เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขอบอก
สวยทุกรูปเลย อย่างนี้ต้องให้คะแนนคนสวยหน่อย
ลิปเก็บขอบหน้า  นี้ผู้ชายทำไห้ม๊ะ อยากทำมั้ง

แสดงความคิดเห็น

(ขอตอบแทน)ทำได้คร้าบพวกนายแบบทำกันเยอะเวล่าถ่ายแบบแล้วโครงหน้าจะชัด  โพสต์ 2011-6-6 15:40
พี่ นกทำอะไรกับหน้าไปมั่งอะคับ
สวยมากคร่ะ ตัดสินใจและหมอนี้แหละ

ค่ะ  โพสต์ 2011-6-14 06:17
ก้อลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ เร้วๆนี้นกจะไปทำลักยิ้่มเหมือนกันค่ะ  โพสต์ 2011-6-12 21:22
ตอบกระทู้ sven ตั้งกระทู้

ขอบคุณคับ ตามเบอร์ที่ น้องนกไห้ไว้ถูกต้องนะคับ
เห้อออ เปนกำลังใจให้คุนนกนะคะ

ว่ากันเกินไปจริงๆๆๆอ่ะ อ่านแล้วแบบว่า ทำไมถึงต้องด่ากันขนาดนี้อ่ะ

คุนนกสวยแล้วไม่ต้องเก็บเอามาใส่ใจนะคะ เปนกำลังใจให้และจะติดตามความสวยคุนนกเรื่อยๆคะ
บอกได้คำเดียวว่า...สวยมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
ตอบกระทู้ noklovelove ตั้งกระทู้

แค่ดูก็รู้แล้วว่าการศึกษาไม่ได้ทำให้พวกเค้าสูงขึ้น^^

ไอ้หยา กดผิด มาหน้านี้เลย 55  โพสต์ 2011-6-6 16:30
สวยมากค่ะ แต่ว่าปัญหาทีเกิดการฟ้องร้อง มันเกิดจากอะไรละค่ะ ทำไมพวกนั้นเขาต้องมาว่าด้วยละค่ะ ไม่เข้าใจเลย ทำไมเขาต้องบอกว่าสวยอย่างเดียว แต่นิสัยไม่ดี อ่านดูไม่เข้าใจคนพวกนั้นทำไปทำไม!!
อ่านแล้วก็ เฮออ "ความอิจฉาล้วน ๆ " พอเห็นทำออกมาได้สวย ได้ดีกว่า ก็ จับกลุ่มนินทา ติหาข้อตำหนิไม่ใช่ติเพื่อก่อไห้เกิด แต่ติเพื่อความ ซะใจเพื่อไห้ตัวเองซะบายใจ พยายามสะกดจิตตัวเองและคนรอบข้าง ว่าไม่ดีอย่างงั้นอย่างงี้ เพื่อไห้เกิดความพอใจ ความซะใจ ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็ความอิจฉาล้วน ๆ

ในกรณีของน้องถือว่าประสพผลสำเร็จในการทำ ทำออกมาแล้วดูดี จากแต่ก่อน ไม่สวย พอทำออกมาแล้วสวยถือว่า ไม่ช้าไม่เร็ว ใคร ๆ ก็อยากสวยตอนหนุ่มสาว ถ้าเป็นไปได้ก็คงอยากสวยตั้งแต่เกิด คงไม่มีใครอยากจะสวยแค่ตอนแก่ หรือช่วงใดช่วงนึงของชีวิต   

จริง บุคคลเหล่านั้นน่าจะพิจารณา ความคิด ทบทวนความคิการกระทำ ต่างๆ ที่กล่าวติ คนอื่นนั้น สาเหตุความจริง ความถูกต้อง นั้น มาจากอะไร พอใครสวยกว่า หรือทำออกมาได้ดีกว่า ก็บอกว่าไม่ดีอย่างโน้นอย่างงี้ ฉันใดก็ฉันนั้น

ขอบคุณมากๆนะค่ะ  โพสต์ 2011-6-12 21:22
สวยมากๆ

ขอบคุณนะ  โพสต์ 2011-10-3 23:10
แนะนำฉีดfiller ดั้งจมูกหน่อยจิครับ แบบไม่แพงได้ปริมาณโอเค คือเป็นคนไม่มีดั้ง อยากฉีดให้มีดั้งขึ้นมานิดนึง
ไม่อยากเปลื่องประมาณมาก แนะนำทีครับ
เพิ่งเข้าไปชมคุณดรีมยกใหญ่ในอีกเว็ปนึงมา
ไม่อยากจะเชื่อเลย พอเข้ามาเว็ปนี้ถึงได้รู้ว่าคนหน้าเนื้อใจเสือเป็นอย่างไร

