เจ้าของ: namtanwanza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เค้าว่าหมอสุชาติเสาวรีย์ทำจมูกสวยนะ หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ เอารุปมาให้ดูด้วย

[คัดลอกลิงก์]
สามเดือนผ่านไป แป๊ะมากอ่า สวยยย
สวยจังเลยค่ะ จมูกเนียนได้อีก
อยากถามคะว่าหมอ เค้า ใช้ซิลิโคนอะไร เพราะว่าจะทำเมหือนกันคะ อยากให้ปลายดูยาว โด่งแบบธรรมชาติอ่า ขอบคุณนคะะ
สวยค่ะ..อยากรู้ว่าเจ็บมากมั๊ยคะ บวมกี่วัน อยากไปตัดปีกกะคุนหมออยู่พอดีค่ะ
สวยมากเลยจ๊ะ..หมอสุชาติเหรออยู่ตรงไหนของอนุสาวรีย์จ๊ะ.รบกวนสอบถามหน่อย.เค้ารับแก้ด้วยป่าว พี่ทำมาแล้วไม่ได้ดังใจอ่ะจ๊ะ
สวยจังเลยค่ะ
น่ารักมากค่ะ
น่ารักมากคะ หน้าเปลี่ยนจิง ๆมีเพื่อนไปทำมาเหมือนกัน หน้าหวานขึ้นมาก ตอนนี้กำลังหาที่แก้อยู่ ที่อนุเสาวรีย์หมอสุชาติ แก้ดีใช้ไมคะ พอดีตอนนี้จมูกมันเบ้ยวอะคะ ทำมา 5 ปีที่ยันฮีอยากได้โด่งกว่านี้อะจ้ะ เพราะของเรามันไม่ถึงหัวคิ้วอะจ้ะ
น่ารักคะกำลังจะไปแก้กะคุฯหมอเหมือนกัน ของเรามันเบี้ยวอะคะทำที่ยันฮีมา 5 ปีละ อยากได้โด่งกว่านี้ด้วยจ้ะคุณหมอเค้าทำดีไหม แล้วราคาแก้ประมาณเท่าไร่จ้ะ
สวยมากเลยคร้า
ตอนยังไม่ทำก็สวยเเล้วนะคะ
ทำเสร็จยิ่งสวยค่ะ
จมูกสวย คนยิ่งสวยอะ หน้าใสมากกกกกกกกกกกก อิจฉา แหะๆ
สวยขึ้นจริงๆครับ ว้าวๆๆ พี่ว่าคุณหมอสุชาติ นี่ทำปีกจมูกกับแต่งปลายสวยนะครับ

แต่บางคนก็ยังไม่ค่อยพอใจกับจมูกที่หมอทำ แล้วแต่คนละเนอะ แต่โด่งดีครับ
น่ารักจัง เข้ากับรูปหน้าสุดๆ
น่ารักมากๆค่ะ อัฟรูปบ่อยๆนะค่ะ
สวยมากครับ ขอภมูิใจกับจมูกด้วยคนนะคับ ทรงสวย  โต้งก็ทำเเล้วหน้าเปลี่ยนมากเลย หมอทำเก่ง ทำเเล้วสวยจริง
สวยจัง

ธรรมชาติมากๆๆเลยอะ

^^
  สวยมากๆๆๆๆๆค่ะ
พี่ที่ทำงานก็ทำมาตอน เสริม 15000 แต่งปลาย 5000 = 20000 บาท น่าสนเก็บตังก่อน
คิดอยากไปทำอยู่แป๊บเดียวหมอขึ้นราคาอีกแล้ว เป็นเสริม 18000แต่งปลาย 7000= 25000 เราเลยต้องรับสภาพงบต่อไปเฮ้อ?? เก็บตังกว่าจะครบสงสัยคงขึ้นอีก  555+  หมอคงดีจริงนะค่ะ
เพราะ จขกท. ทำมายังไม่ถึง  20000 เลย
อ่อ  ลืม  ตัดปีกอีก 12000 ทำครบเหมือน จขกท.ก็ 37000  เฮ้อๆๆ??
สวยมาก น่ารักมาก ๆ คร่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้