เจ้าของ: Beautyaddict
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวตัดกรามหมอจรัญค่ะ สดๆร้อน

[คัดลอกลิงก์]
รอชมค่ะสนใจตัดกรามอยู่เหมือนกันแต่ราคาโหดม๊ากกกกกก
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย de_boy เมื่อ 2011-6-2 02:10

เป็นกำลังใจให้ครับ  ดูแล้วสวยแน่ๆๆถ้าหาย  อากทำเหมือนกันครับ แต่คงเก็บอีกนาน
เป็นไงบ้างค่ะ หายบวมไปเยอะละยัง อัพรูปให้ดูกันหน่อยนะค๊ะ ขอให่้สวยๆนะจ๊ะ^^
ต้องสวยแน่นอนเลยค่ะ เพราะรูปหน้าเดิมก็เป๊ะเวอร์อยู่แล้ว
อยากเหนรูปปัจจุบันจังเลยค่ะ  เหนเค้าความสวยที่เพิ่มขึ้นๆๆ แล้วนะคะเนี่ย
ง่ะ จขกท ไม่อัพต่อล่ะหรอ รอชมนะคร้า...^_^
เหอๆๆ ตัดกรามนี่งานช้างเจงๆ หายไวๆ นะ
ผ่าตัดที่ไหนค๊ะ  โรงพยาบาลหรือเปล่า
มาเยี่ยมเจ้าของกระทู้คร๊าเปนไงบ้างหายยังๆ เราก้อตัดกรามเหมือนกัน ไปดูริวิวของเรา แชร์ประสบการณ์กานนะๆhttp://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=27188:$
ติดตามอยู่นะค๊า :)))
รอชมอยู่ค่ะ ขอให้หายไวๆนะค่ะ
ขอให้หายไวๆครับผม ^ ^
รอชมจ้า เพราะเค้าทั้งกรามและโหนกเลย อยากทำมั่ง แต่ราคาสุโค่ยยย
++ชม จขกท. ว่าขนาดตอนบวมหน้าถือว่าสวยเลยนะคะ  คิดว่าหลังหายบวมและทุกอย่างเข้าที่แล้วต้องหน้าสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ แน่เลยค่ะ++
เข้ามาอัพรูปบ้างนะคะ เพื่อนดั้งโด่งรอ ปูเสื่อแล้วง่ะ
ขอให้หายไว ๆๆนะครับ .........
หายไวไวจ้า รอดูค่ะ
จขกท นี้เค้าหายไปใหนแล้วอ่ะ   ไม่กลับมาแล้วเหรอ เห็นคนเค้าปูเสื่อรอชมตั้งนานละ  ฮืมมม......
อยากถาม จขกท ว่า ทำมากี่วัน หน้าถึงหายชา หมดครับ พี่ผมทำมาได้6 ;วัน หน้ายังชา อยู่ ข้างนึง อยากทราบ ข้อมูล
จขกท เห็นท่าจะไปไม่กลับแล้วล่ะแบบนี้  ม้วนเสื่อกลับบ้านเฮอะเรา......
อยากทำจังค่ะ แต่กลัวเจ็บจัง
รอชมนะครับ
ย้ายกระดูกจมเข้าด้านในหรอค่ะ ที่ 45,000 หมอจุฑาหรอค่ะ
หายไวไวนะจ้ารอชมจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้