ปุ้ยเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ ก็เลย งงๆ อยู่ แต่ก็แอบอ่านหลักฐานที่เค้าด่า และนินทาว่าร้ายกันมันมาก ในเฟสบุค
น่าเสียดายจริงๆ ไม่น่าไปชื่นชมคนที่หน้าตาสะสวยแต่ในใจมีแต่คิดร้ายกับคนอื่น

ถ้าปุ้ยเป็นคุณนกนะ ปุ้ยจะทำแรงกว่านี้อีก แต่คุณนกสวยขึ้นเยอะมากๆ ยอมรับว่าเห็นรูปอดีตแล้วขำเลยค่ะ ให้เพื่อนๆที่ออฟฟิศดู ก็มีแต่คนไล่ให้ปุ้ยไปอัพทั้งหน้าเลยค่ะ อิอิ

เราก็เคยเข้าไปชมคุณดรีมนะคะ แต่พอเห็นคุณดรีมทำแบบนี้ รับไม่ได้คะ  โพสต์ 2011-6-7 08:11

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

น่ากลัวอ่ะพี่นก แต่ยอมรับนะว่าเคยอ่านรีวิวของพี่ดรีม แล้วก็จิตตกเพราะนัดทำกับหมอสองไว้ แล้วก็ไม่ได้แก้จมูกกับหมอสองจริงๆ ไม่ใช่ว่ากลัวเป็นเคสหลุดนะ แป้งก็ตั้งใจจะทำกับหมอสองแหละ แต่เวลาไม่ลงตัวทั้งที่ก็มัดจำไปแล้ว เห็นพี่ดรีมทำแบบกระดูกหลังหู ก็ลองปรึกษาดู เกือบได้ทำกับหมอฉันทัสแล้ว แต่ติดต้องไปทำเรื่องทุนเรียนต่อ ก็อดไป มาจบที่หมอยุทธพงษ์ 5 5+ พอดีชอบทรงแบบพี่อาร์ด้วย ไม่ต้องจองคิว เวลาลงตัว .. แต่ยังไงก็คิดว่ายังมีแพลนทำกับหมอสองอยู่ กำลังคิดว่าอยากทำปาก พอดีมีแผลเป็น หมอสองให้เข้าไปปรึกษาดู แป้งว่าหมอเขาเป็นคนสุภาพนะ ดูไม่มีพิษมีภัยอ่ะ .. เหมือนมีคนคาดหวังกับคุณหมอไว้เยอะ พอมีเคสหลุดที คุณหมอดังเลย 55 + น่าเห็นใจคุณหมอมากค่ะ ไม่เห็นด้วยกับพี่ดรีมที่โยงหลายๆบุคคลแล้วมาตั้งกลุ่มวิจารณ์อ่ะ เคยชื่นชมที่กล้าเอาเคสหลุดตัวเองมาแชร์ประสบการณ์ แต่คำพูดของพี่ดรีมมันทำร้ายพี่เอง รู้ว่าพี่โกรธ โมโห ที่ทำมาไม่ได้ดั่งใจ แต่มันก็ควรจะจบได้แล้ว คุณหมอแกก็ไม่เคยว่าหรือโต้แย้งอะไร ทำไมต้องรุนแรงด้วย จนในวันนี้เรื่องถึงศาลเลย ไม่คิดว่ารีวิวที่เคยได้รับชมอยู่จะเกิดเรื่องราวขึ้น เห็นที่พี่นกโพสเกี่ยวกับการตั้งกลุ่มแล้วเจอประโยคแต่ละประโยค ทำไมต้องลามไปถึงครอบครัวเขาด้วย บางเรื่องเป็นสิทธิส่วนบุคคล เอามาปนเปไปหมด พี่นกเขาสวยจากแต่ก่อนมากก้เพราะพี่เขาศัลยกรรมแล้วก็ดูแลตัวเอง พี่ดรีมก็เหมือนกันสวยเพราะศัลยกรรม  แต่อยากจะบอกว่า 4 สิ่งที่ทำให้ผู้หญิงสวยขึ้นได้ ...1.เครื่องสำอาง... 2.ศัลยกรรม... 3.โฟโต้ช้อป และสิ่งสุดท้ายคือ " จิ ต ใ จ " ~ ..ต้องมีจิตใจที่สวยด้วยค่ะ มันสำคัญมาก

