เจ้าของ: kimji
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

คุณรู้จัก fraxel laser หรือยัง

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 21:04:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เรื่องโบท๊อคเด๋ว เอารูปมาโชวนะคะ  รู้แระสาย ต่อเข้าคอม แฟนเอากลับต่างประเทศด้วย กับมาวันอังคารนู่นอ่ะค่ะ  แฟนเปนคนไต้ถุน เอร้ยยยยยยยย   ไต้หวัน  อิอิ ไงเด๋วค่อยดูกันเนาะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 21:09:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุง  lifealone ราคา 5000- 15000 แล้วแต่น้อยหรือมาก ที่ใบหน้านะคะ ส่วนอื่นต้องไปสอบถามตูค่ะ  ดุจากราคาเรต เก่าลิ้งข้างบนได้ค่ะ แปะไว้ให้ค่ะ    อ่ะ อีกทีค่ะ   http://www.inderm.go.th/inderm_th/serve_fee2.html
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 21:20:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=ninniegal&date=02-11-2008&group=1&gblog=3                    ขอขอบคุณ คุณเจ้าของ รูปนะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
แผลคีรอยด์ป่าวคะเนี่ย พอดีว่าเพื่อนพลอยเปนอยู่่อะคะ มีทางรักษาหรอคะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 23:36:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห ฟังพี่ก้องพูดชักเสียวๆแฮะ กัวแฟนรับไม่ได้ อิอิ ขอบคุณมากนะคะ สำหรับข้อมูลค้า :)
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 23:38:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุงพลอย แผลคีลอย ฉีดให้ยุบลงได้ค้า เลเซอร์ ตัวนี้ คงได้ประมาณ 70-90% อ่ะค้า ลองสอบถามคุณหมออีกทีนะคะ
fraxel laser ตัวนี้ในอดีตเคยทำมาหลายครั้งแล้วครับ

รู้จักสนิทสนมกันดีทีเดียว
ผมจะทราบเรื่องราคามั๊ยครับ ?
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-3 18:42

พุธนี้อาจได้ไปด้วยกันแล้วนี่แบ๊งค์

ไปถามราคาเอาเองเลย

fraxel laser  พี่เคยทำมานานแล้ว

ตัวที่พี่ทำไม่เหมือนที่อื่นด้วย
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-4 01:28:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุงพี่  mysticallyทำที่ไหนบอกราคาเท่าไหร่กันมั่งนะคะ แบ่งปันกันสวยมั่งเน้อ น้าๆๆคริคริ
มัน มี ไว้ ทำ ไร หรอ คับ สง สัย มาก
คุงพี่  mysticallyทำที่ไหนบอกราคาเท่าไหร่กันมั่งนะคะ แบ่งปันกันสวยมั่งเน้อ น้าๆๆคริคริ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-4 01:28

เรื่องราคาพี่ตอบไม่ได้

เพราะ แต่ละคนยิงไม่เหมือนกัน

ราคาน่าจะต่างกัน

แต่ถ้ามางานมีตติ้งก็ได้พบคุณหมอฝีมือเยี่ยม

ที่เคยทำให้พี่ ท่านมาร่วมงาน

มาให้ความรู้และตอบคำถามที่หลายคนอยากรู้นะครับ
มัน มี ไว้ ทำ ไร หรอ คับ สง สัย มาก
ต้นฉบับโพสโดย Kok เมื่อ 2009-10-5 01:42

อ้าว...ไม่ได้ดูรูปที่หน้าแรกเหรอครับ

ประโยชน์ของเลเซอร์ตัวนี้มีหลายอย่าง

ลองดูที่หน้า 1 ก่อนนะครับ
พุธนี้อาจได้ไปด้วยกันแล้วนี่แบ๊งค์

ไปถามราคาเอาเองเลย

fraxel laser  พี่เคยทำมานานแล้ว

ตัวที่พี่ทำไม่เหมือ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-4 01:07

ครับผม !
โห...เห็นถึงความพยายามอ่ะค่ะ อยากเลเซอร์อยู่เหมือนกันค่ะ เพราะขาแตกรายเปนรายงา...555 มันเส้าค่ะ

สนใจมากๆเลยค่ะ ขอบคุนนะคะที่มาให้ความรู้อย่างเพลิดเพลิน--

เมลคุยกันได้มั๊ยค่ะ อยากปรึกษามากมายเลยอ่ะค่ะ

deathbunny--@hotmail.com

แล้วแอดมานะตัว ถ้าไม่รบกวนเกินไปขอบคุณมักๆค่ะ
ต้องทำกี่ครั้งถึงจะเห็นผลอะครับเพราะราคามันเอาเรื่องอยุ๊๋

