เจ้าของ: noklovelove
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว นกตีสิบ รูปภาพหน้า 4,7,8,11,12,20,22,23,24,25,26,28,32

[คัดลอกลิงก์]
สิ่งที่ควรแก้แล้ว ชีวิตจะดีขึ้นมีคางกับจมูก ควรแก้โดยด่วน ไม่แน่ใจว่า จมูกฉีดหรือเสริม มันดูจมูกโตแบบจมูกผู้ชาย ส่วนคางมันดูย้อยๆแบบมองแล้วรู้เลยว่าฉีดมา(เวลาพูดหรือในคลิปร้องเพลง คางมันชัดมาก มองปุบรู้เลยว่าย้อยลงพื้น  รอสลายถ้าเป็นฟิลเลอร์แท้6เดือนมันจะสลายไปเอง) ตาสวยแล้ว

แสดงความคิดเห็น

กรี๊ดดดดด คุณตั้มมาด้วยอ่ะ  โพสต์ 2011-8-31 05:06
ขอบคุณมากจ้ะ  โพสต์ 2011-6-12 21:25
จริงใจไม่มีอวย  โพสต์ 2011-6-7 10:19
นี่แหละหล่อจริง คนรู้เรื่องศัลยกรรมจริง เม้นอย่างจริงใจ ไม่ต้องอวย  โพสต์ 2011-6-7 09:40
ช่ายคุณนกอยากให้คุณนกแก้จมูก ส่วนคางเราว่าสวยดีนะ ตาก็สวยแล้ว *-*  โพสต์ 2011-6-7 08:10

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ตอบกระทู้ candy85 ตั้งกระทู้

จิงค่ะปล่อยวาง  ปล่อยอดีตให้ผ่านไปเถอะ เราโกรธเราคือคนที่ทุกข์ ทำปัจจุบันและอนาคตให้ดีดีกว่าค่ะ สู้สู้นะคะ:)
ขออณุญาติคุณนกนิ๊ดนึงละกันนะคะในกระทู้ของคุณนกที่จะอธิบายให้คุณcutecutecuteเข้าใจในจุดยืนของตัวเราพอดีว่าคุณcutecutecuteเข้าใจในจุดยืนของตัวกัสเอง จากที่คุณส่งข้อความมาหากัสอะนะคะ
cutecutecute 10 นาทีก่อน
ส่งข้อความส่วนตัวถึงคุณจากกระทู้ [จากคนไม่สวยเลย... และกว่าจะสวย มาดูวิวัฒนาการของนก ทุกๆสิ่งทุกๆอย่าง บันดาลมาจาก หมอนพรั]
น่านสิ คุณกะดิฉันไม่ได้รู้จักกัน มาทะเลาะกันเพื่อ
-กัสไม่ได้ทะเลาะกับคุณนะคะ ถ้ากัสจะทะเลาะกับคุณกัสจะมาโพสท์ลงกระทู้คนอื่นเพื่อ? แล้วข้อความของกัสก็ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายใดฝ่ายหนึ่งด้วยนะคะ
cutecutecute 7 นาทีก่อน
ดิฉันก็ออกมาสะใจเล็กๆ เพราะ Leave ออกจาก group ที่ดีแ่ต่ด่าๆๆๆๆ มาก็เห็นกระทู้ฟ้องร้อง แล้วก็งงว่าทำไมคุณถึงโกรธนัก ทั้งๆที่หลายๆคนก็เข้าข้าง นก
แต่พอดู profile คุณก็เห็น list เืพื่อนคุณมีหนึ่งในคนที่ด่าดิฉันด้วย ก็เลย อ๋ออออออ ทำไมคุณถึงเดือดร้อนแทนเค้านัก
-กัสไม่ได้โกรธเลยขอย้ำถึงจุดยืนอีกนิดนึงว่ากัสอยู่ในฐานะผู้บริโภคศัลยกรรมคนนึง เจอแพทย์ที่ไม่ดีมากี่ครั้งก็อ่านดูได้ การที่กัสเล่นเวปนี้เพราะต้องการหาข้อมูล ไม่ได้ต้องการหาเพื่อนแท้จากการเล่นเวปนะคะ กัสไม่เคยแอดใครแล้วใครแอดมากัสก็รับเพราะกัสคิดว่าถ้าประสบการณ์ที่กัสเคยเจอมาจะเป็นประโยชน์กับใครกัสก็ยินดี รวมกระทั่งกัสก็ยังคงต้องการจะเรียนรู้หาข้อมูลจากคนอื่นเช่นกัน เพราะฉะนั้นคุณcutecutecuteกรุณาอย่ามองนะคะว่ากัสฝักใฝ่ฝ่ายใด การที่กัสออกมาเขียนเพราะว่าในเวปที่เราหาประโยชน์หรือให้ประโยชน์เป็นประจำเนี่ยกำลังมีปัญหา มันก็อารมณ์เสื้อแดงปิดเซนทัลเวิลด์กัสไม่มีที่ชอบปิ้งก็แค่นั้น กรุณาเข้าใจจุดยืนของกัสใหม่ด้วยนะคะ เพื่อนรักกัสคงไม่จำเป็นจะต้องมาหาจากเว็บอะคะ เงินกัสก็ไม่ได้ขอใครใช้นะคะ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าตัดสินจากอะไรที่คุณเห็นถ้าคุณไม่ได้ถาม ขอโทษนะคะที่คำพูดอาจจะดูแรง แต่พูดตรงตรงว่าไม่ค่อยชอบที่คนจะมาพูดถึงทั้งทั้งที่ไม่รู้อะไร ย้ำอีกทีค่ะว่าไม่ได้โกรธ เพราะเราไม่ได้โตกันมาตั้งแต่เด็กนะคะ อย่าซีเรียสมากไปค่ะ เงินก็ไม่ได้เครียดไปก็เท่านั้นค่ะ ขอบคุณค่ะ

