ดู: 6958|ตอบกลับ: 10

[เสริมคาง] ใครเคยทำคางที่ le bangkok บ้างคะ ได้ข่าวว่าหน้าม้าในเนตเยอะ

[คัดลอกลิงก์]
ตั้งใจจะไปทำคาง อยากไปทำเร็วๆคะ ^^ ส่วนใหญ่อ่านในเนต คางมีรีวิวไม่เยอะ เท่าอย่างอื่นอะคะ หมอก็ตัดสินใจยาก
ของหมอคมกริช ชอบมากที่หมอมือเบา แต่ก้อกลัวจะไม่ได้เท่าที่ต้องการ เพราะคุณหมอเน้น ธรรมชาติมากๆ
คุณหมอ ดารินทร์ เวสท์เทอรา ก็สวยแต่รีวิวมีให้ดูน้อยคนจัง เลยไม่แน่ใจ
ส่วน Drt ก็สวยคะ แต่ศิษย์หมอมีแต่คนบอกบวมมาก สงสัยหมอมือหนัก พอดีหยุดงานนานมากไม่ได้คะ
เลอ แบงค์คอก มีกระทู้จำนวนหนึ่ง แต่เห็นเค้าว่าหน้าม้ากัน แถมถูกกว่าที่อื่นๆ สงสัยว่าซิลิโคนเหมือนกันรึป่าวอะคะ

แต่จริงๆชอบทรงของ เลอ แบงค็อกที่เห็นในรีวิวนะคะ ยาวลงมา แล้วก้อไม่ยื่นมาก กลัวมะม่วงอะคะ
พี่ๆ ให้คำปรึกษาหน่อยคะ ขอบคุนมากค่าาา >v<

เห็นพี่ๆในบอร์ดสวยๆกันทั้งนั้น เลยอยากสวยมั่ง 555
โพสต์ 2011-5-20 23:06:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แวะมาค่ะ อยากเสริมเหมือนกันแต่มีให้ดูน้อยเหลือเกิน เลยไปฉีดแทน เหอๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-21 00:05:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยฉีดแล้วเหมือนกันคะ แต่มันก็หมดไป เริ่มเสียดายตังอะจิงๆแล้ว เลยคิดว่าทำเลยดีกว่า  ^^
โพสต์ 2011-5-22 18:34:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เคยเข้าไปปรึกษาคุณหมอที่ Le Bkk ค่ะ แต่คุณหมอไม่ค่อยให้คำแนะนำนัก ก็เลยงดค่ะ ทั้ง ๆ ที่ จองวันเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้ก็กำลังมองหาที่ทำคางเหมือนกันค่ะ หาข้อมูลต่อค่ะ
โพสต์ 2011-5-31 01:08:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอดูรูปที่นั้นเลยค่ะ  
โพสต์ 2011-6-29 08:46:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทำกำลังหา ข้อมูลอยู่เหมือนกันค่ะ รีวิวน้อยจัง
โพสต์ 2012-4-23 23:21:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยไปทำ...(ความลับ)...ที่นั่นมาค่ะ เราเห็นซิลิโคนที่หมอใช้ให้ลูกค้าดูมีหลายแบบหลายขนาด มากค่ะ และเป็นทรงสำเร็จค่ะ แต่ราคาไม่ทราบ ไม่ใช่หน้าม้านะคะ แต่เห็นจริง ยังแอบถามหมอเลยว่า ทำไมมันมีเยอะจัง ส่วนตัวที่เคยไปทำศัลยกรรมส่วนหนึ่งของร่างกายกับคุณหมอมาพอใจค่ะ แล้วคิดว่าถ้าจะทำคางก็เลงคุณหมอ โอภาส เลอแบงค๊อค กับหมอ สมบูรณ์ ยันฮี ค่ะ ส่วนหมอโอภาส เลอแบงค๊อค 70% ค่ะ เพราะทรงซิลิโคนสำเร็จคุณหมอมีเยอะและทรงก็สวยด้วยค่ะ
โพสต์ 2012-4-27 16:08:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทราบว่า เลอ บางกอก เนี้ยเค้ารับขูดด้วยป่ะค่ะว่าจะขูดที่ฉีดมาแล้วเสริมเลย
โพสต์ 2012-5-2 00:12:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โปรดใช้วิจารณญานในการอ่านนะก๊ะ หน้าม้าเยอะจริงๆ ขอแนะนำ
1.ลองดูรายชื่อศัลยแพทย์ค่ะ (และหมอจบจากไหน เป็นลูกศิษย์ใคร ......นี่ เราดูถี่ถ้วนมาก)
2.ไปพบ+ปรึกษาคุณหมอที่คลินิก
3.ขอดูผลงานคุณหมอที่คลินิก
4.พิจารณาจำนวนคนไข้ที่ไปนั่งรอ
อย่าเชื่อในเวปหมดใจค่ะ
โพสต์ 2014-12-23 11:10:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าไปทำนะคะ เราทำจมูกมาค่ะ  เบี้ยว  ไม่รับผิดชอบด้วย แพงอีกตะหาก ขนาดเค้าทำเบี้ยวยังคิดเงินค่าแก้อีก 30000 ห่วยแตกมาก  ทำมาจมูกก็เป็นร่อง  รูจมูกก้อเล็กไม่เท่ากัน  จิตตกร้องไห้ เสียใจมาก
โพสต์ 2017-8-3 11:29:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพื่อนเราไปทำคางที่ le bangkok มา เพื่อนเราหน้ายาวไปเลย ดูคางยาว ชนิดที่ว่ายาวมากๆ เหมือนมันไม่ได้สัดส่วนของใบหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้