ดู: 9550|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยทำหน้าที่นิติพลบ้างอะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นไงบ้างค่ะ เราเคยที่ไอพีแอล ทั่วหน้า 2600 บ แต่อยากทราบว่าคอร์สอื่นๆๆ เป็นไงบ้างเห็นผล้างรึป่าวค่ะ ยังลังเลอยยู่ค่ะ ว่าจะทำคอร์สไหนดี
หวานเคยทามค่าๆ ๆ ๆ ๆ
ทำมาตั้งหลายคลอสส หน้าก้อใสดีค่า
เมื่อก่อนหวานมะเคยเปงสิว แต่หลังจากนั้นหวานก้อ สิวเต็มเลยค่า ๆๆ
หวานไม่รุ้ว่าเกียวกับการทำหน้า หรือ ว่า การใช้ เครื่องสำอาง ของหวานค่า ๆ
ตอนนี้ หวานหยุด ทั้ง คลอส และ เครื่องสำอางค่า ๆ ๆ
เราว่าจะไปเข้าคลอสอยู่เห็นคูณหวาน..ทำแล้ว..เป็งสิว..อะ..ไม่ไปดีกว่า
อืมๆ ๆ หวานก้อไม่แน่ใจว่า มานเปงที่คลอส หรือ ว่า เครื่อง สำอางอ่าค่า ๆ
ตอนนี้หวานหยุดทั้งสองอย่างและ เด๋ว บอกว่าจามาบอกอีกทีนะค่า ๆ ๆ เพื่อความมั่นใจ อิ อิ
มีหลายคอร์นะค่ะ

ไอพีแคลก็โอค่ะ

อยู่ที่การรักษารึป่าวค่ะ

แต่เค้าชอบเชียร์ขายครีมเน้อ

เป็นเหมียนกันป่ะค่ะ

ลองดูแลภายในเรื่องการดื่มน้ำเยอะๆค่ะช่วยได้
มีหลายคอร์นะค่ะ

ไอพีแคลก็โอค่ะ

อยู่ที่การรักษารึป่าวค่ะ

แต่เค้าชอบเชียร์ขายครีมเน้อ

เป็นเหมียนกันป่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย opor04 เมื่อ 2009-10-3 19:45

พนักงานอ่าชอบเชียร์ชายครีม ๆ ๆ ค่า ๆ ๆ
ใช้ๆๆ  ค่า ๆ ๆ พักผ่อนแยอะๆ ๆ กินน้ำมากๆๆ ค่า ๆ ๆ
ใช่ๆค่ะ คอสหมื่นก่า ใช้เด็กทำด้วย ไม่ทำแล้วค่ะ เราว่าเลี้ยงไข้อ่ะ
เคยทำคะ ทั้ง IPL ทั้ง Laser แต่มีความรู้สึกว่าที่นี้ เลี้ยงไข้ เหมือนที่น้องกวางว่าอะค่ะ
ตอนนี้ทำที่ใหม่แล้วค่ะ ประทับใจมาก ราคาก็ไม่ได้แพงเว่อร์^^
เคยทำคะ ทั้ง IPL ทั้ง Laser แต่มีความรู้สึกว่าที่นี้ เลี้ยงไข้ เหมือนที่น้องกวางว่าอะค่ะ
ตอนนี้ทำที่ใหม่แล้ว ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-27 10:10

พี่ซินทำที่ไหนเหรอครับ
PM บอกผมหน่อยนะครับ
สนใจๆ
เวลาทำIPLหรือเลเซอร์ต่างๆโดนตรงดั้งจมูกเราที่ทำมาได้รึป่าวค่ะ

จะเป็นอะไรมั้ยหรือว่าห้ามโดนค่ะเพื่อนๆ
โดนได้ค่ะ ถามคุงหมอนะบอกไม่เปนไรจ้า
เพื่อนเรา เคยทำหน้าตามคลีนิค  จากที่หน้าลาย เป็นแผลเป็น ตอนนี้ขาว  ขาวเป็นกระดาษเลยล่ะค่ะ  สวยแบบไม่ธรรมชาติน่ะ  เดินมา นึกว่าผีจีน
ไม่เคยทำ ipl แต่ทำแต่คอสอิ่น คอส์หน้าใส่ คอส เอ็กตร้า ตอนรักษา หน้าก็ใสกิ๊ก พอไม่ได้ไป ก็ กลับสู่สภาพเดิมค่ะ
8# beautybycin
พี่ทำที่ไหนอ่ะคะ ช่วยแนะนำนู๋หน่อยคะ สนใจด้วยคนคะ
ไปทรีตเมนต์ เป็นสิวค่ะ

ไม่เดินเข้าไป อีกเลยย
เราเคยทำอะ เราก็ดีนะ เรารักษาสิวอะตอนนั้นอะ
ทำที่เมดิแคร์ค่ะ มะเลี้ยงสิวด้วย

ทำเลเซอร์
โหย๋ เปง คน 1 ที่ ทำ หน้า ที่ นิ ติ พล นะ คะ

แต่ ทำ ไม่ บ่อย นะ คะ

ปก ติ หน้า ไม่ มี อะ ไร เลย

นอก จาก รู ขุม ขน กว้าง หน้า มัน

โหย๋ ทำ ครอส หน้า ใส คะ

ทำ ออก มา แล้ว ก็ ขาว ขึ้น

แต่ ไป แค่ เดือน ละ ครั้ง

นี่ กะ ว่า ต้น ปี จะ ไป ทำ อีก

โดย รวม ๆ ก็ ดี คะ
ก็ดีนะคะแต่หน้าจะบางแล้วก็แพงด้วย  น่าจะลองหาคลีนิคที่คนเยอะๆแล้วไม่ได้โฆษณาดูนะคะ  จะถูกกว่า
เคยใช้นะค่ะ แต่หยุดใช้แล้วสิวมันขึ้นๆยังไงไม่รู้

^^"
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้