เจ้าของ: kainaogifted
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิว ตัดเหงือก ก่อนและหลังทำ พร้อมขั้นตอนการทำ !

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยจ้า เป็นรีวิวที่ดีมากๆเลยจ้า
ดูดีเลยครับ...
เสียวแล้วสวย
เฟิร์มๆๆๆๆๆ
ยิ้มสวยมีเสน่ห์เลยอ่ะ
เจ็บมากมั๊ยอ่า,,เราว่าจัดฟันเสร็จจะไปตัดเหงือกเหมือนกัน ฟันเราซี่เล็กเกิ๊นนนน ยิ้มทีเห็นแต่เหงือก

เห็นรูปแล้วจิตตกอ่า กลัววววววว
เป็นคนเหงือกเยอะเหมือนกันค่ะ กระดูกฟันเยอะด้วย อยากทราบว่ากรอกระดูกเจ็บป่าวคะ
คุณหมอนัดตัดไหมหลังจากทำกี่วันค๊ะ ??
จะเสียวฟันมั้ยพี่  อยากไปตัดเหมือนกัน
ดูดีทีเดียวครับ
สุดยอดเลยคะ..สวย สวย
ฟันสวยขึ้นแยะเลยค่ะ  และหมอเขามียาที่ช่วยฟอกฟันขาวไหมคะ อยากฟันขาวอ่ะค่ะ
เป็นคนเหงือกเยอะเหมือนกัน กะจะทำหลังจัดฟันเสร็จ แต่สงสัยว่าทำแล้วจะมีโอกาสเป็นเหงือกร่นมากขึ้นมั้ยครับ กังวนข้อนี้จัง
ตัดเหงือก แล้วค่อยจัดฟัน ได้ไหมคะ
คุณหมอฝีมือดีนะครับ แต่ตอนนี้มันมีณวัตกรรมใหม่แล้ว
เจ็บตัวน้อยกว่า แถมไม่ต้องพักฟื้นคือแบบ ยิงเลเซอร์
ยิงเสร็จแล้วใช้ชีวิตได้ปกติเลย แถมราคาพอกันเลยครับ

แสดงความคิดเห็น

ที่ไหนคะ ราคาเท่าไหร่  โพสต์ 2012-8-1 00:49
ขอบคุณสำหรับรีวิวนะคะ^^
สุดยอดเลยยยยย
ฟันสวยขึ้นมาเลย
สวยมากเลยง่ะ..........แต่หวาดเสียวเนอะ
สวยขึนอย่างมากมาย แต่ถามนิดนึงว่าแบบนี้ไม่ใช่แบบที่ใช้เลเซอร ตัดใช่มั้ยคะ คืออยากทำมากอ่ะ แต่จัดฟันอยุ
ก่อนทำสังเกตว่าฟันตัวเองสั้นพอทำเสดแล้วดูฟันยาวขึ้นง่า ทำไรเพิ่มด้วยป่าวคะ
อยากเหนภามพตั้งแต่ก่อนจัดฟันเลยได้ไหมคะ
ใช้เวลาทํานานแค่ไหนอ่ะคะ ระหว่างวันที่1-5เเปรงฟันได้เปล่าคะ
เจ้าของกระทู้ไปทำที่ไหนมาหรอคะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ
มาขอฟังคำตอบนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้