เจ้าของ: kimji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณรู้จัก fraxel laser หรือยัง

[คัดลอกลิงก์]
ช่ายเลยครับ สถาบันโรคผิวหนัง เซียร์ๆๆๆๆๆ

ผมใช้บริการที่นั้นบ่อยๆๆ ครับ ดีมากเลย สภาพผิวนิสุดยอด แต่ต้องไปเช้าๆๆ หน่อย

ไปรอบัตรคิว อิอิ
ช่ายเลยครับ สถาบันโรคผิวหนัง เซียร์ๆๆๆๆๆ

ผมใช้บริการที่นั้นบ่อยๆๆ ครับ ดีมากเลย สภาพผิวนิสุดยอด แต่ต้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jibsara_a เมื่อ 2009-10-13 00:03

ได้ข่าวว่า ที่นี่ก็ดีทีเดียว

แต่คิวก็ยาวทีเดียวเหมือนกัน
53#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 09:08:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุง jibsara_a  กวางไปสถาบันโรคผิวหนังคลีนิคตอนเยนค่ะ (ที่เดียวกัน แต่เปิดนอกเวลาค่ะ )แพงก่าหนึ่งเท่าค่ะ นัดไว้ไม่ต้องไปรอค่ะ ไม่ได้อวดรวยนะคะ ไม่มีเวลาจิงๆค่ะ ต้องไปรอนานขนาดนั้น ครั้งแรกต้องไปเช้าค่ะ ครั้งต่อไปโทรนัดได้ค่ะ ถ้านัดในเวลาคิวปีหน้าอ่ะค่ะ รอไม่ไหว แต่ก้อนัดเผื่อๆไว้แล้วค่ะ กะคุงหมอจินดาค่ะ คุงหมอคิวทองมั่กๆค่ะ
54#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 09:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะพี่คิว ในเวลาเจอหมอค่ะแต่หมอชั่วโมงบินไม่เท่ากันนะคะ คิวในเวลาคุนหมอ จินดายาวถึง ม ค ปีหน้าเลยค่ะ กวางนัดทำ ipl อีกทีเดือนหน้าวันมี่9  นัดล่วงหน้าในเวลาปีหน้าต้องรีบจองไว้ก่อนค่ะ เซฟไปได้เยอะค่ะ   เรื่องเฟคเซล คุนหมอบอกว่าเคสกวางจมูกจะดำนาน ( กวางจมูกเปนรอยดำจากการบีบสิว กะรอยหลุมสิวนานมั่กๆแล้วค่ะเปนรอยเก่าแก่เรยค่ะ   กวางกัวเพราะทำงานต้องเจอคนเยอะ กัวนอยอ่ะค่ะ )เลยให้ทำไอพีแอลไปก่อนคะ  พลแค่หน้าลอกเปนขุยนิดๆพอรับได้ค่ะ ไอพีแอลในเวลา พันเจดถึงพันแปดค่ะ นอกเวลาเท่าตัวค่ะ   เฟคเซล ในเวลา ทั่วหน้า 15000  นอกเวลาเท่าตัวค่ะ   ใครจะทำต้องคุยกะคุงหมอเปนเคสๆไปคะ ทุกคนสภาพผิวไม่เหมือนกันนะคะ
สนใจ fraxel มากเลยครับ เพราะมีปัญหาเรื่องหลุมสิวกับรอยที่บริเวณแก้ม
แต่คงต้องไปในเวลาอ่ะครับ นอกเวลาสู้ราคาไม่ไหว
56#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 10:20:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
:)กวางก้ออยากไปในเวลาค่ะ แต่หมอไม่มีคิวให้ตอนกวางว่างเลยอ่ะค่ะ( ไม่ได้ทำสปาที่หน้านะคะ แต่อยากผิวสวยมั่นๆใจอ่ะค่ะ ) เลยกัดฟันจ่ายไปค่ะ เพราะเด๋วจะเปิด ฟิสสปา ที่พัทยาสินเดือนนี้อ่ะค่ะ ทำกะหมออื่นกัวไม่เปะอ่ะคะ เคยทำมาจากที่อื่นแล้วกลัวอ่ะค่ะ  ทำกะคุงหมอจินดาแล้วสวยใสเลยชอบค้า
57#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 14:27:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ประกาศรับสมัครพนัคงาน บริการ ค้าตามมาทู้นี้เรยพิมมือหยิกแล้วค่ะ กวางใจดีนะคะไม่ต้องกลัว http://www.dungdong.com/viewthre ... page%3D1&page=2                    ตามลิ้งมาเรยค่ะคนอยากได้งาน:)
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-13 14:29:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ญาติ หรือคนข้างบ้านเค้าก้อแนะนำได้นะคะ งานฟิสสปาค่ะที่พัทยาค่ะ  คล้ายแบบนี้อ่ะค่ะคลิปจากยุทูปค่ะ  http://www.youtube.com/watch?v=5 ... from=PL&index=7
คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปแล้วค่ะพี่กวาง หน้าเด็กได้อีกนะคะ
พี่กวาง กิ๊ฟรบกวนถามหน่อยนะคะ รอยดำจากสิวอ่ะค่ะ พี่กวางพอจะรู้มั้ยคะว่า อะไรได้ผลดีที่สุด ใช้ครีมหมดจะเป็นหมื่นแล้วไม่ดีขึ้นเลยอ่ะ กลุ้มๆ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-27 12:07:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่า คุงพีตอนนี้ใช้โรจูคิส  ตัวลดจุดด่างดำอ่ะค่ะ มีสองขวดผสมกันค่ะ ราคา2990 แต่เหนในเวปอื่นๆถูกนะแต่ไม่เคยซื้อค้า เกือบดีอ่ะคะ แล้วก้อทำ ipl กะคุงหมอที่ ร พ สถาบันโรคผิวหนังอ่ะค่ะ  กวางก้อหน้าไม่ใสมากแต่พอดูได้อ่ะค่ะ
แก้ไขล่าสุด fonz เมื่อ 2009-11-26 21:25