*** ไม่ได้มีเจตนาว่าร้ายใครนะคะ แต่มันอัดอั้น

เราก็ทำที่หมอยุทธคะ เพื่อนๆก็ทำกันที่นั้น คุณหมอทำสวย  โพสต์ 2011-9-28 11:19
มาฝาก ทำให้ได้คิดเลยว่าเรายึดติดกับภายนอกมากเกินไปจนลืมภายในฤเปล่า^^  โพสต์ 2011-9-15 02:49
ทำที่คุงหมอยุทธเหมือนกันเลยค่ะ ฮ่าๆๆ และก็ขอบคุณก่ะข้อความที่เอา  โพสต์ 2011-9-15 02:49
คุยกันดีๆดีกว่าโน๊ะ อย่าจิกกัดกันเลยค่ะ อ่านแล้วเครียด  โพสต์ 2011-8-31 04:55
เราเคยตั้งกระทู้ยังแอบมาจิกกัดเราเลย. ไม่รู้เป็นอะไร  โพสต์ 2011-8-20 20:11

คะแนน

1

คุณหมอนพรัตน์ ทำจมูกราคาเท่าไรค่ะ   

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27053&extra=&page=1  โพสต์ 2011-6-7 00:20
เป็นกำลังใจให้ชนะคดีนะค่ะ เค้านินทากันเป็นเรื่องเป็นราวขนาดนี้ แบบนี้ก็ไม่ไหวจริงๆ ค่ะ คุณนกตั้งกระทู้นี้เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น และเผยแพร่สิ่งที่เป็นข้อดีและเสียของการทำศัลยกรรม ซึ่งเป็นประโยชน์และเป็นแรงบันดาลใจให้ใครหลายๆคน  บอกตรงๆเลยว่าดิชั้นเป็นคนนึงที่ติดตามคุณนกและคุณแย้ตั้งแต่มีดหมอ ถึงได้ตัดสินใจทำตากับคุณหมอนพรัตน์ การศัลยกรรมไม่ใช่ว่าทำแล้วสวยได้ดั่งใจ อาจมีข้อผิดพลาดเกิดขึ้นบ้าง ทั้งนี้ต้องพิจารณาและไตร่ตรองหาข้อมูลก่อนตัดสินใจทำให้รอบคอบ

เป็นกำลังใจให้คุณนก ให้ชนะและดำเนินคดีกับบุุคคลที่ไม่หวังดี และให้ร้ายกับผู้อื่นนะค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27053&extra=&page=1  โพสต์ 2011-6-7 00:19
http://www.dungdong.com/forum.ph ... p;extra=&page=1
ลิงค์ที่ให้ไปอ่านกันนะครับ
สวย.........จัง

อึ้งอ่ะ......
สวยเสด็จค่ะคุณพี่
สู้ๆค่ะ นก เรื่องของเรื่องก็เหนได้ว่า ป้าเขาอิจฉานก แค่นี้ เรื่องมีแค่นี้ โอ๊ปเปนกำลังใจให้นะคะ สู้ๆค่ะ  ปล. แอบขำรุปที่ป้าเค้าเอารุปเค้ามาเทียบกับนก แบบอยากให้คนกลุ่มเดียวกับเค้าชมเค้ามั๊งค่ะว่าเค้าสวยกว่า ๕๕๕๕ ที่ไหนได้ นกสวยกว่าเยอะเลยอ่ะ ^^ ป้าแกช่างกล้านะ  ๕๕๕๕๕๕๕๕๕
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-6-7 02:33

เรื่องที่ด่าคุณนกเอาไปด่าบน social network  กับเรื่อง Admin ทะเลาะกันและผลประโยชน์แอบแฝง
มันคนละเรื่อง คนละประเด็น แยกแยะด้วยค่ะ  
คนอ่านเค้าเข้าใจว่าอันไหนโปรโมทหมอ
พวกที่โดนหางเลขทู้ด่าคุณนก ก็ไปเข้ากับกลุ่ม Admin ทะเลาะกันและผลประโยชน์แอบแฝง เฮ้อ!

