เจ้าของ: namtanwanza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เค้าว่าหมอสุชาติเสาวรีย์ทำจมูกสวยนะ หน้าเปลี่ยนเลยอ่ะ เอารุปมาให้ดูด้วย

[คัดลอกลิงก์]
ธรรมชาติมาก หน้าเปลี่ยนเลยอะ สวยอ่า

แสดงความคิดเห็น

อืมรู้สึกว่าหน้าเปลี่ยนไปมากจริงๆ มีแต่คนทักอ่ะ บางคนจำไม่ค่อยได้  โพสต์ 2011-5-25 16:31
สวยมากๆ ชอบๆ แลดูเนียนดีอ่ะคับ

อืมค่ะ สันซิลิโคนมันไม่เป็นแท่งโผล่เกินไปอ่ะ พอดีๆเนียนไปกะเนื้อจมูก  โพสต์ 2011-5-25 16:32
ลบคำครหา ว่าหมอสุชาติ ทำจมูกผู้หญิงไม่สวยไปเลยนะจ๊ะเนี่ย  

สวยจังจ้า

ช่วงแรก หนูบวมมากไม้ค้า? (พอดีเห็นแต่รูปก่อนทำ และหลังทำแบบพักฟื้นแล้ว)
ขอบคุญที่มารีวิวจ้าาาาา
หมอสุชาตทำจมูกสวยมาก นี่เรยๆสุดยอดด
น้องน่ารักมากค่ะ ไม่ต้องทำไรแล้วน่ะ จมูกได้ ตาได้  ปากสวย คนไรจะเพอร์เฟคได้ขนาดนี้ อิจฉาฮ่าๆๆ
เห็นตะเองทำมาสวย  เราคิดอยากจะไปแก้ที่คุณหมอสุชาติบ้างแล้วละ  จะได้ดูน่ารักแบบตะเองบ้าง
สวยจังเรยคะ ^^
รูปก่อนทำตัวเองเหมือนเมย์ที่เป็นนักร้องอ่า พอทำมาเเร้วหน้าเปลี่ยนเหมือนการ์ตูนเรยอ่ะ ยินดีด้วยนะคะ

55 ที่ว่าเหมือนการ์ตูนหนะ คือตัวการ์ตูนนะ ตาโต ปากนิดจมูกหน่อย ตุ๊กตาอ่  โพสต์ 2011-5-26 16:33
โห น่ารักเหมือนดาราทั้งก่อนทำและหลังทำเลยหรอ ไม่ม้างงง อิอิ  โพสต์ 2011-5-25 16:49
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 16:40:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย viri เมื่อ 2011-5-25 02:22
ลบคำครหา ว่าหมอสุชาติ ทำจมูกผู้หญิงไม่สวยไปเลยนะจ๊ะ ...

ขอบคุณมากค่าาาา^_^ ก็ดีใจที่ตัดสินใจมาทำที่นี่แล้วดูดีขึ้นนะคะ เพราะตอนแรกลุ้นมาก เห็นส่วนมากคิดว่ามีแต่เคสเป็นผู้ชาย แต่จริงๆแล้วผู้หญิงก็เยอะเหมือนกันนะคะ หมอเอารูปตัวอย่างมาให้ดูก็ดูดีกันเป็นส่วนใหญ่นะคะ

ช่วงแรกบวมมากค่ะ เป็นอวตารเลย หน้าหลอนตัวเองมากๆ ฮ่าๆๆ จมูกตอนนั้นดูไม่เห็นความโด่งเท่าไหร่ ไอ้เราก็หงุดหงิดคิดว่าจมูกเราสั้นลง ไม่โด่งเลยไรงี้ แต่มันบวมอยู่ได้ซักสิบสามวันมันก็เริ่มดูดีขึ้น ออกจากบ้านได้ แต่มันไม่เจ็บ ไม่ปวดนะ ไม่รู้ทำไม หนูก็กินยาตามหมอสั่ง ประคบบ่อยๆ ดูแลดีๆอ่ะค่ะ จากนั้นก็มีแต่คนชมเรื่อยๆๆๆๆเลย อิอิ
84#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 16:47:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย makiny_346 เมื่อ 2011-5-25 09:35
หมอสุชาตทำจมูกสวยมาก นี่เรยๆสุดยอดด
น้องน่ารั ...

ขอบคุณที่ชมนะค๊าาา ^_^
ไม่คิดจะทำไรเพิ่มแล้วเหมือนกันค่ะ จมูกอย่างเดียวก็พอแล้ว แต่ยังไม่เพอร์เฟคหรอก แต่เราพอใจแค่นี้ก็มีความสุขแล้วเนอะ  แต่ว่าไม่ต้องอิจฉานะ เพราะพี่ก็น่ารักสุดยอดดดเหมือนกัน จมูกพี่สวยอ่ะ ชอบปลายมันโด่งดี

85#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-25 16:48:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย น้ำ509 เมื่อ 2011-5-25 15:17
เห็นตะเองทำมาสวย  เราคิดอยากจะไปแก้ที่คุณหมอสุชาติบ ...

