เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากค่ะคุณนก  อยากจะทำจมูกสวยเหมือนคุณนกด้วยค่ะ  พอจะแนะนำหรือ เบอร์ติดต่อได้มั้ยคะ
สวยมาค่ะ ทำมูกที่ไหนค่ะ  Cho_2951@hotmail.com   ขอบคุงค่ะ
จมูกกับคางทำที่ไหนคะตอนนี้กำลังมีplan จะไปทำราคาประมาณเท่าไหร่ช่วยแนะนำหน่อยคะ
พี่นกสวยมาก ติดตามๆเรื่อยๆอยู่นะคะ
อยากสอบถามคุณนกเรื่องฉีดฟิลเลอร์อะค่ะ รบกวนแอดเมลทีนะคะ pinky_chocolate60@hotmail.comขอบคุณนะคะ
พี่นกค่ะ หนูอยากทำ จมูกเลยค่ะ  พี่นกบอกได้ มั้ยค่ะ ว่า ททำที่ไหน
ราคาเท่าไหร่   รบกวนหน่อยนะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

m_o_k_789@hotmail.com  โพสต์ 2011-11-2 08:12
สวยมากเลยค่ะ...ไม่รุ่ว่าตัวเองจะทำออกมาสวยอย่างนี้ไหม กลัวค่ะ เพราะเปนคนเนื้อจมูกไม่ค่อยมีด้วย...แง้ๆๆๆ เอาไงดี
ฉีดลดไขมันเป็นยังไงค่ะคุณนก แบบว่าอยากไปฉีดลดมากอ่ะค่ะ แต่ว่าอยากทำจมูกก่อน
http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=30976
ลิงค์นี้เป็นรูปตัวเราเองค่ะ อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยอ่ะค่ะ โดนล้อบ่อยอ่ะเก็บกด
ปล.เสียงน่ารักมากเลย
สวยมากๆๆยอมรับจริงๆ
พี่นกสวยมาก น่ารักมากๆเลยค่ะ  ชอบๆๆ อยากทำกะคุณหมอ นพรัตน์เลย อิอิ
เข้ามาให้กำลังใจนกคะ เจอคนที่ไม่หวังดีมาหลายคน

ส่วนตัวชอบนกค่ะ รู้สึกว่า เปนคนที่สวยข้างในจิงง สวยหน้าก็สวย จิตใจดี เปนคนแมนๆ

ใจกล้าสู้ กล้าได้กล้าเสีย ชอบคะ ปลื้มมม

ปล ขอเรียกนกนะคะ อายุเท่ากันค่ะ อิอิ
คุณนกจะไปจัดฟันที่ไหนค่ะ  ช่วยบอกหน่อยหาที่จัดฟันสวยๆๆอยู่
อยากไปคลินิกคุณนกมากคะ
ทำแล้วคล้ายพลอยนะ แต่สวยเป๊ะกว่าพลอยอีกอ่ะ เพราะพลอยปากเค้าไม่สวย *****สวยแล้วยังมีน้ำใจอีก เผื่อแผ่ให้คนอื่น ๆ ด้วย
เลิกนิสัยขี้อิจฉา ตอแหลแล้วรึยัง ไม่งั้นต่อให้หน้าสวยแต่ใจอัปลักษ์ก็ไสฟ์บอยย่ะ

แสดงความคิดเห็น

เป็นอะไรมากไหมมีงไอบ้า พิลึกอ่ะ ดูคำพูดก้อรุ้และคัยใจอัปลักษ์  โพสต์ 2012-4-1 19:21
ทึ่ง บอกได้คำเดียวว่า ทึ่ง.....คนอะไรเปลี่ยนแปลงได้ขนาดนี้

อยากทราบว่าพี่ทำจมูกกับหมอท่านไหนมาครับ
อยากทราบว่าพี่ นก ทำจมูกกับหมอท่านไหนมาครับ รบกวนติดต่อกลับ waz_upthe_oobz@hotmail.com

ขอบคุณครับ
ทำจมูกที่ไหนคะ isawmy@hotmail.com  ขอบคุณค้า
ผิวฉีดที่ไหนคะ อยากขาว แฟนทิ้งเพราะไม่สวย ไม่ขาว อ้วน
เรียน คุณนก

ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ที่มาแชร์ และขอเป็นกำลังใจให้สู้คดีความต่อไปนะคะ
อ่านกระทู้คุณนกมาเยอะมาก ๆ ติดตามมาตลอด อยากเรียนถามดังนี้ค่ะว่า เบอร์โทรที่คุณนกให้นั้น จะติดต่อเรื่องฉีดโบท็อกซ์ กับฉีดแบบเนเฟอร์เตติได้เลยใช่ไหมคะ และอยากทราบที่ฉีด เนเฟอร์เตติเป็นคลินิคไหนเอ่ย รบกวนคุณนกด้วยนะคะ เมลล์ lukked_lukked@hotmail.com ขอให้ผลบุญที่คุณนกได้ทำโดยการตอบคำถามของเพื่อน ๆที่อยากสวย ทำให้คุณนกประสบความสำเร็จในทุกสิ่งที่หวังนะคะ ขอบคุณค่ะ
อิจฉาน้องนกจังสวยอ่ะ ลบกวนช่วยบอกเรื่องโบท๊อก กับเนเฟอติตี คือสารอะไรเหรอค่ะแล้วใช้เวลาพักนานมัยค่ะ นานแค่ไหนกว่าจะเห็นผล แล่ะน้องนกทำที่หนมาค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ
อ่อเป็นกำลังใจให้ค่ะสำหรับคดีความ ถือว่าเป็นแบบทดสอบคนสวยแล้วกันนะ คนสวยๆก็ต้องมีคนอิจฉเป็นธรรมดา
อิจฉาน้องนกจังสวยอ่ะ ลบกวนช่วยบอกเรื่องโบท๊อก กับเนเฟอติตี คือสารอะไรเหรอค่ะแล้วใช้เวลาพักนานมัยค่ะ นานแค่ไหนกว่าจะเห็นผล แล่ะน้องนกทำที่หนมาค่ะ ช่วยหน่อยนะค่ะ
อ่อเป็นกำลังใจให้ค่ะสำหรับคดีความ ถือว่าเป็นแบบทดสอบคนสวยแล้วกันนะ คนสวยๆก็ต้องมีคนอิจฉเป็นธรรมดา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้