เจ้าของ: pinklaly
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] ฉีดโบท็อกชัวร์เห็นผล100%แนะนำสำหรับใครที่ต้องการหน้าเรียวคะ

[คัดลอกลิงก์]
สนใจมาก ๆ ค่ะ อยากฉีดมาก เราเป็นคนแก้มเยอะฉีดไปจะลดลงเยอะไม๊น๊าา  แต่ก็อยากลอง อยากทราบยี่ห้อค่ะ กลัวซื้อผิดง่ะ >< ถือว่าแชร์ๆแล้วกันนะคะ
เฮ้ย หน้า เรียว จริงๆๆ เลยอ่ะ
เราก็พึ่งไปฉีดมา รวมค่าหมอแล้วทั้งหมด 4000 บาท ฉีดครั้งแล้วทั้งหมด 72 Unit  อีก 2 อ่ทิตย์หมอนัดไปฉีดซ้ำค่ะ ที่เหลือ จะได้ทั้งหมดข้างล่ะ 50 Unit พอดี หมดเลยค่ะ  เราก็ไปฉีดหมดที่ ลาดพร้าวค่ะ เร็วมากๆ  แต่ตอนนี้ยังม่ายเห็นผลเลยค่ะ เพราะพึ่งผ่านมาได้แค่ 3 ;วันเอง
ต้นฉบับโพสต์โดย suttipan เมื่อ 2011-5-10 16:08
เราก็พึ่งไปฉีดมา รวมค่าหมอแล้วทั้งหมด 4000 บาท ฉีดครั้ ...

4000 นี่ซื้อผ่านเน็ตหรอคะ หรือไปฉีดที่คลีนิค ?? น่าสนใจอยู่เหมือนกัน
แก้มเยอะ ฉีดโบทอคไปก้เท่านั้นค่ะ

แก้มเยอะแนะนำเมโส เวเซอร์ คาบ็อกซี่
ใช่ค่ะ ซื้อผ่านเน็ต แล้วถือไปให้หมอฉีด มีอีกวิธีค่ะ สามารถไปรับยาที่คลีนิคได้เลย แต่ต้องโทรบอกร้านขายก่อนน่ะค่ะ เพราะเค้าจะเอายาไปฝากไว้ให้ที่ร้านค่ะ เราม่ายต้องให้เค้าส่งมาค่ะ
อยาากทำบ้างค่ะ ขอสถานที่ชัดเจนหน่อยได้ไหม๊ค่ะ
ทำไมไปเสริจในเว็ป แล้วมันแพงจัง
ไม่อยากซื้อผ่านเน็ตไปให้หมอฉีอ่ะค่ะ กลัว ถ้าซื้อของคลินิกเลย ทั้งหมดจะประมานเท่าไหร่ค่ะ บอกชื่อ คลินิกได้ไหมค่ะ อยากหน้าเรียว
ตะเองฉีดกีู่ยูคะแล้วตอนฉีดหมอฉีดให้กี่จุดคะมีเบอร์คลีนิคไหมคะที่ไปฉีดมาสนใจค่ะรบกวนตะเองส่งเบอร์มาทางเมลล์ได้ไหมคะ i-am-donut@hotmail.com ขอบคุณนะคะคนสวย
อยากเห็นรูปก่อนทำ หลังทำแบบชัดๆอะค่ะ   แบบไม่มีผมปิด         อยากเห็นความแตกต่าง เพื่อนๆอยากทำกันอะ สนใจอยู่ หาที่ทำไม่ได้ แบบเรียวๆอะ
ขอที่ที่ฉีดหน่อยได้มั้ยคะ ส่งมาทางข้อความด้วยนะคะ จะกรุณามากกกก ขอบคุณค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-11 19:10:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอนิดนึงประมาณหนึ่งอาทิตย์คะ
ต้นฉบับโพสต์โดย pinklaly เมื่อ 2011-5-5 00:16
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinklaly เมื่อ 2011-5-5 00:16

แก้ไขครั้ง ...

น่ารักจังค่ะ เสริมจมูกมาป่ะคะ
คลินิกนี่หรือเปล่า
http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L10512046/L10512046.html
เราว่าผมปิดมากกว่าง่า -.- ชื้อพิดตายเลย บอกขอมูลไม่ครบ
ในอนาคตมันจะมีผลข้างเคียงไหมค่ะกลัวมันห้อยลงมาแบบที่เคยเป็นข่าวอ่ะ
น่าสนใจมาก อยากทำจัง
ฉีดครั้งละ เท่าไหร่ ยามีกี่ชนิด ราคาเท่ากันไหม ครั้งนึงอยู่ได้กี่เดือน
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 21:57:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ PleiadeS ตั้งกระทู้

เราแก้มเยอะเหมือนกันเราเป็นคนอวบแต่พอฉีดไปเรื่อยเรื่อยแก้มก้อหายไปปัจุบันนี้หน้าเรียวแฮ้ปปี้มากมากคะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-12 22:13:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinklaly เมื่อ 2011-5-12 22:16

นี่รูปัจุบันคะ ยิ้มไม่ค่อยเต็มที่มีอะไรสงสัยโทรถามเราได้นะ0849172863
ลองรวบผมได้มั๊ยค่ะมีรูปรวบผมก่อนหลังมั๊ยค่ะ อยากรู้มันลดแค่ไหนอะค่ะ ^^
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-15 23:13:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีแต่รูปรวบผมปัจจุบันคะ
อยากทำมากๆๆๆๆๆๆๆเลยค่ะ  Bell_teelax_50@hotmail.com อยากคุยด้วยจังค่ะ
ฉีดแล้วหน้าจะเรียวอยุ่แบบนี้เรยรึป่าวค่ะรึว่าต้องฉีดเรื่อยๆ

แสดงความคิดเห็น

แล้วยาอยู่ได้กี่เดือนหรอ3เดือนเองหรอ  โพสต์ 2011-5-27 16:15
เราฉีดทุกสามเดือนอ่ะ  โพสต์ 2011-5-21 23:11
เจ้าของกระทู้แอดเรามาคุยหน่อย อยากทำมากๆ pemai_kaa@hotmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้