ดู: 3490|ตอบกลับ: 7

[หน้าอก] มีใครเสริมหน้าอกเหนือกล้ามเนื้อบ้างไหมคะ???

[คัดลอกลิงก์]
สนใจอยากทำเหนือกล้ามเนื้ออะคะ

1. ตอนนี้ก็งงไปหมดแล้ว สรุป ผิวเรียบหรือผิวทราย ดีกว่ากันแน่อะคะ???

2. มีใครทำเหนือกล้ามเนื้อแล้วมีปัญหาภายหลังไหมคะ

หารีวิวได้ยากมากมายคะ

3. มีใครทำกับหมอพีระแล้วได้เหนือกล้ามเนื้อไหมคะ

4. มีใครทำ 400cc บ้างไหมอะคะ อยากรู้

ขอบคุณคะ
โพสต์ 2011-5-25 16:00:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กล้ามเนื้อของคนเรา แบ่งเป็นกล้ามเนื้อมัด กับกล้ามเนื้อลาย มีการเสริมหน้าอกโดยการวางตัวซิลิโคนใต้กล้ามเนื้ออยู่บนซี่โครง ตามที่มีความรู้นะครับเพราะมันจะไม่เป็นอันตรายอยู่ลึกสุด ส่วนอยู่บนกล้ามเนื้อที่ว่ามานั้น อยู่บนกล้ามเนื้อชนิดใหนละครับ เพราะถ้าอยู่บนกล้ามเนื้อลายบนจากกล้ามเนื้อลายก็ผิวหนังแล้วครับ
โพสต์ 2011-5-25 16:15:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เสริมใต้กล้ามเนื้อดีกว่านะคะ
เจ็บมากกว่าหน่อย
แต่ทรงสวยกว่า มีปัญหาน้อยกว่า
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 18:06:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อันนิอะคะเหนือกล้ามเนื้อ

เหนือกล้ามเนื้อ

เหนือกล้ามเนื้อ

อันนิใต้คะ

ใต้กล้ามเนื้อ

ใต้กล้ามเนื้อ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-28 12:40:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เงียบจังเลย

ตอบหน่อยน๊า
โพสต์ 2011-6-20 14:59:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รู้สึกได้ยินแต่ใต้กล้ามเนื้อ กลับใต้ผิวหนังนะคะ เหนือกล้ามเนื้อมะเคยได้ยิน
หมอเทพทำใต้ผิวหนังหมดเลยค่ะ หายเร็วค่ะ แต่จะเป็นริ้วง่าย โดยเฉพาะคนที่ผอมมาก
นมนิ่มค่ะ แต่คนที่เป็นผังผืดก็จะแข็งมากเช่นกัน
เห็นเป็นถุงชัดเจนค่ะ ยิ่งผอมยิ่งเห็นชัดมากค่ะ แต่หมอเทพให้ไซต์ใหญ่ได้ไม่จำกัด 555
800cc ก็เห็นมาแล้ว ใหญ่มากกก ทำนมซ้อนกันสองถุงก็เห็นมาแล้วค่ะ
หมอเทพทำให้ได้หมด 5555 แบบว่านางกระเทยอยากได้เร็ว หมอสั่งไซต์ใหญ่มาให้ไม่ทัน
เค้าก็เลยเอานมไปวางซ้อนกันสองถุงเลย สรุปเป็นนม 4 เต้า
โอ้ย ยอมแล้วล่ะ
โพสต์ 2020-1-28 17:33:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ใต้กล้ามเนื้อน่าจะออกมาสวยกว่านะคะ เราทำใต้กล้ามเนื้อค่ะ 275 cc.  ผิวเรียบ คุณหมอที่อัคราคลินิกเลือกทรงให้ค่ะ ทำออกมาเหมือนของจริงมาก ไม่เป็นก้อนกลมๆ
โพสต์ 2020-1-31 19:41:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอนที่เราไปเสริมหน้าอก กับ หมอคณิต MAXi  เราเสริมใต้กล้ามเนื้อ  คล้ำไม่เจอขอบ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ อนาคตจะไม่ค่อยยานเหมือน เหนือกล้ามเนื้อ ถ้าเราจะไม่ผิดนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้