ขอถามคุณกวางว่า ระหว่าง thermage กับ frexal  อันไหนทำแล้วหน้าเด้งกว่ากันคะ   
แล้วฉีดโบท๊อซ์ที่สถาบันโรคผิวหนัง  ถ้าทำนอกเวลาราคายาเท่าตัวรึป่าวคะ  ใจอยากทำ thermage ค่ะ  
ถ้ามันได้ผลในครั้งเดียวอยู่ได้2ปีจริง  ที่สถาบันรับทำ thermage ด้วยรึป่าวคะ
ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับข้อมูล
พี่ค่ะนู๋เข้าปัยดูตามลิ้งค์ที่พี่บอกไว้ค่ะ คือเราต้องปัยเองแบบโทรนัดหมอก่อนไม่ได้ใช่มั้ยค่ะ และอีกอย่างนู๋หน้าจะมีปัญหาเรื่องตกกระ เคยไปทำ IPL แถวบางกะปิมาค่ัะ ไม่เปลี่ยนแปลงเลยเพราะให้พนักงานมาทำให้ค่ะ ดีที่ยังไม่ได้ซื้อคอสร์ไปค่ะ ของพี่ทำแล้วรู้สึกถึงความต่างมากมั้ยค่ัะ
ไป คลีนิคทันตกรรมรัชดาเลย ใกล้แยกลาดพล้าว ไปถึง บอกอยากจัดฟันแบบใส เคสเราทำได้ไม๊มาปรึกษาคุณหมอดูค่ะ รอ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-3 19:57

ทำ 3 ครั้งขึ้นไป ถึงจะเห็นผลใช่มั้ยค่ะ แล้ว เราต้องเว้นระยะในการทำ กี่อาทิตย์ครั้ง หรือ เดือนละครั้ง หรือเว้นช่วงนานแค่ไหนค่ะ เพราะทั่วหน้า ก็ 15000.- แล้ว สามครั้งก็ โอ้ 45000.- ก็มากโขอยู่นะค่ะ แล้วทำเสร็จแล้วจะ ถาวร เลยมั้ย หรือ จะคล้ายๆ กับ การทำ IPL / Laser  ทั่วไปค่ะ!!!!! ที่จะต้องคอยทำเรื่อยๆ โอ้  ถ้าไม่มีเงินนี่ ก็คงไม่ต้องสวยกันล่ะค่ะ พี่ น้องค้าฟ
..อยากรู้ เลยฉึด โบท๊อก ......หมอท่านไหนดีแล้วติดต่อไงค่ะ
ไปทำมาแล้วค่ะ ครั้งนี้ครั้งที่ ลงคอร์สไว้ เหลืออีกสองครั้งอะค่ะ ไม่รู้จะได้ผลแค่ไหนเป้นหลุมสิวเยอะอะค่ะ รอยเก่าแก่เหมือนกัน อิอิ ได้ผลไงครบสี่ครั้งจะมาเล่าให้ฟังนะคะ
สนใจรักษากับทางสถาบันโรคผิวหนังเหมือนกันค่ะ เพื่อนเป็นหมอด้านผิวหนัง บอกว่าที่นี่ดีมาก ๆ ทำนัดเอาไว้แล้ว 8 Jan 2010 ที่คลินิกพิเศษ เป็นยังไงจะมา Share นะคะว่าเป็นยังไง จะไปขอรับบริการ Course Fraxel + Thermage Laser ค่ะ อยากใสกิ๊กแบบไม่มีริ้วรอยเลยอ่ะค่ะ ^_^
ตัว Laser มีผลกับซิลิโคนมั้ยครับ ???
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคับ สู้เหมือนกันคับ
71#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-25 17:28:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไปนาน ช่วงนี้งานซาๆ รายได้ตกต่ำ แวะมาขอบคงทุกๆคนนะค้า
T_T ของผมไปสถาบันเพื่อจะทำแฟรกเซลสองครั้งแล้ว ไปขอหมอจะทำแฟรกเซล หมอมะให้ทำอะ ฮือๆๆ  คุณหมอตาเทพจริงอะคับ เป็นผื่นที่หน้าผากเองอดขึ้นไปชั้น 4 เลย T_T แล้วจะได้ทำมั้ยเนี่ยยย
ขอขอบคุณค่า คุณแม่ออมกำลังกังวลเรื่องฝ้าพอดีเรย แต่ติดตรงที่ต้องตื่นเช้านี่สิแย่เรย
74#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-9-17 06:05:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอ่อ...ยังไม่ได้ลองเลยอ่ะค่ะตัวอื่นยังไม่รุนะคะ ใครลองมาแล้วบอกกันมั่งเน้อ
สรุปว่า แฟรก เซล ใช้รักษาอะไร
แล้ว เทอร์มาร์ท รักษาอะไรครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้