บ้างไรบ้างค่ะ:)  โพสต์ 2011-6-13 18:35
ถ้างั้นความรู้สึกคงช้าไปอะค่ะอ่านวันที่ด้วยค่ะปอลิงอัพเดทสถาณการณ์  โพสต์ 2011-6-13 18:34
แต่ที่คุน candy85 เม้น มันบ่งบอกเรยอ่ะ ปอลิง.ไม่อยุข้างใค แค่เม้นตามค.รุสึก  โพสต์ 2011-6-13 16:20
แล้วก็ไม่ได้อยากทะเลาะกับคุณเลย  โพสต์ 2011-6-7 03:27
เข้าใจแล้วค่ะ  โพสต์ 2011-6-7 03:25

ใจเย็นเย็นแล้วไปนอนเถอะค่ะกัสว่าคุณดูเครียดไปนะคะ ไปนอนให้พังผืดรักษาจมูกกันดีกว่าค่ะ:)

ใจเย็นเย็นแล้วไปนอนเถอะค่ะกัสว่าคุณดูเครียดไปนะคะ ไปนอนให้พังผืดรักษาจมูกกันดีกว่าค่ะ:)

แรงจัง อิอิ  โพสต์ 2011-6-7 10:41
ขอบคุณที่เป็นห่วง เผอิญ จมูกถอดเร็วเลยไม่มีผังผืดค่ะ  โพสต์ 2011-6-7 03:32
ปกติชอบทำงานดึกๆค่ะ คุณก็รักษาสุขภาพเถอะ อย่าเครียดมากนะคะ  โพสต์ 2011-6-7 03:30
ต้นฉบับโพสต์โดย candy85 เมื่อ 2011-6-7 03:20
ขออณุญาติคุณนกนิ๊ดนึงละกันนะคะในกระทู้ของคุณนกที่ ...

