วดูอีกนะค่ะ เคยโทรไปที่คลินิคคุณนกด้วยค่ะ เข้าไปดูในเฟสคุณนกด้วยค่ะ อยากสวยเหมือนคุณนกค่ะ ไม่ทราบทำคางที่ไหนค่ะ อยากทำจมูกแบบคุณนกอ่ะค่ะ ทีแรกกะว่าจะเอารูปคุณนกไปเป็นแบบให้คุณหมอดูว่าทำแบบนี้
คุณนกสวยมากคะ อ่านและติดตั้งแต่ตั้งแต่หน้าแรกจนหน้า 50 ใช้เวลา 2 วัน เพราะทำงานด้วย ยังไงก็เป็นกำลังใจสำหรับปัญหากับคนอื่นนะคะ ตั้งใจบอกคนอื่นที่อยากสวย ก็ผิดอีก เซงแทนคะ ไงก็สู้ๆนะคะ (ตีสิบก็ดูนะคะ) ta_jaa@hotmail.com add คุยกันด้วยก็ดีคะ ขอบคุณคะ
อยากทำจมูกมั้งอะคะ คุณนกทำจมูกสวยดี อยากทราบว่าทำที่ไหนยังไง รบกวนขอรายละเอียดได้ไหม คืออยากหาข้อมูลก่อนไปทำอะคะ
ทำที่ไหนอ่าค่ะ
ทำจมูกกับตัดปีก ที่ไหนค่ะ
คุณนกค้าปรึกษาเรื่องทำตาค่า คุณนกทำตาต้องทำการผ่าตัดเเบบเปิดหัวตาด้วยรึป่าวค้า ขอบคุณค่า
ป.ล. คุณนกสวยมากมากเลย
อยากทราบ ราคาโบทอกลดกราม+ลิฟเกบขอบหน้า และทำที่ไหนค่ะ รบกวนหลังไมค์ได้ไหมค่ะ จาได้ยกเลิกที่เก่า เพราะไปทำที่น้องนกแนะนำคงดีก่า เพราะหน้าน้องนกเป๊ะ สวยจิงๆๆๆ (ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ)
สวยจริงๆๆจากใจเหมือนกัน ปกติไม่ค่อยชมใคร แต่ นี่ไอดอลเลย
คุณนกคะ คุณลินที่รับฉีด botox เป็นแพทย์รึป่าวคะ
อยากฉีดกูลต้า ต้องไปฉีดที่ไหนค่ะ น้องนก อยากมากกกกกกกค่ะ
คุณนกสวยมากๆค่ะ อยากถามว่าหลังเสริมจมูกด้วยซิลิโคน แล้วสามารถแต่งทรงภายหลังด้วยการฉีดฟิลเลอร์ได้ไหมคะ ถ้าได้ต้องทิ้งช่วงนานเท่าไหร่หลังการเสริมด้วยซิลิโคนคะ ชอบคุณนกมากค่ะสวยมากมาย
อยากรู้ว่าทำไมบางคนจมูกไม่โด่ง  ถึงนิยมไปแก้ใหม่  เพราะจริงๆมันก็สามารถจะฉีดฟิลเลอร์ได้ใช่ไหมค่ะ ??
แล้วระหว่างแก้ใหม่ไปเลยให้โด่งได้เป็นหยดน้ำ VS  ฉีดเติมฟิลเลอร์
ควรเลือกแบบไหนดีค่ะ  แล้วมันจะให้ผลต่างกันไหมค่ะ  ^_______^

(ปล.ทำมาแล้วมันไม่ค่อยมีหยดน้ำเลยลังเลว่าจะเลือกแบบไหนดีค่ะ)
อยากสวยทำไมไม่ค่อยสวย ก้อไอ้กระจกเฮงซวยส่องแล้วไม่สวยอย่างเงี้ย....งดงาม ค่ะ อิจฉาๆๆๆๆๆ
คนที่ทำให้เรามีความสุขที่สุดก็คือ ตัวเราเอง เท่านั้น น้องนก ไม่ต้องไปใส่ใจคำพูดของคนอื่นหรอกนะค่ะ  เค้าไม่ได้มาอยู่กับเรา สนิทกับเรา ก็ปล่อยเค้าพูดไปค่ะ เราทำดีที่สุด น้องนกตอบไปก็เพราะคิดว่าได้ช่วยคนอื่น  เจตนาที่มีน้ำใจ แบบนี้ น่ายกย่องออกค่ะ  เราก็อยู่ด้วยตัวของเราเองทั้งนั้นค่ะ สู้นะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
อยากทำบ้างแต่ก็กลัวๆอะคะ
กลัวทำแล้วจะไม่เหมาะกับหน้า
ขอคาราวะค่ะ   ขอบคุณนะคะสำหรับประสบการณ์ที่นำมาแบ่งปัน
อยากทราบว่าที่คุณนกไปตัดปีกมามีแผลเป็นชัดไหมค่ะ แผลอยู่ข้างนอกหรือในค่ะ อยากตัดปีกมากเลยค่ะช่วยตอบทีนะค่ะ ทรมานกันปีกบานๆมากเลย
คุณนกจ๊ะอยากถามว่าหน้าผากแบนๆจะทำยังไงดี  เมื่อวันก่อนมัดผมล้างหน้า  แฟนบอก  หันมาดิ  เราก็หัน แฟนบอก โอโฮ! แบนมากกหน้าผากอ่ะ   เราเซ็งมาก จะมีอะไรดีบ้างมั้ยเนี่ย  เครียดอ่ะคุณนกช่วยแนะนำเบ้นหน่อยน้าา
พี่นกชื้อที่คาดผมดอกไม้มาจากไหนค่ะ หนูชอบจัง
พี่นกค่ะ ฉีดฟิลเลอร์ที่จมูกอยู่ได้นานไหมค่ะ แล้วพี่ทำคางแบบเสริมซิลิโคนหรือฉีดค่ะ พี่ืทำปากทั้งบนล่างหรือว่าทำข้างบนอย่างเดียวค่ะ ขอบคุณค่ะ
ทำริมฝีปากที่ไหนคะ สวยมาก
หนูชอบพี่มาก ดูรูปพี่นกทุกวันเลย ไอดอลหนูเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้