เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
1301#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 14:31:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย amyuki เมื่อ 2012-1-12 21:37
ถึงพี่นกค่ะนู๋เป็นคนนึงที่วนเวียนอยู่ในเว็บดั้งโด่ ...

อ่านแล้วน่าเห็นใจนะคะ ยังไงนกเป็นกำลงัใจให้นะคะ ส่วนเรื่องศัลยกรรม ตามที่เข้าใจคือถูกต้องแล้ว แต่นกอยากให้ดูจากตัวเราเป็นหลักว่ามีตรงไหนบกพร่องแล้วค่อยทำ อย่าทำตามนกทุกอย่างเลย บางคนแก้ไขแค่จุดเดียวก็สวยแล้วค่ะ อย่างไรก็ตามถ้าอยากปรึกษาหรือพูดคุยกับนก ติดต่อได้ที่เบอร์ 081-774-9636 ค่ะ
1302#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-13 14:31:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย jeenn เมื่อ 2012-1-12 22:26
สวยจิงๆๆ

สวยไม่จริงค่ะ สวยศัลยกรรมค่ะ ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่นนะคระ
พี่นกค่ะกรุณาหนูหน่อย  หนูอยากทราบว่าพี่สักคิ้กที่ไหน  ราคาเท่าไร  เจ็บไหม  ต้องใช้เวลาพักฟื้นไหม อยากทำมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่มีคิ้วเลยโดนเพื่อนล้อประจำ  ช่วยตอบหน่อยนะค่ะขอบพระคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น

btu
หลังไมค์ ก็ได้ค่ะ samaysky@hotmail.com  โพสต์ 2012-2-4 17:08
1304#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-2-8 04:23:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นตอนนี้วงการความสวยความงามฮิตร้อยไหมละลายกันจัง นกไปลองทำมาแล้วนะคะ ขอบอกว่าผลลัพธ์เริ่ดมากๆ ไว้จะมารีวิวนะคะ
คุณนกค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยว่า ควรฉีดอะรัยดีเพื่อที่จะลบรอยแผลเป็นที่หน้าที่เกิดจากการแกะสิวอ่ะค่ะ แบบว่าอยากหน้าเนียนใสบ้างอ่ะค่ะ แต่อยากบอกว่าคุนนกสวยมั๊กกกกกมาก  ติดตามคุณนกตั้งแต่ออกรายการตี 10 แล้วค่ะ ยังงัยรบกวนแนะนำตัวที่ฉีดลบรอยแผลเป็นด้วยน่ะค่ะ
ฉีดฟิลเลอร์ที่ไหนคะ ราคาประมานเท่าไหร่เอ่ย
ยังคงเป็นไอดอล like like like
คุณนกค่ะปีกจมูกบานนิดหนึ่งปลายจมูกไม่เป็นหยดน้ำต้องทำอย่างไรอยากได้อย่างคุณนกอ่ะค่ะแนะนำหน่อยขอบคุณค่ะ
อยากเหนรีวิวร้อยไหมค่ะคุนนก  เปนคนนึงที่อ่านตั้งแต่หน้าแรก  ชอบและขอชมคุนนกมากๆค่ะ เปนประโยชน์ทุกๆรีวิิเรยนะค่ะ ปล คุนนกน่ารักมากมายค่ะ
ดีค่ะพี่นกหนูชื่อโมค่ะ  ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ โมได้ดูพี่ออกตีสิบด้วย เจ๋งค่ะ ช๊อบๆๆๆๆ    เลือกได้แล้วขอเป็นฝ่ายเลือกบ้าง  คำนี้โดนอิอิ
ชอบพี่นะอิอิ
ขอทราบรายละเอียดของคุรหมอได้มั้ยคะ เบอร์โทรอ่ะค่ะ อยากจะลองไปปรึกษษคุณหมอดูค่ะ
พี่นกทำลักยิ้ม กะ คาง ที่ไหนหรอค่ะ

หมอนพรัตน์ค่ะ  โพสต์ 2012-8-4 00:34
พี่นก ทำจมูกราคาเท่าไหร่ค่ะ ของพี่นกบวมนานรึป่าว แล้วพี่นกเอารูปแบบจมูกไปให้คุณหมอดูรึป่าว หรือว่าคุณหมอจะดูตามความเหมาะสม ของรุปจมูกเราค่ะ   
พี่นกคะ หนูเคยไปตามหาคลินิคเมื่อ2เดือนก่อนอ่ะค่ะ หาไม่เจอเลยค่าาาา หนูเลยยังไม่สวยเลยอ่าาาา
พี่นกคะฉีดปลายหยดน้ำเท่าไหร่คะแล้วอยู่ได้นานมั้ยคะสนใจคะ
พี่นก หนูเป็นเเฟนคลับพี่คะ เข้าไปส่องเฟสบุค พี่ทู้กวันเลยย Nokky V U lee ^__^
อยากสวยแต่ว่าขาดปัจจัยอย่างแรงงง
ขอบคุณสัมหรับข้อมูลดีๆๆ นะค่ะ ตั้งแต่หน้า 1-54 อ่านจนตาลาย อิๆๆ คุณนกสวยมาก ค่ะ
คุณนกคะ อยากทราบว่าคุณหมอเสริมคางให้คุณนกตั้งแต่ขอบคาง2หรือว่าเสริมเฉพาะตรงกลางคางคะ แล้วก่อนเสริมคุณนกบอกคุณหมอว่าเอาคางแบบไหนคะ อยากได้แบบคุณนกนะค่ะ ถ้าเสริมแบบเนียนๆธรรมชาติมากๆ ก้อไม่รู้ว่าจะทำไปทำไม ทำแล้วหน้าไม่เปลี่ยนใกล้เคียงของเดิมแบบนี้เจ็บตัวฟรีเปล่าๆ แต่ก้อขึ้นอยู่กับความพอใจของแต่ละคน แต่สำหรับเราชอบแบบคุณนกมากๆเลยละ ยังไงรบกวนตอบด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

สอบถามเบอร์คุณหมอนพรัตน์ค่ะ 089-6990666 ค่ะ  โพสต์ 2012-8-4 00:37
พี่นกค่ะ คือตอนนี้จะทำจมูกค่ะ อีก 2 เดือนแต่ก็คิดว่าจะทำคางด้วย
ควรทำจมูกและคางพร้อมกันเลยดีมั้ยค่ะ หรือว่า ควรทำแค่จมูกไปก่อนค่ะ

ปล. แต่ตอนนี้ยังดัดฟันอยู่เลยนะค่ะ :)
คุณนกสวยมากๆค่ะ.  ติดตามตลอด ชอบมากๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้