ดู: 9674|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] สักคิ้ว american beauty เดอะมอลล์งามฯ จ้า

[คัดลอกลิงก์]
แวะเอารีวิวสักคิ้วมาหั้ยดูกัลจ้า .... แต่มีแค่นิดหน่อยนะค่ะ
** เห็นน่าเว็บเขียนไว้ว่า 4000 + กลับใกล้ที่พักด้วย เลยรีบบี่งไปทำเรย อิอิ **
แต่ตอนนี้มันลอกแล้วค่ะ สีก้อจางลงกว่าเดิมพอสวควร พี่ที่ร้านบอกว่าครบ 1 เดือน
แล้วถึงจะไปเติมใหม่ได้ ก้อคงต้องรอกันต่อไปค่ะ แต่ตั้งแต่ตอนสักเสร็จจนมาถึง
ตอนลอก และลอกจนหมดแล้วก้อยังไม่ได้ถ่ายค่ะ พอดียุ่ง ๆ ช่วงเปิดเรียน
ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ

กำลังออกแบบค่ะ กว่าจะได้เข้ากับหน้า นานพอสมควร..

สักข้างแรกค่ะ

ข้างแรกเส็ดเรียบร้อย..

เริ่มสักข้างที่ 2

มีรูปแค่นี้เอง ... ต้องขอโทดด้วยนะค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 17:29:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปล. รูปตอนออกแบบจะสักเกตว่าไม่เหมือนกัน.. คือว่ามันยังไม่เส็ดนะคะ
คือพี่เค้าลองเขียนข้างละแบบก่อนว่าเราชอบฝั่งไหน...
จะติดตามนะค่ะ   อยากทำเหมือนกันค่ะ  หายเร็วๆ  อัพรูปบ่อยๆนะ
หายเร็วๆนะครับสัก3มิติด้วยต้องรอรีวิวเสียแล้ว
เจ็บไหมคะเนี่ย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 22:48:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย cail เมื่อ 2011-5-28 17:36
จะติดตามนะค่ะ   อยากทำเหมือนกันค่ะ  หายเร็วๆ  อัพรูปบ ...

ของคุนจ้า ^^
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 22:50:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pakavit_123 เมื่อ 2011-5-28 17:43
หายเร็วๆนะครับสัก3มิติด้วยต้องรอรีวิวเสียแล้ว ...

อ่ะจ้า ... ไว้จะรีวิวนะค่ะ แต่ตอนนี้ลอกเรียบร้อยแล้ว สีจางลงมากเรย
ต้องคอยเขียนเพิ่มตลอด ... แต่เด๋วครบ 1 เดือนจะไปเติมอีก ^^
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 22:52:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย bestrong เมื่อ 2011-5-28 21:15
เจ็บไหมคะเนี่ย

เค้าทายาชาให้ค่ะ ....
แต่เจ็บค่ะ นอนเกาะเตียงแน่นเรย อิอิ
ที่ร้านเค้าสักดีมากเลยคะ วันนี้เพิ่งไปสักมาสดๆๆร้อนๆๆเหมือนกัน อาจารย์สักละเอียด และใจดี คอยถามตลอดว่าเป็นยังไง ชอบมั้ยยยย  เป็นกันเองคะ ไม่แพงด้วย 4000 ช่วงนี้โปรโมชั่น  ตอนแรกก็ไม่ได้ตั้งใจไปหรอก แต่คิดไว้เหมือนกันว่าจะทำ บังเอิญไปเจอร้านพอดี แล้วราคาน่าสน แล้ว เค้าลองวาดให้ดูเราว่าโอเครเลยหละ ก็คิดว่าโอเครมากกก  ก็เลยทำ
ตลกมากเลยครับ
ที่ร้านAdenaa ก็ทำสวยมากนะคะ
ตอนนี้ทำกับลูกศิษย์คุณเอแค่ 5,000 บาทเองค่ะ
http://www.adenaa.com/index.php?option=com_content&view=article&id=54&Itemid=72&lang=th
หายเร็วๆ เน้อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้