ค่ะขอบคุณที่เข้าใจนะคะ:) กู๊ดไนท์ค่ะ

ฝันดีนะคะ  โพสต์ 2011-6-7 03:32
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: กระทู้นี้ถูกแบนห้ามไม่ให้เผยแพร่ต่อสาธารณะ
258#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-12 21:20:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ThumSyeJoung เมื่อ 2011-6-7 02:46
สิ่งที่ควรแก้แล้ว ชีวิตจะดีขึ้นมีคางกับจมูก ควรแก้โ ...

คางไม่ได้ฉีดค่ะ จมูกเสริมเอา แต่รูปถ่ายมาตอนที่เพิ่งฉีดปลายได้ 2 วันมันเลยบวมเข้มฉีดยาค่ะ โดยรวมแล้ว เราพอใจ ไม่ต้องการแก้ไข หรือทำศัลยกรรมหลายๆรอบค่ะ ขอบคุณที่ติชมและแนะนำ แต่นกไม่อยากผ่าตัดแล้วค่ะ พอดีพอใจกับสิ่งที่ทำมาแล้วมากๆแล้วค่ะ ่ขี้เกียจขึ้นเขียงล่ะ ถ้าจะทำก้อทำลักยิ้่มค่ะ เร็วๆนี้
259#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-12 21:33:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปมาฝากกันค่ะ ว่างๆ เลยแวะมาอัพรูปงับๆๆๆๆๆๆๆ เร็วๆๆ เค้าจะไปทำลักยิ้มล่ะเน้อ อิอิ

คนข้างๆ เพิ่งฉีดฟิลเลอรืทั้งปลายจมูกและ สันค่ะ ของนก หลังฉีดฟิลเลอรืได้ 1 อาทิตย์คร๊า
หายเป็นโน๊ตอุดม จมูกโตแล้วจ้า อิอิ

พี่นกหน้าเหมือนคิมมี่มากค้ะ สวยมากๆ><  โพสต์ 2011-11-22 23:07
เลี้ยงหมาพันเดียวกันเรยอ่าครับ แต่ซนโคตร  โพสต์ 2011-10-4 22:45
เขียนคิ้วใหญ่จังเรยคะ  โพสต์ 2011-8-23 16:35
ชอบเวลายิ้มอ่ะค่ะ น่ารักดี^^  โพสต์ 2011-8-22 16:06
หนูชอบที่พี่นกหน้าเรียวมาก ไว้ถามหลังไมค์นะคะ  โพสต์ 2011-6-16 23:42
คุณนกฉีดฟิวเลอร์ที่คลีนิคไหนหรอค่ะ สนใจบ้างค่ะ  แล้วเจ็บมากมั้ยค่ะ

ฉีดกะคุณลินค่ะ 0829589209  โพสต์ 2011-6-17 02:52
คุณนกฉีดผิวขาวที่ไหนหรอคะ แนะนำด้วค่ะ อยากขาว

เราเพิ่งเข้ามาอ่าน คุณลินรับฉีดโบกะฟิลเลอร์เหรอค่ะ แล้วตอนนี้ยังรับ  โพสต์ 2011-10-10 12:07
แล้วต้องฉีดต่อเนื่องหรือป่าวคะ ถ้าหยุดฉีดจะยังขาวอยู่มั้ยราเท่าไหร่  โพสต์ 2011-6-30 14:22
ฉีดกะคุณลินค่ะ นำยาเข้าเองของแท้และไม่แพงมาก 0829589209  โพสต์ 2011-6-17 02:52
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonlim เมื่อ 2011-6-13 00:11

สวยมาก เหมือนคนละคนเลย
อยากสวยอย่างนี้ พี่ทำตาที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ สวยม๊วก อยากดั๊ย

หมอนพรัตน์ค่ะ ลองโทรสอบถามดูนะค่ะ 0896990666  โพสต์ 2011-6-17 02:52
พี่ก็ทำกับหมอนพ ตา บน ล่าง จมูก ปาก แต่หมอทำตาสวยมากขอบอกพี่ขอเป็นกำลังจัยให้น้องนก และชอบ สายมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณและยินดีอย่างมาก เป็นศิษย์สำนักเดียวกันนะค่ะ  โพสต์ 2011-6-17 02:53
ที่ปุ้ยตัดสินใจทำตากับคุณหมอนพรัตน์ก็เพราะคุณนกเลยนะคะเนี่ย

