12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: fiazanova
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ฝีมือหมอสุรสิทธิ์ครับ สู้เพื่อดั้ง !!

[คัดลอกลิงก์]
โด่งนะคับแต่ อย่าลืมอัพรูปตอนที่ หายบวม แล้วมาให้ดูนะคับ
อยากจะเห็น เพื่อ เป็นแนวทาง

ขอบคุณคับ
โด่งอยู่แล้ว ไปทำอีก จะออกมา เทพ แน่ ๆ
หายไวๆนะครับ ขอให้หล่อๆๆ
ขอเก่า ก็หล่ออยู่แล้วนะครับ แต่ของใหม่นี้ผมว่าจะต้องหล่อกว่าเก่าแน่นอน
สู้ต่อไปเพื่อดั้ง สามเดือนแป๊ะ คัพ
ต้องโด่งมากๆเหมือนฝรั่งเเน่นอนครับ
รอชมความหล่อนะครับ
ก่อนทำก็ดูดีแล้วนี่  ทำแล้วดูดีขึ้นแน่เลย หายไวๆนะ
น้องเฟียต น่ารัก
ของเดิมก็ดีอยู่แล้วนะ
แต่ของใหม่ไฉไลกว่าเดิม

ค่าเสียหายเท่าไหร่คับ
่ก่อนทำก็โด่มากแล้วนะครับ อยากเห็นจังว่าทำแล้วจะโด่งขนาดไหน : )
ก่อนทำโด่งอยู่แล้วนะคุณน้อง รักษาตัวดีๆนะจ้ะหายบวมแล้วเอารูปมาลงด้วย เพราะเคสคุณหมอสุรสิทธิ์ไม่ค่อยมารีวิวให้ชมกันเท่าไรคะ ทั้งๆที่คุณหมอแกก็ฝีมือดีนะ
ก่อนทำก็โด่งหงะ..ดูดี..ตอนนี้คงหล่อขั้นเทพไปแร้วมั้ง
มาอัพรูปให้ดูด้วยด่วนๆ
อัพรูปเพิ่มหน่อยเน้อ
ขอชม ภาคต่อคราฟฟฟฟ สวยๆคับ
ต้องออกมาดีและสวยแน่นอน เพราะจมูกก่อนทำก็ดูโอเคอยู่นะ
จมูกเดิมสวยดี นะ ตอนทำรู้สึก ตัว ( เสียว อ่ะ) หมอไม่ วางยา นอน หลับ อ่อนๆ  ให้เหรอคะ
จะได้ไม่ เป็นกังวล แต่คุณก็ ใจกล้า ดี ค่ะ
รูปก่อนทำก็นึกว่าทำแล้วนะครับ แบบนี้ทำอีกคงจะเหมือนฝรั่งจริงๆ ของเดิมก็โด่งอยู่แล้วน้า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้