ก็มีคนชอบมาแก้กับหมอสุชาติเยอะอยู่เหมือนกันนะ
ลองเข้าไปคุยกับหมอดูดิ่ เค้ามีรุปตัวอย่างให้ดูนะคะ
พี่สวยมากเลยค่ะ  ชอบๆ น่ารักอ่า..
หรอคับ ผม  ดีนเอ ไม่ต้องจอง คิว

ของเค้าก็ไม่ต้องจอง เดินไปหาหมอ คิวว่างซะงั้น เลยต้องทำเลย ฮ่าๆๆๆ กัวๆ  โพสต์ 2011-5-31 09:23
น่ารักมากเลย
สวย น่ารัก เซ็กซี่ อยู่ในคนเดียวกัน รักเลย

ฮ่าๆๆๆ ขอบคุณค่ะ เขินจังมีครบเลย  โพสต์ 2011-5-31 08:53
เราทำที่นั่นเหมือนกันเหมืิอนแกนใหย่ไปนี่ครบสามเดือนแล้ว  หมอจะทำให้ฟรีมั้ย

เราว่าแกนของเราก็ขนาดเท่ากันกะของเธอนะ พอๆกันนะ  โพสต์ 2011-5-31 09:21
คุณหมอเสริมสิลิโคนอะไรคะ ที่ปลายน่ะค่ะ อยากไปทำมั่ง เป็นคนจมูกสั้นมากกกก อยากได้ปลายที่ปลอดภัยไม่ทะลุอ่ะค่ะ ของน้องสวยจนสุดจะบรรยาย....
สวยมากเลยค่ะ  เริ่มอยากแก้กะหมอแล้วสิ พอเห้นรุปน้องอ่ะ

แต่จมูกพี่ก็สวยดูดีแล้วนะคะพี่ มันก็เข้ากะหน้าพี่แล้วนะหนูว่า  โพสต์ 2011-5-31 09:17
คนละคน เลยค่ะ น่ารักมากๆๆๆหน้าลูกครึ่งไปเลย

ก็รู้สึกขึ้นมาอยู่เหมือนกัน มีคนชอบมาทักว่าเป็นลุกครึ่งรึเปล่า แหะๆ  โพสต์ 2011-5-31 09:18
สวยมากๆค่ะหน้าเปลี่ยนไปเลยอ่ะ
สวย จิงไร จิง หมอเค้ามี ซิลิโคนแบบนิ่มมากๆไหมคับบ
และนี้ เธอทำมาเท่าไหร่รหอ ครับทั้งหมด อะ
98#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 09:16:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย สั้น เมื่อ 2011-5-28 04:06
คุณหมอเสริมสิลิโคนอะไรคะ ที่ปลายน่ะค่ะ อยากไปทำมั่ง ...

หมอบอกว่าใช้วิลิโคนญี่ปุ่นเกรดเอค่ะ มันก็จะไม่นิ่มมาก ไม่เละเกินไป มันมีข้อดีตรงที่จะทำให้ยึดกับเนื้อเยื่อกระดูกจมูกของเราแข็งแรง ไม่เบี้ยว ไม่เละง่าย มันก็ดูแข็งอยู่แต่ไม่มาก ดิ้นได้ขยับได้ ปลายจมูกหมอเหลาให้สองรอบเลย เพราะหนูขอหมอว่าเอาแกนไม่ดูแข็งทื่อเป็นแท่ง ไม่ใหญ่ไป เอาเชิดนิดๆ ตรงกลางงอนๆ มันก็ได้มาแค่นี้ก็โอเคแล้วนะคิดว่า
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-31 09:20:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย 0877465478 เมื่อ 2011-5-31 05:48
สวย จิงไร จิง หมอเค้ามี ซิลิโคนแบบนิ่มมากๆไหมคับบ
แล ...

อันที่จริงแล้ว ซิลิโคนที่หมอใช้มันไม่นิ่มมากหรอกนะคะ เป็นของญี่ปุ่นแต่เกรดเอนะ
มันก็พอดี ขยับได้ ดิ้นได้ ถ้านิ่มไปจมูกมันจะเบี้ยวง่าย เสริมให้เข้ารุปเข้าทรงยากกว่านะ
น่ารักดีนะคะ แต่เค้าว่าตอนบวมมันดูแบ๊วน่ารักกว่าอ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้