โห กว่าจะอ่านจบ จริง ๆ เราก็เล่นเวปนี้ได้นิดหน่อยละ ช่วงที่ดราม่ากำลังเกิดยังสงสัยอยู่เลยว่าทำใมคุณนกกล้าตั้งกระทู้ทั้ง ๆ ที่กำลังมีเรื่องกันอยู่ ตรง ๆ คือตอนนั้นใครตั้งกระทู้หมอสองโดนเละแน่ และด้วยความที่คุณนกไม่รู้พอดีเลยโดนชุดใหญ่ซะ แอบสะใจที่คุณนกเป็นคนจริงซะด้วย ตอนนี้เห็นป้าตั้งกระทู้ขอโทษทั้งคุณหมอกับคุณนก  ออกตัวล้อฟรีว่าไม่กลัวเรื่องคุณนกจะฟ้อง แต่เอาเข้าจริงก็กลัวนั่นแหละ ด่าคุณรกไว้เยอะ ตอนนี้กลับรถล้อฟรีเลยทีเดียว

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าแก่แล้วต้องทำตัวให้สมวัยด้วย ไม่ใช่เห็นพวกมากลากไป ชั้นหนะตัวแม่ใครเห็นก็ต้องอวยตามชั้น ระวังเด็กจะถอนหงอกเอา......

ทุบอก บอก สวยค่ะ คุณนกกกก (สวยยแล้วว)
เรื่อง ขอโทษคุณนก

สิ่งที่แนบมาด้วย : สรุป ปัญหา ประเด็นที่ 3 และ 4 จากกระทู้ เรื่องราวทั้งหมด ของ ความขัดแย้ง และ ขอโทษ ต่อ ทุก สิ่ง ทุกอย่าง http://www.dodeden.com/talknow/index.php/topic,349.20.html

สืบเนื่องจากเหตุการณ์ตามกระทู้เรื่องราว ทั้งหมด ของ ความขัดแย้ง และ ขอโทษ ต่อ ทุก สิ่ง ทุกอย่างhttp://www.dodeden.com/talknow/index.php/topic,349.20.html

หลังจากทราบความจริงแล้วว่า คุณนกตั้งกระทู้รีวิวโดยที่ไม่รู้เรื่องความขัดแย้ง ในเวบมาก่อน  แต่ต้องมารับเรื่องราวที่คุณนกไม่เกี่ยวข้องกับปัญหาต่างๆ ที่เกิดขึ้นแต่อย่างใด

ดิฉันขอแสดงความเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น และขอโทษกับคุณนกด้วยความบริสุทธิ์ใจ ที่เป็นต้นเหตุที่นำคลิปจากยูทูปและรูปภาพมาโพสในกลุ่ม จากการชอบโพสคลิปและชอบนำรูปมาใส่โปรแกรมทำรูป จนนำไปสู่การวิพากย์วิจารณ์ที่รุนแรงต่อความรู้สึกของผู้ถูกกล่าวถึง

ดังนั้น ดิฉันขอเป็นตัวแทนกลุ่มในการกล่าวขอโทษคุณนกที่เคยล่วงเกินทางวาจาหรือถ้อยคำ ไม่ว่าทางตรงหรือทางอ้อมจากความอคติที่เกิดขึ้น

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
dreamjung
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
การทำศัลยกรรมที่ประสบความสำเร็จมากที่สุด คือ การทำออกมาให้ธรรมชาติที่สุด แต่ในความธรรมชาตินั้น ก้อมีการเปลี่ยนแปลง ^^

ออนไลน์ dreamjung

*
    คะแนนดูดี 30
    [เอาไปเลย +1]
    [แย่จัง -1]
        ข้อความส่วนตัว (ออนไลน์)

« ตอบกลับ #1 เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:31:50 AM »