แหะๆๆ...ผ่านมาเจ๊ยๆ
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 02:08:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุง matabataro  กะลังศึกษาอยู่จ้าเลยเอามาบอกต่อกันอ่ะค่ะ เพิ่มความรู้ใหม่ๆที่ใครยังไม่รุอ่ะค่ะ ได้ค่ะเด๋วแอดคุยกันได้ค่ะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 02:16:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
hanabiki ต้องอย่าต่ำสามครั้งขึ้นไปค่ะ แต่เหนผลในครั้งแรกเลยค่ะ แล้วแต่ว่ารักษาอะไรอ่ะค่ะ เคสเราว่าจะ ipl ให้หน้าใส แล้วตรงหลุมสิวจะใช้ตัว เฟลคเซล เอาอ่ะคะ ถูกก่ากันมากอ่ะ ทั้งหน้าก้อ15000 อ่ะค่ะ มะไหว รอนานมาก โทไปถามคลีนิคนอกเวลาราคาอีกเท่าตัวเลยอ่ะค่ะเรื่องต่างลองหาข้อมูลเพิ่มเติมเอานะคะ มือใหม่เหมือนกัน แล้วเหนพี่ ทีมงานเคยทำมาแล้ว เด๋วไปคุยกันในวันมิดติ้งดีมะคะ คุงหมอมาเองจะได้ถามให้สมใจอยากเลย วิธีกันลืม อยากถามอะไรให้จดไว้นะคะ เปนสคริปเลย อิอิ:)
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 02:17:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mayamaya_5 ผ่านมาแล้ว จะผ่านไปมิอติ้งป่าวค้า อิอิ
ต้องทำกี่ครั้งถึงจะเห็นผลอะครับเพราะราคามันเอาเรื่องอยุ๊๋
ต้นฉบับโพสโดย hanabiki เมื่อ 2009-10-6 20:57

ต้องดูว่า จะทำเพื่อแก้เรื่องอะไร

ราคามันไม่แน่นอน

ต้องให้คุณหมอเป็นผู้ระบุค่าใช้จ่ายนะครับ
ขอบคูณสำหรับ ข้อมูล

แต่ว่า อ่าน แล้ว งง ครับ

ตาลายไปหมด

ขอ สรุปเนื้อๆๆได้ใหมครับ

ขอบคุณครับ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 21:05:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ คุณพี่สุดเข้ม แบบว่าเปนคน งงกะตัวเองเหมียกันค่ะ ( งง ว่าทำไมฉันสวยน่ารักจัง  เอ้าฮิ้วววววว อิอิ ) ตอบๆดีก่าค่ะ เลเซอร์ตัวนี้ช่วยได้เรื่อง ฝ้า กระ จุดด่างดำ รอยสิว หลุมสิว  รอยเหี่ยวย่น ช่วยกระชับผิว ผิวจะเด้งๆมั่กค่ะ (อันนี้ถ้าเหี่ยวย่นมากใช้ร่วมกับโบท๊อคค่ะ ไม่ต้องดึงหน้าค่ะ )  ช่วยเรื่องแผลเปน รอยแตกลายหลังคลอดช่วยให้หน้าท้องกระชับด้วย หรืออ้วนแล้วแตกลายอ่ะค่ะ
ขอเกาะติดกระทู้นี้หน่อยนะค่ะ เพราะเป็นคนที่มีปัญหาหลุมสิวเหมือนกัน รักษามาพอสมควรก็ยังไม่ดีขึ้นเท่าไร ได้ข้อมูลอย่างไรมาโพสต์บอกด้วยนะค่ะ อยากทราบราคาค่ะ ขอบคุณนะค่ะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-11 10:31:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จ้าได้เรื่องยังไงแล้วจะบอกนะคะ แต่ทำเลเวอร์ตัวนี้ ราคาแล้วแต่เปนมากน้อยด้วยอ่ะค่ะ เด๋วไปวันงานมิดติ้งป่าวเราก้อจะไปถามคุงหมอด้วย แล้วพุ่งนี้มีนัดคุงหมอที่ ร พ สถาบันโรคผิวหนัง จะถามๆด้วยได้เรื่องยังไงเด๋วมาเล่าให้ฟังค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้