ดู: 2896|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครทำจมูกกับคุณหมอจำรูญบ้างครับ แชร์ประสบการ์ณหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ใครทำจมูกกับคุณหมอจำรูญบ้างครับ ช่วยแชร์ประสบการ์ณหน่อยครับ
พอดีผมดูปัญหาที่ทำจมูกกับคุณหมอจำรูญ จะมีรูจมูกเบี้ยวสะส่วนใหญ่
จึงอยากรู้ว่าจริง เท็จ แค่ไหน เพราะ โดยพื้นฐานผมแล้ว ผมเป็นคนรู จมูก เบี้ยว
เลยอยากจะแก้ปัญหานี้ให้หายอะครับ โดยส่วนตัวผมมั่นใจฝีมือคุณหมอ มากนะครับ
แต่เห็นปัญหาๆเยอะ ใจเริ่มลังเล เอ๊ะ อย่างไงดีเนี่ย

รบกวน ช่วยแชร์ประสบการ์ณกันหน่อยนะครับ ว่าทำ จมูก กับคุณหมอจำรูญ แล้วเป็นอย่างไงกันบ้างครับ

ขอบคุณครับ
ตกลงไปทำมารึยังครับ ถ้าก่อนแก้เบี้ยวอยู่แล้ว หลังแก้ก็จะเบี้ยวอย่างเดิมครับ
เพราะหมอจะบอกว่า ก็จมูกเดิมคุณมันเบี้ยว หน้าคนเอเซียส่วนใหญ่จะเบี้ยวทางซ้าย บลาๆๆๆ
แต่ก่อนทำจะไม่พูดอย่างนี้นะครับ หึหึหึ
สรุปเสี่ยงดวงเอาครับว่าทำแล้วจะดีมั้ย ส่วนทรงนั้นไม่สวยแน่นอน
แต่อย่าให้หมอมาตัดปีกกับหูไปก็พอครับ อย่างอื่นยังพอแก้ได้
คุณหมอแกมีเทคนิคเยอะ แก้อาการเล็กๆน้อยได้เยี่ยม แต่ทรงไม่สวยจบ
ตอนแรกมองๆหมอจำรูญไว้อยู่เหมือนกัน  แต่พอมาอ่านกระทู้แล้วเริ่่มลังเล
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 14:53:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย hyling เมื่อ 2011-5-14 09:21
ลองดูหลายๆที่แล้วเปรียบเทียบ หมอเก่งๆมีเยอะค่ะ ...

ขอบคุณครับ ผมแค่สงสัยว่าจริงเท็จแค่ไหนครับ เพื่อเพิ่มความมั่นใจ ^^
ลองดูหลายๆที่แล้วเปรียบเทียบ หมอเก่งๆมีเยอะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้