เจ้าของ: nong_nanny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ by หมอยุทธพงษ์ 12 พ.ค.54 จ้า

[คัดลอกลิงก์]
ตาบวมจัง แต่ทำแล้วสวยมากเลยค่ะ
หายไปไหนอะค่ะ  อย่าลืมมาอัพรูปต่อนะค่ะ
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-2 14:50:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คร๊า เดี๋ยวจะหาเวลามาอัพรูปนะค่ะ ช่วงนี้งานยุ่งนิดหน่อยค่ะ
สวยมว๊ากกกกก^^
80#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 11:33:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปตอน 17 วันค่ะ ติดเรทนะค่ะ ต่ำกว่า 18 ห้ามดู อิอิ

แสดงความคิดเห็น

อิอิ ขอบคุณค่ะพี่อาร์ แบบว่าติดเรทนิสเนิง  โพสต์ 2011-6-14 12:49
น่ารักจังคะ ปลายด้านข้างรูปนี้สวยคะ  โพสต์ 2011-6-13 17:35
ต้องยุบอีกแน่ค่ะ ชัว พราะพึ่งจะ18วันเอง สวยแน่นอนค่ะ
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-3 15:15:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ 3 อาทิตย์แล้วละค่ะ แต่เอารูปช่วง 17 วันให้ดูก่อนค่ะ เด๋วกลับบ้านไปหารูปอัพเดทกว่านี้ก่อนค่ะรอย่อรูปก่อน ตอนนี้ก็ยังบวมอยู่เรยค่ะ อยากให้ยุบเร็วๆ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-13 14:09:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปตอน 22 วันค่ะ
ยังไม่เรียวเรยค่ะ ไม่รู้ว่าจะยุบลงอีกไหมค่ะ มีคนทักว่าเอียงด้วยอ่ะค่ะ เอียงไปทางขวาของแนนอ่ะค่ะ

นอยด์ๆ อ่ะค่ะ กลัวเบี้ยวค่ะ
ตอบกระทู้ nong_nanny ตั้งกระทู้

เนียนดีคะ ไม่เห็นเบี๊ยวนะคะ จะยุบอีกคะ
85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-14 12:51:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครบเดือนแล้วค่ะ เมื่อวานไปหาคุณหมอมา ก็ทำให้ใจชื้นขึ้นมาหน่อยค่ะ คุณหมอบอกว่าไม่เบี้ยวหรอก ยุบไปแค่ 70% เอง ยังเหลืออยู่ 30 % นะ คุณหมอบอกเด๋วก็สวย อิอิ ดีจาย
ทรงสวยค่ะ อัพให้ดูเรื่อยๆนะคะ

ม่ายรุอ่าค่ะ ลองโทรถามที่คลินิคเรยค่ะ  โพสต์ 2011-6-16 14:54
ทราบมั้ยคะ ทำคางเท่าไหร่  โพสต์ 2011-6-15 18:46
เด๋วจะหารูปครบเดือนมาฝากอีกค่ะ  โพสต์ 2011-6-15 14:47
ได้คร๊า  โพสต์ 2011-6-15 14:46
จมูกทรง สวยดีคะ ไม่เวอร์มากก ,, อยากจะไปแก้ใหม่จัง แต่ก็ กลัวว ไม่เข้าใจว่าจะกลัวทำไม ทั้งที่เคยทำแล้วว (( กลัวจะแย่กว่าของเดิมอ่ะคะ ))
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-6-21 10:20:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chamond ตั้งกระทู้

ขอบคุณค่ะ ถ้าอยากแก้ก็ลองดูรีวิวเยอะๆๆน๊า เลือกดีดี ที่คิดว่าเราชอบสไตล์คุณหมออ่ะค่ะ ถ้าไม่พอใจอันเดิมก็แก้เถอะค่ะ อะไรที่เราทำแล้วมีความสุขก็ทำไปเถอะค่ะ อย่าได้กลัวค่ะ สู้ สู้ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-7-1 15:43:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปตอนครบ 1 เดือนค่ะ

สวยเลยคะ เข้ากับหน้าเดะเลย^^  โพสต์ 2011-7-6 04:04
มานยางบวมยุเรยง่า  โพสต์ 2011-7-1 15:44
ของหนูก็หมอยุทธ เหมือนกันค่ะ เดือนกว่า ๆ ละ ก็ยังดูบวมอะ
รอเวลาไปเรื่อย ๆๆๆ สู้ ๆๆๆ ค่ะ รับรองสวยแน่นอน

