ดู: 2495|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกกับหมอพิชญ์ ค่ะ ผ่านมาได้ประมาณ 12 วันแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เคย review ไปรอบนึงแล้วค่ะ แต่ตอนนั้นไม่ได้เอารูปลง วันนี้ฤกษ์งามยามดี เลยเก็บรูปมาฝากบ้างนะค่ะ
เราทำไปเมื่อวันที่ 11/05/2011 ที่ผ่านมา บวมช้ำอยู่ประมาณ 5-6 วัน ตอนนี้ก็ยังมีบ้างนิดหน่อย ช่วงวันสองวันที่ผ่านมาก็มีตุ่มขึ้นในรูจมูก แต่ตอนนี้ก็หายแล้ว แต่ก็ยังมีอาการตึง ๆ อยู่ที่ปลายจมูก ถ้าเอามือไปลูบเบาๆ ก็จะยังเจ็บอยู่บ้างนิด ๆ นะค่ะ

before.jpg (39.76 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ด้านหน้า.jpg (15.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ด้านข้าง.jpg (14.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 19:38:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปแรก เป็นรูปก่อนทำนะค่ะ สังเกตได้เลยค่ะว่า ด้านหน้านั้นแบนมาก
ทำกับหมอพิชญ์แห่งยันฮีแกจะทำให้ดูเป็นธรรมชาติมากที่สุด
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 19:39:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ส่วน 2 รูปหลังเป็นรูปด้านหน้า และด้านข้างนะค่ะ หลังจากทำมาแล้วก็ทำให้เรารู้สึกมั่นใจขึ้นมาก หลังจากที่เป็นคน สวยไม่แคร์สื่อมานาน แต่รูปก่อนเสริมด้านข้างไม่เคยถ่ายเก็บไว้เลยค่ะ เพราะตอนนั้นมันไม่มีดั้ง เลยไม่รู้จะถ่ายด้านข้างทำไมนะค่ะ อิอิ
หน้าดูมีมิติมากขึ้นค่ะ รออีกสักเดือนคงเข้าที่กว่านี้ แต่ตอนนี้ก็ดูเปลี่ยนขึ้นเยอะเลยนะคะ เยี่ยมๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 12:26:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ สำหรับคำชม ชอบที่มันดูธรรมชาติบ้างอะค่ะ อย่างน้อยแค่ถ่ายรูปด้านข้างแล้วมีดั้งกะเค้าบ้างก็ OK แล้ว ตอนนี้ก็รอเวลาต่อไป
สว้สดีคะ
สวยคะ เป็นธรรมชาติคะ ให้เข้าที่กว่านี้ สวยอีกคะ
ของโฟน 6 วันเองคะ
อย่าลืมลงรูปหลังทำนะคร้า ไม่ค่อยมีรีวิว หมอพิชญ์เลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้