อ้างถึง

สิ่งที่แนบมาด้วย : สรุป ปัญหา ประเด็นที่ 1 และ 2 จากกระทู้ เรื่องราวทั้งหมด ของ ความขัดแย้ง และ ขอโทษ ต่อ ทุก สิ่ง ทุกอย่าง http://www.dodeden.com/talknow/index.php/topic,349.20.html

สรุปปัญหา ประเด็นที่ 3 และ 4

เรื่อง ของ คุณนก
เรื่องของ การ เข้าใจผิด คิดว่า แอดมิน ฮั้วกับหมอ

ตามที่ได้ คุย โทรศัพท์ กับ คุณหมอ นพรัตน์
คุณหมอ ยืนยัน หนักแน่นว่า คุณนก ไม่ทราบเรื่องราว ความขัดแย้งใดใด ในบอร์ด มาก่อน
ทำให้ คุณนก รับไม่ได้ กับสิ่งที่เกิดขึ้น
ในขณะที่ เกิดเรื่องนี้ ขึ้น ในเวบบอร์ด กำลัง วุ่นวาย และ มีแต่ ความโกรธ และ เกลียดชัง
เมื่อ มี บุคคล นำรูปภาพ และ คลิป มาโพสท์ จึง ทำให้ เกิด การกระทำ ที่ ไม่เหมาะสมขึ้น
ทั้งการ วิพากย์ วิจารณ์ที่เลยเถิด ไป ถึง เรื่อง ส่วนตัว และ ครอบครัว

พี่ มินนี่ ไม่มี ข้อแก้ตัวใดใด เพราะ พี่ ก็ เป็น ส่วนหนึ่ง ที่กล่าวคำพูด ไม่ชอบ ไม่พอใจ ไปในบางประโยค
เพราะ มีอคติ กับ คุณนก ใน ความรู้สึก ที่คิดว่า เป็นหน้าม้าด้วย เช่นกัน

เพราะ อารมณ์ ในขณะนั้น ของ พวกเราคือ แอดมิน ร้ายกับ พวกเรามากๆ เพราะ คิดไปเองว่า แอดมิน ฮั้วกับหมอ ซึ่งคุณหมอ ได้ ชี้แจงมาแล้ว ว่า ไม่มี เรื่อง การ จ่ายเงินใดใด ให้กับ แอดมิน BB
แสดงว่า การกระทำ  ใดใด ของแอดมิน นั้น ไม่เกี่ยวกับ คุณหมอ นพรัตน์

ซึ่ง หลังจาก ได้ คุย กับคุณหมอ พี่ก็ รู้สึกว่า ตนเอง มีความผิด มากขึ้นไปอีก
จากเดิม ที่คิดว่า ผิดอยู่แล้ว
เพราะคุณนก ไม่ได้ มีอะไร เกี่ยวข้องใดใด กับ เหตุการณ์ดังกล่าวเลย

พี่ จึง ขอ แสดงความเสียใจ ขอโทษ ที่ทำผิดพลาดไป
และ เหตุผล ที่ พี่ ขอโทษ คุณนก มิใช่ เพราะ กลัวคุณนก จะฟ้อง
พี่เห็นว่า เมื่อ ทำผิด ก็ ต้อง ยอมรับว่าผิด และ ยอมรับผล แห่งการกระทำผิดนั้นๆ
เราได้ทำไปแล้ว เหตุมันได้เกิดขึ้นแล้ว
ก็ต้องยอมรับว่าทำ ทำมาก ทำ น้อย ก็ขึ้นชื่อว่าทำ
และหาก คุณนก จะฟ้อง พี่ก็ ยินดีรับ ในการกระทำ ของพี่เอง

และ ความผิด อีกประการหนึ่งคือ พี่ดูแล น้องๆ ไม่ดี เอง หาก มีการ ห้ามปราม ตักเตือน
ไม่ให้ ลามปาม บานปลาย ไปตามอารมณ์ ก็ คงไม่เป็นแบบนี้
พี่ จึง ขอโทษ ทุกสิ่งทุกอย่าง ที่ทำให้ คุณนก เสียความรู้สึก
ขอโทษจากใจจริงๆค่ะ

