12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: anemia_princess
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เอามารีวิวให้เพื่อนๆ ดั้งโด่งดูกันค่ะ..เสริมที่เซ็นทรัล เลเซอร์ คลินิก ขอนแก่น

[คัดลอกลิงก์]
ชอบปีกจมูก
ของเราก็ทำที่นี่มาเมื่ิอ 26 เมษา 57 นี่เอง ตอนนี้ได้ 3 วันแล้ว นอยๆเหมือนกันค่ะ รู้สึกเหมือนไม่โด่งเลย เศร้ามากเลยค่ะ แอบกลัวว่าปีกจมูกจะไม่เท่ากัน ///ของตัวเองน่ารักแล้วน๊าา ชอบปีกจมูกตัวเองจัง
หัวอกเดียวกันเราไปทำมาเดือนนึงพอดี ไม่ค่อยโด่งเพราะเนื้อน้อยแต่พอรับได้ แต่ที่รับไม่ได้คือตัดปีกด้วยหมอตัดข้างในค่ะ ตอนนี้รูจมูกกว้างขึ้นปลายเชิด เหมือนจมูกหมูเลยแอบเสียใจและนอยด์มาก
ลองไปแก้ที่เมโกะ คลินิกมะคะ พลอยก็เพิ่งไปแก้มาที่เมโกะ เคยไปเสริมมาแล้วมันไม่สวย บวม ใหญ่ เพิ่งไปแก้มาได้สองอาทิตย์ ฟินสุดๆ จมูกดูเรียวยาวแล้วก็โด่งเลยค่ะตอนนี้
เมโกะแก้ของเรา2ครั้งแล้วจนตอนไม่โด่งก็เหมือนเดิมแพงเป่าๆๆขอบอกปีกจมูกตัดอีท่าไหนก็ไม่รู้ไม่เท่ากันเซ็งสุดๆๆเราโคราชเข้าไปถามที่คลีนิคบนเดอะมอลล์พนักงานบอกว่าหมอไม่มาแล้วหมอค่อนข้างมีอายุเหมือนปัดความรับผิดชอบเลยเราแก้ครั้ง2-3กับหมอนี้แหละครั้งที่1ทำทีโคราชเดินไปแก้ที่กทม.ฟิวเจอร์รังสิตทำแล้วไม่โด่งเลย หมอเลยแก้อีกรอบเป็นครั้งที่3ทำที่เดอะมอลล์โคราชหมอนัดคิวเรา2ทุ่มแต่ได้ทำ5ทุ่มครึ่งจนห้างปิดพนักงานพอออกดูที่ใหม่นะเชื่อเราถ้าไม่เชื่ออยากทำที่เมโกะเตรียมเงินเลย2แสนอัพขอบอก4ปีก่อนที่เราแก้ก็เกือบแสนนะดูที่ใหม่เลยทำสวยๆเยอะอยู่ อย่าไปเสียเงินแสนเลยเพราะเราเสียมากๆๆ
ระวังหน้าม้านะ คนทำสวยก็มี  แต่คนผิดหวังก็เยอะ
ระวังหน้าม้านะ คนทำสวยก็มี  แต่คนผิดหวังก็เยอะ
เขาบอกว่าหมอเมโกะดูโหว่งเฮ้งเป็ยไม่จริงหรอก เป็นการตลาดของเค้าอย่าหลงเชื่อ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pan.pm เมื่อ 2014-12-19 21:21

ไปแก้จมูกที่นี่คะ..25000+5000
ไปแก้ครั้งแรก สวยคะ
1.ยังไงไม่รู้ ไม่ถึงเดือนมันบวมอักเสบที่สันจมูก
มีน้ำใเหลืองใสไหลออกมา
เลยไปหาหมอ หมอบอกว่า ไหมมันหลุด เข้าห้องผ่าตัด ฉีดยาชาและเย็บให้ใหม่
กลับมาบ้านไม่ถึงเดือน มันบวมขึ้นมาอีก ต้องเข้าไปให้หมอดูอีกครั้ง
2.ไปพบหมอ หมอฉีดยาชา ถอดสิริโคนออก พักไว้อย่างน้อย 3 เดือน แต่กระดูกหลังหูยังอยู่
3.ไปแก้ อีกครั้ง คราวนี้จมูกไม่เหมือนเดิม แหมบกว่าเดิมแถมปลายเบี้ยว
4.ไปหาหมออีก หมอฉีดยาชา และแก้ใหม่ใหม่ ล่าสุด 9 กย 57 ที่ผ่านมา
บอกเลยว่ามันไม่สวยเอามากๆ เลย แบบว่า ไม่โด่งแถมปลายจมูกกับสิริโคนมันไม่เท่ากัน
สิริโคนมันต่ำกว่า กระโกหลังหู มันยิ่งเหมือนคนดั้งหักเข้าไปอีก
บอกตรงๆ ว่าแย่มากๆ คะ
คงไม่ไปแก้ที่นี่แล้ว เราเองไม่ได้อยู่ ขอนแก่น ด้วย เสียเวลา เสียค่ารถ หมดไปเยอะ
ไม่ไเอยากดิสเครดิตหรอก คะ แค่อยากเล่าให้ฟัง เผื่อพิจารณา
เราอาจเปนหนึ่งในคนที่ซวยก็ได้
และเราเองก็ปฏิบัติตัวดี ไม่ได้แคะแกะ เกา จมูกเลย
ใครกลัวตอนฉีดยาชา แนะนำไปหมอสุรพล ขอนแก่นน่ะ ฉีดยาสลบก่อนแล้วค่อยฉีดยาชา รับรองไม่เจ็บสักขั้นตอน เราทำมาแล้ว
หายบวมแล้วมาอัพเดตให้ดูอีกนะคะ
สวัสดีค่ะ ขอเล่าประสบการณ์ โดยตรง จากการเสริมจมูกที่ เซ็นทรัส เลเซอร์ ขอนแก่น เลยน่ะ ไปเสริมจมูก มาเมื่อเดือน พ.ค 58 ทำในราคา 15000 ค่ายา 880  อยากจะบอกว่า ไม่พอใจที่สุด ดั้งก่อนทำเปนยังไง พอทำเสร้จก็เป็นแบบนั้น กลับมาบ้านคนถามทำแล้วหรอ คือมันไม่โด่ง เป็นสัน เลย เห็นรีวิวมีแต่คนสวยๆ คุณหมอก็ไม่มีคำแนะนำปรึกษาอะไร เข้ามา ทำเลย ไม่ถามว่าเราอยากได้แบบไหนเลยสักนิด. สรุปว่าไม่พอใจ พนักงานต้องแค่ยอดขายส่งรีวิวสวยๆมาล่อให้ไปทำ อยากแก้มากแต่รอแผลดีก่อน ทำที่หมออื่นดีกว่า
จมูกสวยดีจ้า น่ารักๆ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้