12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: icie
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งแล้ว กับหมออัครเดช (คลินิกหมออัครา พัทยา)

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 03:41:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
v_v มาแว้ว 11 พฤษภฯ

ขอบคุณทุกคนค้าบ ที่ให้กำลังใจ และเข้ามาเยี่ยมชม

แสดงความคิดเห็น

ก็พี่โน๊ต มีปลายจมูกที่สวยอยู่แล้ว  โพสต์ 2013-2-9 20:20
ดูธรรมชาติมากครับดูดีจริงๆชอบแบบนี้แหละไม่ชอบแบบเห็นเป็นแท่งๆแบบเดินมาร้อยเมตรก็รู้ว่าดั้งปลอมนี้ไม่ไหวจริงๆ
สวยค่ะ ธรรมชาติดีไม่เป็นแท่งเกินไป
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-13 01:52:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ก้อนวด คลึง ให้เข้ารูปทุกวัน จะได้ดูไม่เหลี่ยมมาก หมอทำให้แบบธรรมชาติ แต่ถ้าคนชอบแบบโด่งมาก ๆ ก้อไม่แนะนำให้ไปที่นี่ ส่วนมากก้อจะดูเนียน ๆ เด๋วพอได้ 3 เดือนจะสวยกว่านี่คับ หมอบอก ช่วงนี้ก้อไปหาหมอเป็นระยะ ๆ
สวยครับ เข้ากันได้ดีครับ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 02:44:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
13 พฤษภฯ 54 มาแร้ว
ตอนนี้รู้สึกว่าจมูกตรงขึ้น หลังจากที่วิตกกังวลว่าจะเอียงมาทางด้านขวา เวลาแหงนปลายก็ดูเลื่อนมาทางด้านขวา
ไปหาหมอ หมอบอกจมูกดูดีขึ้น เลยปรึกษาหมอเรื่องเอียง หมอบอกดัดเลย ดัดทุกวัน เพราะตอนนี้ยังดัดได้อยู่
เช็คจมูกทุกวัน นวดสันด้วยจะได้ไม่เป็นเหลี่ยม ๆ เราก็ทำตามที่หมอสั่ง ดัดและนวดทุกวัน ประมาณ 3-4 วันแล้ว
ตอนนี้ดีขึ้น ปลายก้ออยู่กึ่งกลางแล้ว เหลือแต่ดัดให้สันไปทางซ้ายอีกนิดประมาณ 2 มิลฯ
ถึงจะไม่โด่งพุ่งแบบคนอื่น แต่คิดว่าหมอทำในสิ่งที่เหมาะกับเราให้แล้วหล่ะ

ต้องพึงแสงไฟที่โต๊ะนิสนุง เพื่อให้แสงเพียงพอ
ตอนนี้เป็นสิวตรงแผลที่หมอเย็บ ตอนแรกนึกว่าแผลอักเสบอีก แต่เอาคัตตอนบัตไปเช็ด ๆ ก้อไม่มีน้ำหรืออะไร
น่าจะเป็นสิวแหล่ะ แล้วก้อตรงสันดั้งด้านขวาอีกหนึ่งเม็ด งือ หดหายไว ๆ เน้อ อย่าเป็นนาน
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-14 02:47:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบตาคล้ำไปหน่อย เล่นเกมส์ทั้งวัน อะอะอะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-18 02:16:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สามอาทิตย์กว่าแล้วยังรู้สึกเจ็บนิด ๆ ตรงที่หมอเย็บอยู่เลย มันจะเป็นอะไรรึเปล่าอ่ะ กังวลจัง
เจ้จะตามไป ติด...:)
เข้ากับหน้าดีน๊า..
ตอบกระทู้ icie ตั้งกระทู้

ดูดีเลย คะ เป็นธรรมชาติ คะ หล่อๆ
ใช่ พี่โน๊ต หรือไม่   
ดูแล้วก็สวยดีนะ  พี่โน๊ต   จำโบว์ ได้มั้ย    จะไปทำจมูกเหมือนกันค่ะ   สิ้นเดือนนี้ว่าจะไปทำกับหมอ อัครา  เหมือนกั
ดูดีขึ้น โอเคแล้วนะ
หล่อขึ้นแล้วค่ะ จมูกธรรมชาติมากหมอเก่งจังดูไม่ออกว่าทำมาเลย
T_T ผม ก็ทำที่นี่ ตอนนี้ได้ ห้าวันแล้ว
แต่ ตอนที่ทำให้หมอ ออกแบบ ให้
ไม่คิดว่า หมอจะออกแบบ ไม่ได้ เรื่อง แบบ นี้
ผมมี ปัญหา เรื่อง ปลายจมูก กลม จนขึ้นเป็น ขีด ตรง สัน จมูก
และ พอ คิดว่าอัพดั้งแล้ว คงหาย กลับกลายเป็น ว่าไม่หาย คับ
ขีด กลับ ชัดเจนเหมือนเดิม ดั้งโด่งขึ้นมา นิด เดียว
ตอนนี้ ในใจผม ท้อแท้ มาก
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-18 04:30:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
@ไอ้น้องโบว์ มาหาพี่ที่ซอยสิบสายสองนะคระ พี่ร้องเพลงอยู่ที่บาร์สมจิต
@whismafia ลองดูอีกช่วงนึง เพราะนี่กว่าจะพอใจดั้งก้อประมาณ 6 เดือน 55555 มันต้องดูหลาย ๆ อย่างอ่ะคับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้