1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dekdoy008
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว อัพดั้ง @ BB Clinic & Beauty Center

[คัดลอกลิงก์]
หน้าคล้ายเต้ย จรินพร เลยค่ะ สวยๆ
ที่นี่ทำสวยยยคะ คอนเฟิมอีกเสียงงอิอิ

แสดงความคิดเห็น

หมายถึงทุกๆคุณหมอที่บีบีทำสวยหมดทุกหมอด้วยหรือเปล่าคะ  โพสต์ 2012-5-18 21:23
สวยน่ารักมากคะ
ของเดิมดีอยุ่แล้ว ถึงไม่ทำก็สวย
แต่ทำออกมายิ่งสวยขึ้นใหย่เลยค่ะ
สวยจริงค่ะ มีรูปจำลองให้ดูก่อนทำด้วย มั่นใจเลยนะคะ
เดิมสวยน่ารักค่ะะะะ
อยู่ที่ไหน เท่าไหร่หรอค้ะ
83#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-12-18 12:10:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ bofirst ตั้งกระทู้

ทองหล่อซอย 13 คะ ตรงข้ามกับ after u เลยคะ ราคาอยู๋ที่ 25000 บาทคะ
ทำกะคุณหมอคนไหนคะ อยากทำบ้าง
สวยมากอ่ะ จะไปทำหมอนี้แหละเห็นว่ามีโปรโมชั่น
สวยจริงๆ ไม่เห็นข้ำเบยอ๊ะ แสดงว่าหมอมือเบามาก เราจองคิวฯละ อิอิ

กำลังจัดโปรฯเลย
ปีกจมูกสวยมาก คะ
สวยจัง เข้ากับหน้ามากๆเลย
สวยค่ะ ชอบเลย อิอิ.. อยากไปทำมั่งจัง แต่มีแต่คนห้ามไม่เห็นด้วย  วันที่ไปทำตามา ที่ BByou ก็เห็นคนทำจมูกเหมือนกัน อยากทำๆ หมอทำไม่ช้ำเลย..
ต้นฉบับโพสต์โดย dekdoy008 เมื่อ 2011-10-19 23:44
ไม่ได้เข้ามานานนนนมากกกกก   ทำกับคุณหมออดุลย์ชัยค่ะ  ...

หมอเกม ไม่ทำแล้วอะ แกป่วยไม่เข้าคลินิกแล้ว  โทรไปถามมา
ต้นฉบับโพสต์โดย veevity เมื่อ 2014-6-16 19:58
หมอเกม ไม่ทำแล้วอะ แกป่วยไม่เข้าคลินิกแล้ว  โทรไปถา ...

จิงหรอคะ แต่ทำไมโทรถามที่รังสิต หมอเข้าอ่าคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย downii เมื่อ 2014-6-17 09:11
จิงหรอคะ แต่ทำไมโทรถามที่รังสิต หมอเข้าอ่าคะ ...

ไม่รู้สิค่ะ  พนง อาจ บอกเลี่ยงๆ ให้เราทำที่ทองหล่อ แทนที่จะไปรังสิตมั้งค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย veevity เมื่อ 2014-6-17 11:43
ไม่รู้สิค่ะ  พนง อาจ บอกเลี่ยงๆ ให้เราทำที่ทองหล่อ แ ...

มะกี้โทถามที่รังสิตมาค่ะ พนักงานบอกว่าหมอเกมส์เข้านะ
แต่พอโทถามที่ทองหล่อ พนักงานบอกว่าหมอเกมส์ไม่เข้า ไม่ค่อยสบาย งงเรย

1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้