เจ้าของ: kainaogifted
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิว ตัดเหงือก ก่อนและหลังทำ พร้อมขั้นตอนการทำ !

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 01:09:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chomchomchom ตั้งกระทู้

ไม่เจ็บเลยคะ ไม่ต้องพักฟื้นคะไม่ได้เป็นอะไร แต่มันจะมีหมากฝรั่งแปะไว้ที่เหงือกถ้าออกจากบ้านอย่ายิ้มคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย kainaogifted เมื่อ 2011-5-18 01:09
ตอบกระทู้ chomchomchom ตั้งกระทู้

ไม่เจ็บเลยคะ ไม่ต้องพัก ...

ดูจากภาพแล้วท่าทางจะเจ็บอ่าคะ เห็นมีการเปิดเหงือกแล้วเย็บกลับที่เดิมด้วย
แล้วไหม๊สีดำๆที่เย็บนั่นเป็นไหมละลายหรือไหมที่ต้องตัดออกคะ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 18:53:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ไม่เจบจิงๆคะ ผ่าฟันคุดเจบกว่า ไหมละลายผสมกับไม่ละลายคะ

แสดงความคิดเห็น

หรอคะ แล้วทำกับคุณหมออ่าไรคะ วันนี้แอบโทไปที่คลินิคมาคะ อยากทำมาก  โพสต์ 2011-5-19 03:51
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย prem_my เมื่อ 2011-5-20 12:38

ขอบคุรนะคะมารีวิว..อยากทำมากมาย
พี่ไปทำที่ไหนคะ ยิ้มสวยมากเลยค่ะ หนูอยากไปทำมั่งจังคร่า..
สวยขึ้นเยอะเลยคับ
คุ้มค่าจิงๆค่ะ
กี่วันถึงแปรงฟันได้อ่ะคะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 21:00:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ A'new ตั้งกระทู้

แสงรัตน์คลีนิก ลาดพร้าว 101 คะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-22 21:01:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ usutorn2525 ตั้งกระทู้

รุสึกว่าวันเดวตื่นมาก้แปงได้นะ แต่แค่ไม่ไห้แปรงโดนกรัมคะ
ตอบกระทู้ kainaogifted ตั้งกระทู้

ขอบคุณคร่า...
ตอบกระทู้ kainaogifted ตั้งกระทู้

ขอบคุณคร่า...

ขอบคุณคร่า..
ยิ้มแล้วสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
ถ่ายได้ไง *-*
สวยมากค่ะ
เยี่ยมมาก สวยงามขึ้นค่ะ ยอมรับเลยว่ายุคสมัยนี้ใครอยากสวยอยากงามแค่ไหนสั่งได้เหมือนสั่งอาหารเลย
โห้ สวยเลยค่ะ แล้วราคาไม่แพงมากด้วย จขกท ยิ้มสวยค่ะ ขอบคุณสำหรับริวิว ความรู้เพิ่มเติม
อยากทำ มีเบอร์มั้ยคะ
อยากคุยรายละเีอียดด้วยค่ะ จะไปทำ
สวยค่ะ เป็นคนยิ้มเห็นเหงือเหมือนกันค่ะ
พอๆกับคุณเจ้าของกระทู้
ตอนนี้กำลังจัดฟันค่ะ
เสร็จแล้วคงจะไปทำ
ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ
ฟันสวยมากเรียงสวยพร้อมกับเหงือกสวยๆๆ
สวยเลยค่ะ จัดฟันอยู่ด้วย อยากไปทำเหมือนกัน ราคาถูกด้วย
โอ้วแอบกลัว เพราะหมอเคยถามเหมือนกันว่าจะตัดเหงือกไหม แต่ตัดสินใจไม่ตัดเพราะว่ากลัว
ยิ้มสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ เลือดออกเยอะเหมือนกันนะคะแต่ก็คุ้มกับความสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้