งืมม นานเนอะก่าจะสวยเนี่ย รอ ๆ ลุ้นๆ ว่าจะยุบไหม  โพสต์ 2011-7-1 16:03
ของเราก็ยังดูบวมๆอยู่น่ะแค่20กว่าวันเอง  บางวันก็ไม่บวม
เรียวสวยแล้วแต่วัน  แต่รวมๆก้พอใจค่ะ อยากได้โด่งกว่านี้เหมือนกันแต่กลัวจะทะลุในอนาคต
ของก็ก็หว่างตาสูงเพราะของเดิมก็สูง  ก็คุยกับหมอว่ายังไงมันก้ต้องสูงขึ้นใช่มั้ยค่ะ
เพราะมันก็เริ่มที่จุดหว่างตาอยู่แล้ว  หมอก็บอกใช่แล้ว  หมอยังบอกดีน่ะที่หนูเข้าใจ
แต่ก้สูงแบบธรรมชาติอันนี้เพื่อนๆชมมา  เด๋วว่างๆมารีวิวรูปค่ะ
ทรงจมูกน่ารักดีค่ะเค้ากับหน้าด้วย ของโนริเพิ่งทำได้ 12 วัน ไหมพึ่งหลุดหมดวันนี้เองค่ะ
ตอบกระทู้ โนริ ตั้งกระทู้

คุณโนริเป็นไงบ้าง  ของนัส6วันแรกหลุด1ไหม
พอครบ14วันตัดออกเองเลย
เดี๋ยวจาสวยมากๆๆ เลยค่ะ แรกๆๆก้อทนนิดนึง พอได้เดือนกว่าๆๆ ก้อจะดีเอง เรากว่าจะเข้าที่ก้อเกือบ 4 เดือนเลย
เพื่อน ๆ  ให้คำแนะนำหน่อยค่ะ  อยากเป็นศิษย์สำนักน้องค่ะ  ตอนนี้อยากจะไปทำแล้วตัดสินใจแล้ว ช่วงเข้าพรรษา กลัวทำออกมาไม่สวย ไม่เข้ากะหน้า ขอคำแนะนำ ใครก็ได้ค่ะ ขอคำปรึกษาและกำลังใจหน่อย 081-55-66-478  ขอบคุณค่ะ
เราเอาลิงก์ที่เป็นข้อมูลของความจริงไปให้เหล่าสมาชิกของดั้งโ่ด่งได้ดูกัน

ทำไมต้องแอบไปเปลี่ยนตัวอักษรอะไรในลิงก์ด้วยล่ะ

่ทำให้ลิงก์นั้นดูไม่ได้ ทำเพื่อ???

มีเวลาทำแบบนี้ได้ แต่ทำไมถึงไม่มีเวลาที่จะติดต่อกลับ

พวกแอดมินเดิมทุกคนรอการติดต่อกลับของบ๊อบบี้อยู่นะ

เลิกทำตัวสกปรก เป็นเห็บ-หมัด แบบนี้ได้แล้ว

แล้วมาตกลงกันดี ๆ จะได้ลาจากกันแบบดี ๆ

ติดตามความจริงที่คุณควรรู้ได้ที่กระทู้ จากใจแอดมินฯ และ เมื่ออดีตแอดมิน Aฯ
ข้อมูลดี ๆ ที่คุณไม่ควรพลาดครับ

ขอบอกว่าตอนนี้พวกสมาขิกทั้่งหมด ไม่สามารถที่จะดูกระทู้เหล่านี้ได้แล้วนะครับ

เพราะเกิดจากการที่แอดมินบ๊อบบี้กลัวที่เหล่าสมาชิกทุกคนที่อยู่ในดั้งโด่งจะทราบความจริงกัน

เลยเกิดการซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดความจริง ที่เหล่าสมาชิกดั้งโด่งความจะทราบกัน

ขอให้เหล่าสมาิชิกดั้งโด่งทุกคน โปรดพิจารณาถึงการกระทำครั้งนี้ด้วย

ว่าทำไมแอดมินบ๊อบบี้ถึงต้องซ่อนเร้น ปกปิด หมกเม็ดกระทู้ความจริงดังกล่าว

พบกับบ้านใหม่ที่เป็นกลาง ข้อมูลดี ๆ สำหรับคุณได้ที่ www.dodeden.com
สวย มาก คะ   ที่เดียว กัน สวยๆ ค่ะ
อืมมมมม..12,000 ถูกกว่าทำประกันรถยนต์อีก..อิอิ
ดุ๊กก็ว่าจะไปแก้กับคุณหมออ่ะคะ เพราะแกนใหญ่ไป มีอะไรแนะนำดุ๊กด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้