ในส่วนของ น้องๆ ที่พลาดพลั้ง พูดอะไร ไปไม่ดี น้องๆ เค้าก็ อยากจะ ขอโทษด้วยการตั้งกระทู้ ของน้องเค้าเอง ขึ้นมาใหม่

ขอโทษ ด้วยความเต็มใจ ทั้ง บุคคล ที่ตั้งกระทู้ ขึ้นมา และ บุคคลต่างๆ ที่เข้ามาร่วม วิพากษ์ วิจารณ์ ทำผิด ในครั้งนี้

อ้างอิงโดย: http://www.dodeden.com/talknow/i ... icseen.html#msg9600

ไงมันก้อต้องดำเนินต่อไป ปล่อยให้เป็นหน้าที่ของตำรวจจ้า  โพสต์ 2011-6-17 02:54
เพิ่งได้อ่านค่ะ ขอบคุณที่เอามาให้อ่านนะค่ะ แต่คดีดำเนินการไปแล้ว ยัง  โพสต์ 2011-6-17 02:53
คุณนกได้อ่านแล้วหรือยังหนอออ  โพสต์ 2011-6-13 15:46
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minniebewty เมื่อ 2011-6-13 16:35

เปนคนนึงที่อ่านทู้ของคนที่มีปันหากะหมอ2 มาตั้งแต่เริ่มทำ จนมีปันหากะหมอ
รุสึกว่าเค้าบอกว่าหมอดี คนอื่นก้ว่าดีไปตามๆกัน เค้าบอกหมอร้าย คนอื่นก้ว่าร้ายไปตามๆกันอีก เฮ้อๆๆ
มินก้เปนคนนึงที่ตามเหมือนกัน เค้าว่าดี มินก้รุสึกว่าดี พอมีปันหา มินก้รุสึกไม่ดีกะหมอ

ตอนแรกที่คุนนก ตั้งกะทู้ ก้คิดว่าเปนหน้าม้าเหมือนกัน

แต่อ่านไป อ่านมา มันก้ไม่ใช่สะทีเดียวอ่ะ

แต่ไม่ชอบ ที่เค้าด่าคุนนก เสียๆหายๆ ถึงครอบครัว พ่อแม่อ่ะ

เค้าว่าคุนนกหน้าสวยแปลก แหะๆ มินว่าเค้าหน้าแปลกๆกว่าอีก

มันดูสวยเป๊ะเว่อไปทุกอย่างอ่ะ ดูรู้ว่าทำอ่ะ

สุดท้ายก้ต้องยอม กลืนน้ำลายตัวเอง พูดคำว่า ขอโทด

เพราะคุนนกเอาจริง ก้ดีค่ะ จะได้เปนอุทาหร ไม่กล้าทำกะใคอีก

เปนกำลังใจให้คุนนกค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ  โพสต์ 2011-6-17 02:54
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย candy85 เมื่อ 2011-6-13 18:33

พิมผิดค่ะ
ถ้าเกิดจ่ะทำลักยิ้มแนะนำแบบจุดเหมือนของน้องมะนาวค่ะอย่าทำแบบขีดน่ะค่ะมันจ่ะดูเหมือนมีริ้วรอยบางคนทำแล้วดูมีอายุมาก

เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ คิดจะทำอยู่ ...สวยและใจดีด้วย  โพสต์ 2011-11-3 19:20
เออ บอกผมหน่อยได้ไหมเอยย ฉีดผิวที่ไหนหรอครับ ขาวสวยเลยดีกว่าเก่าอีก ไปทำที่ไหนหรอ ผมกะจะไปทำเหมือนกัน ช่วยหน่อยน่าา

ฉีดกะคุณลินค่ะ 0829589209  โพสต์ 2011-6-17 02:55
คุณนกทำคางที่ไหนคะ

หมอนพรัตน์ค่ะ  โพสต์ 2011-6-17 02:55
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้