คุยกันดีๆดีกว่ามะคะ อ่านแล้วเครียดอ่า  โพสต์ 2011-8-31 04:58
นั่นสิค่ะ นกก้อรู้แล้วล่ะ ค่ะ  โพสต์ 2011-6-12 21:24
พอจะรู้เหมือนกัน55555  โพสต์ 2011-6-7 10:05
อ้อรู้ละว่าไส้ศึกเป็นใคร 555  โพสต์ 2011-6-7 09:29
ต้นฉบับโพสต์โดย cutecutecute เมื่อ 2011-6-7 02:16
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cutecutecute เมื่อ 2011-6-7 02:20

เรื่องที ...

ไม่ได้ฝักใฝ่ฝ่ายใดเป็นการพิเศษนะคะ ถูกผิดก็ว่าโลจิก สงสัยค่ะว่าคนที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับคดีฟ้องร้องหรือเหตุการณ์เนี่ย ยุ่งอะไรด้วยคะ ถึงได้มูลิเน็กซ์กันขนาดนี้ค่ะ เรื่องแทนที่มันจะเงียบต่างคนต่างอยู่ก็มานั่งด่าทอเชียร์เต้นฮูล่าฮูปกันอยู่นั่น ขอให้สงบลงทั้งสองฝ่ายนะคะ ดีกว่ามั้ยคะ เพราะในความจริงทั้งสองฝ่ายก็มีแง่ดีและร้าย อย่าเลือกที่จะมองแต่แง่ดีของคนสิคะ และก็อย่าแอนตี้ในแง่ร้ายของแต่ละคนด้วยค่ะ

ดิฉันไม่เอาเรื่อง สุดท้ายก็ทำเนียนได้ใจ ด่าคนโน้นต่อคนนี้ต่ออีก  โพสต์ 2011-6-7 03:10
ดิฉันก็ไม่ได้เข้าข้าง Admin เลยซักนิด ถูกผิดว่ากันตามหลักฐาน  โพสต์ 2011-6-7 02:39
เพราะคนๆนั้นเค้าลบหัวข้อนั้นใน facebook ไปแล้ว  โพสต์ 2011-6-7 02:37
ไม่ได้ทำอะไร เรื่องไหนคุณคงไม่ทันได้อ่าน  โพสต์ 2011-6-7 02:37
ก็เป็นคนที่โดนเอาไปด่าใน Face เหมือนกันไงคะ เลยเข้าใจคนโดนด่าทั้งๆที่  โพสต์ 2011-6-7 02:37

คะแนน

1

ต้นฉบับโพสต์โดย candy85 เมื่อ 2011-6-7 02:34
ไม่ได้ฝักใฝ่ฝ่ายใดเป็นการพิเศษนะคะ ถูกผิดก็ว่าโลจ ...

เพราะเอาเข้าจริงจริงเนี่ยที่ทุกคนทำมันมีเหตุผลในตัวมันเองอยู่แล้ว คนที่ไม่รู้ก็กรุณากลับไปอ่านย้ำตั้งแต่แรกหรือเซฺิจในกูเกิ้ลดูดีมั้ยคะว่าเรื่องเกิดจากอะไรแล้วสวดพาหุงหนึ่งรอบ ชินบัญชรหนึ่งรอบให้ใจเย็นเย็นนะคะ แล้วลองคิดตามโลจิกที่เราเรียนกันมาว่าเพราะอะไร แต่ส่วนหนึ่งที่เราต้องย้ำในใจคือเราไม่เกี่ยว ขอเป็นกำลังใจให้ทั้งคู่นะคะ อยากให้จบกันด้วยดี
ตอบกระทู้ candy85 ตั้งกระทู้

แล้วคุณcutecutecuteคิดว่าจะทำยังไงคะ ถ้าเดือดร้อนเราว่าก็หาทางเถอะค่ะฟ้องร้อง แจ้งตำรวจ แต่อย่ามานั่งว่ากันเลย ต่อให้พิมพ์ในนี้เป็นร้อยหน้าผลลัพธ์ก็ไม่ได้เปลี่ยนแปลง ต่างคนต่างจะเสียสุขภาพจิตเปล่าเปล่า

ประโยชน์แล้วอย่างคุณว่าแหละ  โพสต์ 2011-6-7 02:50
ไม่มี  โพสต์ 2011-6-7 02:50
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้