ดู: 3138|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] หนูกำลังจะไปทำตาที่สยามสวอนพรุ่งนี้แล้ว ตื่นเต้นจังเยย^^

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปทำ2ชั้นแล้วค่ะ ที่สยามสวอน  กว่าจะกล่อมแม่ได้ เฮ้อ.. ตั้งนาน นี่ก้อใกล้เปิดเทอมแล้ว ไม่รุว่าจะหายบวมทันรึเปล่าก้อไม่รุ เปนกำลังใจให้ด้วยนะคะ :>>
ทำแบบ Celebrity Technique เย็บสามจุดไม่ผ่าตัด รึเปล่า?
เอาใจช่วยครับ...แหะๆ
รีวิว ด้วยนะครับ
คลีนิครับบัตรไหม
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-20 12:27:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
128- รับจ้า
Krishna-ช่ายค่ะ ทำแบบเย็บสามจุด
ตอนแรกที่ศึกาาข้อมูลดู เห็นเค้าบอกกันว่า ทำแบบเย็บสามจุดไม่ค่อบเจ็บเท่าไหร่ เอิ่ม แบบว่า คิดในใจ นี่แค่เย็บสามจุดนะเนี่ย แล้วผ่า จะขนาดไหน แต่ยังดีที่รร.ยังไม่เปิดเทอม ก้อเลยยังมีแม่คอยดูแลอยุด้วย ตอนที่ไปทำ แม่นั่งดมยามดมรอยู่ข้างล่าง แม่จะเป็นลมก่อนลูกอีก 5555  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้