ดู: 9720|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] สอบถามคนที่ทำปากทั้งบน-ล่างค่ะ ( มันตึงมากเกินไป)

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆคนไหนที่ทำทั้งบนและล่างบ้างคะ ทำมาจะเดือนแล้ววยังยิ้มไม่ค่อยได้เลย เคยเป็นคนที่ยิ้มแบบปากกว้างมากๆ
ไปทำปากบน-ล่าง นี่ก็1เดือนกว่าๆแล้ว ยิ้มมันตึงๆ ยิ้มได้ประมาณเห็นฟัน4ซี่บน เท่านั้น ประมาณเกือบครึ่งก่อนทำ  (ก่อนทำ ยิ้มได้แบบว่าเห็นฟันบนได้ทั้งหมดเลยค่ะ) นวดก็นวดนะคะ มันรู้สึกตึงๆ เหมือนปากจะฉีก  (เพื่อนๆที่เห็นบอกว่ายิ้มเหมือนไม่เต็มใจ ยิ้มไปตามมารยาทเท่านั้น ) อยากสอบถามว่ามันจะเป็นแบบนี้อีกนานไหมคะ ทาวาสลีนและนวดตามที่หมอสั่งตลอด ไตๆก็ยังไม่หาย เยอะมากๆ ไม่มีวี่แววว่าจะลดลงเลย

บางครั้งก็อดคิดถึงก่อนทำไม่ได้ ไม่ใช่หมอทำไม่สวยนะคะ ทำสวย แต่ไม่รู้จะหายจากอาการตึงไหม ถ้าเป็นแบบนี้ไปตลอดคงแย่แน่ๆเลย

เพื่อนคนไหนหายแล้วบ้าง ต้องใช้เวลานานไหม หรือมีวิธีไหนช่วยเราได้บ้างคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 00:19:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผิดๆค่ะ แก้ไขหน่อย ทำมาเดือนกว่าๆแล้วคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 12:43:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ก่อนทำ เป็นคนยิ้มแล้วดูดีขึ้นมาทันที ยิ้มแล้วมีเสน่ห์มาก แต่ตอนไม่ยิ้ม หน้าจะดูบูดๆบึ้ง ไม่รับแขก

หลังทำ ถ้ายิ้มแล้ว ดูหน้าตาตลกมาก เหมือนยิ้มแบบฝืนๆ ไม่เต็มใจ แต่ทำหน้าปกติ ไม่ยิ้มจะดูดีมาก มากๆเลย

(อันนี้คือคำพูดจากเพื่อนและคนรอบข้างนะคะ ที่เห็นทั้งก่อนและหลังทำปากนะคะ)  

ตอนนี้นอยด์ๆค่ะ กลัวจะกลับไปยิ้มแบบปกติไม่ได้ ถึงจะยิ้มแล้วไม่สวยเหมือนเก่า ไม่เป็นไร แค่อยากให้มันหายตึง อยากปากกว้างๆเหมือนเดิม
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 23:11:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆค่ะ ใจชื้นขึ้นเยอะ อ่านแล้วมีกำลังใจรอค่ะ  

ตอนนี้มันเพิ่งได้ 1 เดือนนิดๆเองค่ะ ยังชาและเป็นไตแข็งๆอยู่  แต่ไม่เยอะเท่าตอนแรกแล้วค่ะ

จะ รอ ร๊อ รอ นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้